Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Đấy là em còn chụp hơi ngược sáng và ông ấy lại ở tỉnh lẻ nên tín hiệu chưa chắc đã chuẩn.
Em thấy ok, nhưng thêm 150K/tháng thì nhiều quá/

thì giá chung phía K+ đưa ra mà, VTVcab rồi là OneTV coi như chỉ phát hộ thu tiền hộ (ăn đc 1 ít)

phamtug

Active Member

Đúng là nếu thêm 150k xem k+ kể cũng chát phết tổng tiền 1 tháng thành 310k

boy_hn

Active Member

Thế này thì lắp k+ luôn cho rẻ.chứ kiểu này chuôi nặng quá gáo

dungbop123

Không biết khì nào thì vtv cab mới có đợt khuyến mãi truyền hình HD nữa các bác nhỉ?

Saphiria

Member

Thêm 150k 1 tháng để xem bóng đá thì nói chung cũng ổn rồi. Trước K+ trên VTVcab chỉ có SD thì còn phân vân. Giờ chắc quất luôn cho nóng. Sắp đến mùa giải mới rồi :x

Đúng là nếu thêm 150k xem k+ kể cũng chát phết tổng tiền 1 tháng thành 310k
đâu phải 1 năm 12 tháng ai cũng xem hết cả 12 tháng K+. có thể nạp theo mùa bóng để tiết kiệm. 310k thì đắt nhưng mà còn có thể xem 2 tivi phụ angalog nữa. Quan trọng nhất là thời tiết ko ảnh hưởng j` đến tín hiệu của đầu thu chứ cứ mưa bão ngồi cạnh cái đầu K+ mà nó cứ giật giật thì thà tắt tv đi ngủ :D

bachthuchi

Member

VTVcab giờ đang có khuyến mại hay sao ý các bác nhỉ

Thế này thì lắp k+ luôn cho rẻ.chứ kiểu này chuôi nặng quá gáo

Chỗ em nếu cả gói K+ nữa chỉ có 250k thôi bác ạ, nhà còn chia ra 3 tv với lại K+ chỉ xem bóng đá lên vẫn ưu tiên VTVcab hàng đầu

tmn

Member

Bác có thể xem được các kênh không khoá mã sau đây: Tất cả các kênh VTV (cả HD) + NHK World HD + BTV3

Tháng trc e bận quá quên ko nạp tiếp thẻ nên tối về bật đầu lên chả xem đc kênh nào bác ạ (đầu Kaon, xài đc gần năm)

gis123

Member

Đợi cuối mùa giải nếu hấp dẫn thì làm cái thẻ K+ 3 tháng xem các pác nhỉ :D
(hoặc cuối năm cũ làm cái thẻ 6 tháng, căn sao hết hạn thẻ là hết mùa giải NHA)

nguyen hoa

Em khá dị ứng với VTVCab vì đã thấy cách làm việc quan liêu theo kiểu "con ông cháu cha" và bóc lột sức lao động của các anh em kỹ thuật viên :(

Em khá dị ứng với VTVCab vì đã thấy cách làm việc quan liêu theo kiểu "con ông cháu cha" và bóc lột sức lao động của các anh em kỹ thuật viên :(

Bác phải nói rõ là làm sao chứ e thấy VTVcab dùng khá ổn chất lượng tốt, dịch vụ nhanh mà ( e ở Hải Dương còn ko biết các bác chỗ khác thế nào).

thekop

Active Member

khi nào vtvcab mới phục vụ khán giả SG vậy bà con??? nhìn bảng kênh HD mà thèm quá!!!

phamtug

Active Member

khi nào vtvcab mới phục vụ khán giả SG vậy bà con??? nhìn bảng kênh HD mà thèm quá!!!

ráng đợi 1 time nữa đi bác thấy bảo đag triển khai trog đó r vtvcab sở hữu nhiều kênh HD thật nhưng mà ngon chất lượng ok lắm

Bên trên