Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

thi cái này r mỗi ngày e ra quán net,ngồi mỗi máy ~10",lập ID mới và tự vote cho mình =))

Lầm rồi nhé. Dù ngồi máy nào đi chăng nữa thì địa chỉ IP nó cũng chỉ hiển thị mỗi cái IP nhà cung cấp mạng cung cấp cho mình thôi

DungBabe

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Lầm rồi nhé. Dù ngồi máy nào đi chăng nữa thì địa chỉ IP nó cũng chỉ hiển thị mỗi cái IP nhà cung cấp mạng cung cấp cho mình thôi

Mỗi máy sẽ được cấp 1 IP riêng :|!

bebenho11

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Vậy mình đổi IP thì sao?

DungBabe

Vậy mình đổi IP thì sao?

Ip do nhà mạng cung cấp. Mỗi máy là 1 địa chỉ riêng :p!
Nhưng mà xài chung 1 wifi thì cũng chỉ 1 địa chỉ IP thôi ^^!
Tương tự vậy với 1 moderm chia ra nhìu máy thì cũng có 1 IP thôi :)

trivien15

Member
Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Ăn gian đại đi. Không ai biết đâu.

cloud_cloud

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

thi cái này r mỗi ngày e ra quán net,ngồi mỗi máy ~10",lập ID mới và tự vote cho mình =))

Đâu có ạ., em nói giải cao nhất thôi, chứ còn nhiều giải khác nữa lắm
ANh vào đọc mà xem:
Hành trình khám phá SmartPhone
thế là ko gian đc à :))

---------- Post added 21-09-2012 at 12:28:25 PM ----------

Đâu có ạ., em nói giải cao nhất thôi, chứ còn nhiều giải khác nữa lắm
ANh vào đọc mà xem:
Hành trình khám phá SmartPhone

DungBabe

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

---------- Post added 21-09-2012 at 12:28:25 PM ----------

Gian được, nhưng không bền. Bởi vậy cứ kêu gọi bạn bè vote cho là ok nhất!

bebenho11

Ip do nhà mạng cung cấp. Mỗi máy là 1 địa chỉ riêng :p!
Nhưng mà xài chung 1 wifi thì cũng chỉ 1 địa chỉ IP thôi ^^!
Tương tự vậy với 1 moderm chia ra nhìu máy thì cũng có 1 IP thôi :)

Ủa vậy ạ, nghe nói có chương trình đổi IP được mà. nếu mình đổi iP khác là ko sao òi

trivien15

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Ủa vậy ạ, nghe nói có chương trình đổi IP được mà. nếu mình đổi iP khác là ko sao òi

Bộ phận IT vẫn phát hiện đc đó bác

DungBabe

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhất

Bộ phân IT ghê zạ à :-ss

Đúng rồi! Phải làm kỹ chứ, Giải thưởng cũng đâu phải là nhỏ.
Bạn có tham gia k cho mình cái link để vote cho bạn nè ^^

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản nhấ

Đúng rồi! Phải làm kỹ chứ, Giải thưởng cũng đâu phải là nhỏ.
Bạn có tham gia k cho mình cái link để vote cho bạn nè ^^

Không biết có tham gia được không chứ quay video đang giật giật khó chịu quá. Thử Edit cũng lò mò chẳng ra đâu cả

DungBabe

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn mình quay và ghép video bằng cách đơn giản

Không biết có tham gia được không chứ quay video đang giật giật khó chịu quá. Thử Edit cũng lò mò chẳng ra đâu cả

Cố lên. hãy vì giải thưởng 21 chai mà cố lên

somnus1991

cái này dễ mà bác

giahuyquan

Cái này hay quá!

Bên trên