Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Các bác HD NT đi tắm biển hết roài hay sao ấy nhỉ?

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Hjhj. Không biết câu ghẹ thì có cảm giác ntn nhỉ? Trước giờ chỉ biết ăn ghẹ thui chứ chưa nghĩ tới câu nó ntn cả ah.....

Nó cũng có cảm giác sung sướng như ăn ghẹ dậy đó bác!!!

policeman9000

các bác này ở đâu mà vào đây "xì pam" kinh khủng nhỉ:-O

tuanc9

Active Member

Anh Sơn làm ơn dọn bớt rác trong box này cho anh em nhờ. Quả thật là quá trớn lắm rồi.

Antishock

Member

Đúng là chỗ nãy là dành cho spam thiệt, nhưng mà mấy cái "nick lạ" kia làm ơn ngó giùm cái tiêu đề topic giùm cái, nhập gia tùy tục, nên thể hiện sự tôn trọng và có văn hóa 1 tí, chứ đừng vào đây tương mấy câu vớ vẫn chả ăn ý với ai trong số các anh em ở HD NT này, việc gì cũng có mức độ và giới hạn của nó.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Mấy bác HD NT hắt hủi mấy nick lạ quá... Lượn thui.....

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Đúng là chỗ nãy là dành cho spam thiệt, nhưng mà mấy cái "nick lạ" kia làm ơn ngó giùm cái tiêu đề topic giùm cái, nhập gia tùy tục, nên thể hiện sự tôn trọng và có văn hóa 1 tí, chứ đừng vào đây tương mấy câu vớ vẫn chả ăn ý với ai trong số các anh em ở HD NT này, việc gì cũng có mức độ và giới hạn của nó.

Bác đuổi thì đuổi khéo tý chứ, chúng em cũng vì muốn cho khắp mặt trận nó nhộn nhịp thôi, cái gì mà vô văn hóa ở đây.

Antishock

Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Bác đuổi thì đuổi khéo tý chứ, chúng em cũng vì muốn cho khắp mặt trận nó nhộn nhịp thôi, cái gì mà vô văn hóa ở đây.

Anh em trên này im lặng, ko đếm xỉa gì mấy cái cm spam, chém gió là đuổi khéo rồi đấy, vậy mà mấy bác vẫn vô tư như chỗ ko người, nên ko cần phải khéo gì nữa. Còn chuyện có văn hóa hay ko thì người khác nhìn vào là đủ biết rồi.

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Anh em trên này im lặng, ko đếm xỉa gì mấy cái cm spam, chém gió là đuổi khéo rồi đấy, vậy mà mấy bác vẫn vô tư như chỗ ko người, nên ko cần phải khéo gì nữa. Còn chuyện có văn hóa hay ko thì người khác nhìn vào là đủ biết rồi.

Em có độc thoại đâu mà VÔ TƯ NHƯ CHỔ KHÔNG NGƯỜI hả bác ơi, Không muốn nói qua nói lại, các bác HD địa phương vào tám thì tụi em dọn nhà đi chổ khác chứ có gì mà bác gay gắt thế kia!!!Không đuổi khéo được thì "đá khéo" thì em đi thôi mà!!!<:p. Chỉ là kết nối và chia sẽ thôi mà!!!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Em có độc thoại đâu mà VÔ TƯ NHƯ CHỔ KHÔNG NGƯỜI hả bác ơi,
Không muốn nói qua nói lại, các bác HD địa phương vào tám thì tụi em dọn nhà đi chổ khác chứ có gì mà bác gay gắt thế kia!!!Không đuổi khéo được thì "đá khéo" thì em đi thôi mà!!!<:p. Chỉ là kết nối và chia sẽ thôi mà!!!

:-j:-j:-":-".....

Bên trên