Khoe hàng 1 chút phần 2

thanhhoa_jp2006

Ðề: Khoe hàng 1 chút phần 2

bác này là trọc phú rồi , ở vn em chỉ ước 1 phần cái móng tay của bác thôi mà mơ cũng không thấy
p/s : bác có vứt con nào alo cho em xem giá cả có mềm không em cũng xin làm con he he ( concaogia8504 ) bác nhé
mình còn 2 con nửa , nếu bạn thícch thì mình để lại vối giá mềm mềm cho,
cấu hình máy là

cpu core i7 925 2.66 GB
ram 1333 . 6 GB
main gigabyte GA-X58A-UD3R
HDD 1.5 TB
đầu đĩa bluray panasonic LF-PB371JD
điện nguồn OWL-PSTBM700
card màng hình GeForce GTX 295
sound card SE-200PCI LTD
quạt tảng nhiệt cpu CNPS9700 LED
nếu bạn nào có nhu cầu thì phone số phone la 0985357525 đến nhà mình xem tận mắt nhé

cái bộ này phải làm cái tv tầm 50inch của sony mới phải đạo. mà đồ toàn mua bên Nhật thì thôi rồi. làm bộ này thì khỏi ra rạp

xxxboyxx

thèm thì có thèm mà uổng quá 70 mấy chai chỉ để chat voi chit hey!!!dan thiết kế như mình còn thấy dư thừa với môt dàn máy như vậy huông hồ chơi 1 lúc 3 dàn troiiiiiiiii

thanhhoa_jp2006

thật ra trước đây mình ko bít gì về mát vi tính , khoảng 2 năm trước mình đi theo người bạn chơi và họ dạy mình ráp máy. nhưng lúc đó ở nhật này thì chỉ có bán core i7 thôi , vì core 2 duo va core 2QUA thì đã ko còn nửa nên mình phải ráp core i7 . mà khi ráp mình đã làm cháy hết 2 cái main va 2 cái card màng hinh luôn đó chỉ vì cái card màng hình nó co 2 lổ cấm từ điện nguồn xuống , mình cấm đảo cực là died main
nen có ai ma muốn sài card màng hình GTX 285 va GTX 295 khi gấm dây điện vào card màng hình thì phải chú ý , nếu như card màng hình mà có vấn đề thì đừng gấm card màng hình đó vào main khácc để thử nhé, vì làm như thế sẻ cháy thêm cái main khác thôi , ai không tin những gì mình góp ý thì cứ việc thử

thanhhoa_jp2006

ở đây không i thích phòng Home Movie Theater đâu vì
thú 1 là ko có time
thứ 2 là nếu muốn coi phim thì ra rạp coi vừa đông và vui nữa với lại coi phim 4D thử nghiệm miển phí nữa
chỉ khi nào buồn thì ngồi nghe nhạc vn
với lại tối thứ 4.5.6.7 và chủ nhật thì ngày nào cũng có phim hay , mà phim tivi bên đây thì HD gì đó cũng không bằng , vì tivi họ sài bằng cap quang nên rõ đến từng milimet
như vậy mìng có cần phải đầu tư vào Home Movie Theater gì ko vậy bạn

Giờ vào chả nhìn thấy gì nữa rồi. Bác chủ thớt up lại hình cái nào :(

thanhhoa_jp2006

khi nào mình rảnh mình sẻ chụp hình bải đồ củ mà người ta đóng về campuchia rồi đưa sang vn cho các bạn coi , máy vi tính cấu hình máy khoảng pentium D , durecore , core 2 duo , core 2 QUA người ta bỏ 1 đóng như dóng rác vậy ở đây 1 cái như vậy bán có khỏng 300 ngàn tiền vn thôi ,ở bên này đồ mua thì đắt nhưng không sài nữa bán rẻ như bèo vậy , hiện giờ mắt nhất chỉ có core i 7 thôi , qua năm sau không biết đến cpu nào ra nữa đây

quynhnet

Banned

khi nào mình rảnh mình sẻ chụp hình bải đồ củ mà người ta đóng về campuchia rồi đưa sang vn cho các bạn coi , máy vi tính cấu hình máy khoảng pentium D , durecore , core 2 duo , core 2 QUA người ta bỏ 1 đóng như dóng rác vậy ở đây 1 cái như vậy bán có khỏng 300 ngàn tiền vn thôi ,ở bên này đồ mua thì đắt nhưng không sài nữa bán rẻ như bèo vậy , hiện giờ mắt nhất chỉ có core i 7 thôi , qua năm sau không biết đến cpu nào ra nữa đây

Chào bạn xa xứ. Tại vì bạn ko nói rõ từ lúc đầu bạn đang ở Nhật nên có người nhầm. =P~

onggia

Well-Known Member

Bộ này chắc thuộc loại top của VOZ chứ còn ở HD thì em xin miễn bình luận.Lời khuyên là nên bán ngay khi còn được giá :))

bonongcodien

Mình nói bạn đừng giận bạn chơi luôn dân dụng cho rồi đầu tư vào vi tính uổn tiền lắm chỉ một thời giang gắn là tuột gía phân nửa rồi con đường đao khổ ngày xưa của tôi đây mà

tulanh

Dàn máy hơi bị ngon, khủng từ A tới Y, không tới Z đâu :)

binhco

Active Member

bao nhiêu đồ đắt tiền bác lụm hết rồi,chỉ có điều chưa đạt cảnh giới tối cao đó là màn hình có 32 inches,bác nên mua bốn cái màn hình rồi ghép lại mới tương xứng với cpu của bác

hanta

Member

toàn hàng khủng tính cho tới thời điểm bây giờ, chúc mừng bác, :p

style8xvn

Hàng khủng quá, bác đầu tư con này hết ??$ thế, sao bác ở bên Japan hay sao mà dừng HDH japan thế. Chúc mừng

Nghia_PMT

Well-Known Member

Có phải chủ thớt là người trong hình ko ta ;))

Bên trên