Home Theater 3D bình dân 2012

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Home Theater 3D bình dân 2012

Đẹp quá bác àh , vừa tivi vừa máy chiếu 3D , phòng ốc cũng đẹp . CHúc mừng bác :)

am@2110

trong rất hoành tráng! Theo em nếu đã đầu tư chơi HD thì thêm vào cai Sub nữa cho hoàn hảo

AIKIBI

Cám ơn các bác đã động viên, em bổ xung thêm Sub Infinity Beta 10 ( 18/05/2012 )

Transformer

Member

Cái PSU của bác hơi cùi, bác đổi lên Cooler Master hay Thermaltake hoặc Huntkey thì sẽ ngon hơn nhiều. Đôi lời góp ý :)

theaminh81

Well-Known Member

quá đẹp và gọn gàng , phải chi có thêm diện tích bác hóa nó thành home thea lun thì đẹp quá, con HD66 rẻ mà có võ bác nhẩy, bác ở Sài Gòn không cho em qua nghĩa cái

hoangtq

Well-Known Member

Bác chủ trang trí phòng ốc đẹp quá

bazin30

Thíc nhỉ, ước j mình cũng có một không gian như vậy, bác chủ thớt cho hỏi HTPC tầm nào thì chiếu phim 3D k bị giật thế.

nnkien

Well-Known Member

đẹp quá......................................................

haipt

Phòng đẹp, đồ đẹp, màn của bác chủ hiệu gì đấy ah, em đang quan tâm, tks

Phòng thiết kế đẹp quá, mới đầu tưởng phòng khách nhìn tấm cuối mới biết phòng ngủ.

AIKIBI

Re: Ðề: Home Theater 3D bình dân 2012

Thíc nhỉ, ước j mình cũng có một không gian như vậy, bác chủ thớt cho hỏi HTPC tầm nào thì chiếu phim 3D k bị giật thế.

Bác chuyên tư vấn 3D mà hỏi em câu này thì ngại quá, riêng em chơi thì Core i5 chả cần quan tâm tới VGA hoặc HD6670 chả cần quan tâm tới CPU

đẹp quá......................................................

Thanks bác có lời khen

Phòng đẹp, đồ đẹp, màn của bác chủ hiệu gì đấy ah, em đang quan tâm, tks

Màn Apolo của Phong Vũ, nhưng thật ra hiệu gì thì em cũng chẳng biết vì nhãn gốc bị PV bóc ra, dán cái nhãn Apolo vào cho khớp với hóa đơn VAT

Phòng thiết kế đẹp quá, mới đầu tưởng phòng khách nhìn tấm cuối mới biết phòng ngủ.

Em giới thiệu từ đầu rồi mà, phòng đa chức năng, vừa ngủ, vừa cho bọn trẻ chơi, vừa tiếp khách lúc trà dư tử hậu :))

tranleduycong

tuyệt cho một dàn tầm tiền bác cho mình hỏi giá một dàn như bác là bao nhiêu ạ

cuongf

không thấy ghi tổng thiệt hại hen??? em đang định build một giàn mà chưa biết bắt đầu từ mô???

Bên trên