Home Theater - Em theo chân các bác.

leepham

Well-Known Member
Ðề: Home Theater - Em theo chân các bác.

Thiết kế phòng đẹp quá bác ơi :)
Kết nhất tấm này :-*

Theo ý kiến bác Hưng nhìn ko kĩ cứ tưởng đang xem Live , y như sân khấu ở trước mắt thiết kế đẹp góc chụp cũng đẹp :-X

Nghia_PMT

Well-Known Member

Nhờ có 2 dãi đèn vàng vặn dimmer về minimum, đánh lừa nhãn quang nên thấy giống sân khấu có chiều sâu đấy, công nhận bác chủ nghiên cứu tinh tế và logic thật

leepham

Well-Known Member

Nhà mới a Nghĩa phải cố gắng thế này nhá :)) Ngồi ôm gấu xem phim như trong cinema ;)) kiếm thêm mấy con mana-canh về =)) cho ngồi xung quanh tạo cảm giác cũng vui đấy a

Chị Chi hạnh phúc thật ạ ;)).
Thế này mới đúng nghĩa Home Theather nhỉ , nhiều bác tờ vờ LCD , phòng tràn ngập ánh sáng tự nhiện ;)) mà cứ gọi là HT :(.

vinagoh

Well-Known Member

Chỉ thốt lên 2 từ "quá tuyệt".

fairstar

Member

Em cám ơn các bác đã động viên em.

To nhangheothemHD: bác ơi tên Dương&Chi là tên hai đứa con em đấy ạ. Cám ơn bác nhiều nhé.

Đẹp quá bác ơi, coi bộ sau này bác phải nâng cấp thêm dàn âm thanh để cho xứng tầm với những gì bác đã bỏ ra để đầu tư.

leepham

Well-Known Member

Mong bác chủ đi công tác về sớm up nốt cái cảnh thi công căn phòng của bác :) . Em nghe bác giới thiệu là lọ mọ tự làm hết nên cũng muốn xem quá trình thi công :D Bác khéo tay lắm đây

bth8888

Member

Đơn giản mà đẹp , sắm mấy bộ ghế nằm ngả xem phim nữa là hết phim .

HD Beginner

Good!
Lần đầu tiên thấy 1 bộ HT mà thiên về phong cách cinema, đơn giản gọn nhẹ hơn là thiên về phô trương thiết bị như phần lớn bộ giàn trên diễn đàn này.

myozuka

Member

Tưởng chìm đắm theo e trên avatar của bác chứ ;))

Ko dám chìm theo đâu ạ, tại xem "Ỷ thiên đồ long ký 2009" nên mới mê em này ạ :">. Cái tật mê gái ông nào cũng dính phải.

To nhangheothemHD: bác ơi tên Dương&Chi là tên hai đứa con em đấy ạ. Cám ơn bác nhiều nhé.

Chậc, bác cái gì cũng khéo, kể cả trong việc sản xuất F1, em cũng phải cố theo bác thôi, đang mong F1 thứ 2 là girl để còn đặt tên là Chi đây ạ :D

welldone

Well-Known Member

Đẹp quá đi.....thèm chết bác chủ ơi!!!

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chờ bác chủ về cho thêm hình quá trình thiết kế thực hiện cho đến lúc hoàn công :)

giangcc18

Member

Rất tuyệt, phải nói là cực hợp lý về khoản đầu tư. Em thấy đây mới là Home Theather đúng nghĩa. Không cần phải lao quá nhiều vào thiết bị làm gì, khi mà có điều kiện về không gian thế này. Rất tiếc là nhà em all in one chứ không đã setup một phòng thế này.
Thank bác fairstar đã khai sáng cho anh em.

danvt

Well-Known Member

đơn giản và đẹp

thanhnt610

đẹp quá, nhưng em cảm giác bộ sofa ngồi xem lâu không thoải mái lắm nhỉ.

dragonhuy

Em rất kết phong cách design đậm chất cinema của bác. Sau này update cinema em sẽ học tập kiểu bố trí dải đèn LED của bác.
Em mà là bác thì em làm luôn con màn fix cho nó phẳng tuyệt đối rồi làm 1 cái rack để hết thiết bị sang 1 bên để chỉ còn "ta với màn hình". 2 loa front bác đặt sát vào màn hình để chống dội âm vẫn chuẩn mà bác. Thân

Bên trên