Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

VThanhgtvt

Well-Known Member
Em coi, vì vẫn đang chờ bản bluray, từ khi Thúy Nga ra bluray thì chất lượng DVD9 quá chán

Vô top này, lại nhìn thấy mấy cmt trên, hóa ra bác nói là thiệt bác ah. Thế mà đã từ tháng 12 roài bác ah. Cứ áp dụng "luật" cũ, có khi em được "chiếu cố" rùi ấy nhỉ? ;;)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Vô top này, lại nhìn thấy mấy cmt trên, hóa ra bác nói là thiệt bác ah. Thế mà đã từ tháng 12 roài bác ah. Cứ áp dụng "luật" cũ, có khi em được "chiếu cố" rùi ấy nhỉ? ;;)
Khi nào có bluray bác cứ pm, em sẽ kéo ủng hộ bác, chỉ lo bác ra hàng chậm hơn mấy bác tay to thôi

vnczde

Member
em thich xem paris by night nhưng mạng nhà em cùi quá không down được có abcs nào ở tp hải dương không cho em sang xin bản 20 năm ngọc ngạn với. thanks các bác trước

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

em thich xem paris by night nhưng mạng nhà em cùi quá không down được có abcs nào ở tp hải dương không cho em sang xin bản 20 năm ngọc ngạn với. thanks các bác trước

Em có down DVD9. Bác có cần không thì em cop cho :)

vnczde

Member
Em cám ơn bác nhiều.
Bác ở đâu chiều em qua cho em copy với.
thanks you so much

anhatnhoa

Well-Known Member

Em cám ơn bác nhiều.
Bác ở đâu chiều em qua cho em copy với.
thanks you so much
Nhà em ở Tây Nam Cường bác ơi! Nhưng ban ngày đi làm ở 35 Đại lộ Hồ Chí Minh :)

vnczde

Member
Thế bác inbox cho em địa chỉ với sdt với tối em chạy qua xin. thanks bac

anhatnhoa

Well-Known Member

Thế bác inbox cho em địa chỉ với sdt với tối em chạy qua xin. thanks bac

Tối nay em ở trên cơ quan. bác qua địa chỉ cơ quan em nhé! :) Bác mang ổ cứng di động hoặc usb 16gb là chứa đủ. hihi
sdt em: 0977868 chín hai không.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hội Thúy Nga Hải Dương ..........Vào đây chém gió ...

Tối nay em ở trên cơ quan. bác qua địa chỉ cơ quan em nhé! :) Bác mang ổ cứng di động hoặc usb 16gb là chứa đủ. hihi

Cho em xin luôn, bác nhé! :D

Đôrêmi

Moderator

Bác đừng dại có mà đến chỗ chú anhatnhoa, bác có biết số 35 đại lộ Hồ Chí Minh là ở đâu không??? :)):)):))

Bên trên