[IPTV Cho Dune, VLC, Android Box, Android TV] Xem TV đơn giản 70 Kênh HD 1080P cập nhật liên tục

hoangvankien

Active Member
Ðề: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

bao FPT mo luong IPTV co mat tien khong vay bac. Vi em thay dung IPTV cua FPT mat them tien ma

Không bác nhé! Vì bên FPT cứ lắp mạng FPT của họ là họ cho dùng Free mà

---------- Post added 31-01-2015 at 23:18 ----------

mấy kênh K+ không xem được nhỉ?

Vâng mấy kênh K+ bị khóa rùi bác ạ khi nào mở lại em dò dc em cập nhật cho các bác!

Dungkhcn

Rất tuyệt, nhưng có khi nào FPT thấy mọi người dùng nhiều sẽ chặn không cho Free nữa !??

children09

Well-Known Member

Không có trên viettel hả các bác?

nhtphong

Active Member

Dune nào cũng xài dc hay sao bác thớt

hainam1982

Well-Known Member

dune nào cũng chơi vô tư bác nhé nhưng với điều kiện phải mạng fpt và mở luồng ITV bác nhé

Dungkhcn

Có cập nhật kênh k+ chưa bác chủ 8-|

mociu

Member

Sao của mình kênh vtv3 HD không xem được nhỉ, bấm vào chạy sang kênh khác mất tiêu

phongchua

Re: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

dạo này xem khó quá 1 là không xem được 2 xem được thì bị giật tứ tung, không biết là do mạng hay do list bị sao. bác chủ Thread cho ý kiến cái...

dangquocha

Active Member

Em mới test trên 303D xong , xem rất đã không giật hay vỡ hình tý nào , làm em phải dẹp cái đầu VTVHD/T2 đi ngay và luôn hihihihi Công nhận quá trời kênh xem mỏi mắt luôn , cám ơn bác chủ đã chia sẻ cho anh em tiết mục này quá hay !!!!

dangquocha

Active Member
Ðề: Re: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

dạo này xem khó quá 1 là không xem được 2 xem được thì bị giật tứ tung, không biết là do mạng hay do list bị sao. bác chủ Thread cho ý kiến cái...

Bác chuyển qua cáp quang xài đi bác , nghe đâu fpt đang khuyến mãi nâng cấp lên cáp quang chỉ bù chút ít hay sao ý , nhà em cũng mới lên cáp quang xem rõ đẹp không giật và vỡ hình tý nào !!!

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

Bác chuyển qua cáp quang xài đi bác , nghe đâu fpt đang khuyến mãi nâng cấp lên cáp quang chỉ bù chút ít hay sao ý , nhà em cũng mới lên cáp quang xem rõ đẹp không giật và vỡ hình tý nào !!!

cáp quang nên xài viettel hoặc VNPT , giá rẻ mà chất lượng

crazykidvn

bác call cho mình wa số 0918682845 mình giải thích và hướng dẫn cụ thể cho

bạn có thể hướng dẫn giúp mình cách xem IPTV trên dune không? nhà mình cũng xài mạng FPT 12mb, lúc mới lắp mạng nhân viên kỹ thuật cài đặt thì xem được nhưng 1 khoảng thời gian mình ko xài, giờ vào lại bằng vlc trên pc cũng ko vào đc nữa! Muốn xem TV trên dune wá mà làm hoài ko đc :(

hoami2908

Member

Sao mình mở bằng VLC không hiển thị gì hết nhỉ

mrbinladen

Re: Ðề: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

List kênh đảo lộn hết cả rồi chủ thớt ơi. Up bản mới đi ah. Coi VTC 7 mà giờ thành VTV 2, QPTV thành HTV 4 :(. Đảo lộn hết cả :(. Thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mrbinladen

Re: [IPTV CHO DUNE] XEM TV ĐƠN GIẢN VỚI DUNE 107 KÊNH CẬP NHẬT NGÀY 12/09/2014

Không ai giúp sao :(

Dungkhcn

Các bạn tải List kênh ở trang 1 vẫn chuẩn mà, mình dùng cáp quang 8mb của FPT xem chưa thấy bị lác dật bao giờ.

Chỉnh sửa lần cuối:

dangquocha

Active Member

Xem vẫn ổn , chưa thấy rung lắc địa chấn gì , em đã dẹp cái đầu VTVTHD/T2 và anten đi rồi hehehe

hoangvankien

Active Member

Rất xin lỗi các bác vì dạo này em bận nên chưa ghé qua được!
1. List kênh đảo lộn. Các bác xem lại em xem vẫn bình thường! Cỏ thể là các bác để list cũ vui lòng download lại list ở page 1
2. Xem bị giật là do tốc độ đường truyền các bác nhé tốt nhất các bác nên dùng cáp quang thì xài vô tư luôn! Em dùng quang 10mb ko bao giờ có hiện tượng giật lắc giá 275k/tháng
3. Các bác đợi em dò lại kênh xem đợt này có thêm kênh gì không nhé! K+ đang có thêm kênh K+PM và K+NS

hoangvankien

Active Member

Xem bình thường mà bác!

ranchu

VNPT có cách nào xem TV trên Dune không các bác ?
Chung cư nhà em không có mạng FPT.

Bên trên