Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

noza

Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Các bác cho em hỏi, em đang dùng VTV Cab, nếu muốn mua chỉ riêng 1 kênh Euro Sport của K+ thì làm thế nào ạ ?

Cách tính của bác chỉ được dùng 1 đầu HD có gói K+ thôi bác ạ, đầu HD kia không có K+. Vì mỗi gói K+ chỉ được trên 1 đầu HD.
110k là tiền gì vậy bác ?

tmn

Member

Các bác cho em hỏi, em đang dùng VTV Cab, nếu muốn mua chỉ riêng 1 kênh Euro Sport của K+ thì làm thế nào ạ ?

VN mình chỉ bán gói kênh chứ ko bán lẻ kênh như nc ngoài bác ạ

Alone77

Member

Nhà có 3 cái TV trở lên, chơi cáp + đầu HD là ổn với chi phí 160K/tháng, chưa kể KM.

talentkid

Member

Đến giữa tháng này là gói HD nhà em hết hạn mà thấy chúng nó km rầm rộ lắp K+ sẽ được 3 kênh HD nên cũng thòm thèm (lúc trước cho dùng thử K+ 1 tuần thấy vừa SD mà chất lượng chương trình thì nhạt toẹt nên next luôn), với lại sắp vào mùa bóng mới nữa nên cũng định triển luôn cả gói K+ :))... Các bác tư vấn cho em xem có ok ko nhỉ vì nhu cầu của em cũng chỉ cuối tuần xem bóng banh thôi.

các bác cho e hỏi kênh vtchd 1-2-3 là nằm trong gói thuê bao 50k/tháng hay mình phải mua thêm ở ngoài nữa ah.
e không đăng ký gói k+ thì có xem đc kênh nào của k+ ko ah

phamtug

Active Member

các bác cho e hỏi kênh vtchd 1-2-3 là nằm trong gói thuê bao 50k/tháng hay mình phải mua thêm ở ngoài nữa ah.
e không đăng ký gói k+ thì có xem đc kênh nào của k+ ko ah

Gói Vtc hình như nằm trong k.m cứ nạp 6 hay 12/th thì sẽ xem đc thôi nếu bác k đ.k gói k+ thì sẽ k đc kênh k+ nào hết

Chỉnh sửa lần cuối:

gis123

Member

Đến giữa tháng này là gói HD nhà em hết hạn mà thấy chúng nó km rầm rộ lắp K+ sẽ được 3 kênh HD nên cũng thòm thèm (lúc trước cho dùng thử K+ 1 tuần thấy vừa SD mà chất lượng chương trình thì nhạt toẹt nên next luôn), với lại sắp vào mùa bóng mới nữa nên cũng định triển luôn cả gói K+ :))... Các bác tư vấn cho em xem có ok ko nhỉ vì nhu cầu của em cũng chỉ cuối tuần xem bóng banh thôi.
Phang 3 tháng xem sao, mình cũng định đợt sắp sang năm mới sẽ thử

vietthang6868

mà VTV cab dở lại trò cũ các bạn ạ . kênh bóng đá TV HD phát giải vô địch quốc gia Pháp vào tối thứ 7 . chuối cả nải .dở chiêu trò ép khách hàng phải dùng k+ đây mà .

vietthang6868

các bạn ơi . nên tẩy chay toàn bộ hệ thống truyền hình trả tiền tại việt nam đi . cho nhà đài biết sức mạnh của người tiêu dùng

tẩy chay VTVCAB . làm ăn như shit

mà VTV cab dở lại trò cũ các bạn ạ . kênh bóng đá TV HD phát giải vô địch quốc gia Pháp vào tối thứ 7 . chuối cả nải .dở chiêu trò ép khách hàng phải dùng k+ đây mà .

các bạn ơi . nên tẩy chay toàn bộ hệ thống truyền hình trả tiền tại việt nam đi . cho nhà đài biết sức mạnh của người tiêu dùng

ờ =)))))))))))))

Các bác cho em hỏi, em mới đăng ký gói HD của VTV, em thấy trên quảng cáo là có âm thanh 5.1. Nhưng khi em kết nối qua cổng quang từ đầu HD của VTV vào AVR thì chỉ ra stereo. Kênh nào cũng thế, thế là quảng cáo láo hay em làm chưa đúng.

Alone77

Member

Bọn VTV chỉ bắt nạt được mấy chú mê muội bóng đá thôi.
Mình ko ham thì coi như ko có K+, bức xức làm gì hở các bác?

win7

Active Member

Các bác cho em hỏi, em mới đăng ký gói HD của VTV, em thấy trên quảng cáo là có âm thanh 5.1. Nhưng khi em kết nối qua cổng quang từ đầu HD của VTV vào AVR thì chỉ ra stereo. Kênh nào cũng thế, thế là quảng cáo láo hay em làm chưa đúng.

nàm gì có 5.1 hả pac , bịp cả thôi

cuchuoi_1999

Well-Known Member

Các cụ cho hỏi chút:
Mình dùng TV có DVB-T2.
Trước dùng gói VTVCab SD, tuy vậy vẫn thu được VTV1HD, VTV3HD, VTV6HD.
Mấy hôm nay không còn thu được nữa?
Có cụ nào giống em không?
Tại sao lại thế?

gis123

Member

DVB-T2 với VTVCab thì họ hàng j với nhau ?!

phamtug

Active Member

Các cụ cho hỏi chút:
Mình dùng TV có DVB-T2.
Trước dùng gói VTVCab SD, tuy vậy vẫn thu được VTV1HD, VTV3HD, VTV6HD.
Mấy hôm nay không còn thu được nữa?
Có cụ nào giống em không?
Tại sao lại thế?

cái này bác phải vào Box DVB-T2 chứ lộn nhà r còn TV của bác có DVB-T2 thu đc v1,3,6 HD là sóng mặt đất, chứ Vtvcab là DVB-C còn đâu thấy bảo HN đag chuyển máy phát nên sẽ gián đoạn tín hiệu vài ngày chắc khoảng mai hoặc ngày kia là có lại thôi

undpnd

cái này bác phải vào Box DVB-T2 chứ lộn nhà r còn TV của bác có DVB-T2 thu đc v1,3,6 HD là sóng mặt đất, chứ Vtvcab là DVB-C còn đâu thấy bảo HN đag chuyển máy phát nên sẽ gián đoạn tín hiệu vài ngày chắc khoảng mai hoặc ngày kia là có lại thôi

Ý của cụ cuchuoi_1999 là cái gói VTV1-6 HD trên kênh VTVcab của cụ ấy bị tèo mà.

Bên trên