Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

policeman9000

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Em có độc thoại đâu mà VÔ TƯ NHƯ CHỔ KHÔNG NGƯỜI hả bác ơi, Không muốn nói qua nói lại, các bác HD địa phương vào tám thì tụi em dọn nhà đi chổ khác chứ có gì mà bác gay gắt thế kia!!!Không đuổi khéo được thì "đá khéo" thì em đi thôi mà!!!<:p. Chỉ là kết nối và chia sẽ thôi mà!!!

nếu là người bình thường nghe người khác góp ý như thế là hiểu và biến gấp rồi chứ chẳng phải ở đây mà lý sự. huống chi đây không phải là nơi các ông muốn nói gì nói. quê các ông ở đâu thì xin mời về đó mà "xì pam" để khỏi làm phiền người khác!!!

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

nếu là người bình thường nghe người khác góp ý như thế là hiểu và biến gấp rồi chứ chẳng phải ở đây mà lý sự. huống chi đây không phải là nơi các ông muốn nói gì nói. quê các ông ở đâu thì xin mời về đó mà "xì pam" để khỏi làm phiền người khác!!!

Chuẩn men!!!!<:p

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác này có vẻ bức xúc nhỉ? Làm gì mà nặng lời thế nhỉ? Các cụ xưa đã có câu: Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau rùi mà bác...

policeman9000

Bác này có vẻ bức xúc nhỉ? Làm gì mà nặng lời thế nhỉ? Các cụ xưa đã có câu: Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau rùi mà bác...
Chẳng phải bức xúc gì đâu bác, tui thấy gai mắt nên mới nói cho biết vậy thôi chứ có rãnh đâu mà đâu mà đôi co với các bác làm gì. Có những người không cần phải khách sáo như các cụ ngày xưa đâu bác ạ!!!8-}

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Chẳng phải bức xúc gì đâu bác, tui thấy gai mắt nên mới nói cho biết vậy thôi chứ có rãnh đâu mà đâu mà đôi co với các bác làm gì. Có những người không cần phải khách sáo như các cụ ngày xưa đâu bác ạ!!!8-}

Có những người không cần phải khách sáo như các cụ ngày xưa đâu bác ạ: Không nghe theo lời cổ nhân dể bị chết yểu lắm ó!!!

saibon

Active Member
Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Hic, các bác ở các nơi khác vào topic bên này bớt spam lại tí đi ạ, spam lung tung quá thành nó loãng cái topic bên này. Như ở nhà các bác, có 2 người lạ tới ngồi nói chuyện tùm lum trong nhà các bác, mà các bác không tham gia vào câu chuyện đó thì các bác cảm thấy thế nào.

Cảm ơn nhiều

Em đã nhắc khóe ở chỗ này rùi ạ ^_^.

Thui em xin phép tổng kết nhé, topic tám của box nha trang không phải không chào đón các thành viên khác, tuy nhiên tám cũng có chủ đề chút, phù hợp với các thành viên còn lại, chứ như các anh kia vào spam thiệt sự em hổng biết đang nói gì.

Việc bức xúc này là của nhiều thành viên, nên các anh spam vui lòng bớt spam tí nhé, có rất nhiều topic mong muốn các anh tham gia spam : kỹ thuật, cập nhật phim, phim hay ...

Hi vọng vấn đề này stop ở đây.

Thân chào tất cả các anh.

loiruot

Well-Known Member
Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Em đã nhắc khóe ở chỗ này rùi ạ ^_^.

Thui em xin phép tổng kết nhé, topic tám của box nha trang không phải không chào đón các thành viên khác, tuy nhiên tám cũng có chủ đề chút, phù hợp với các thành viên còn lại, chứ như các anh kia vào spam thiệt sự em hổng biết đang nói gì.

Việc bức xúc này là của nhiều thành viên, nên các anh spam vui lòng bớt spam tí nhé, có rất nhiều topic mong muốn các anh tham gia spam : kỹ thuật, cập nhật phim, phim hay ...

Hi vọng vấn đề này stop ở đây.

Thân chào tất cả các anh.

Nhất trí ah!!!!!!!

policeman9000

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Có những người không cần phải khách sáo như các cụ ngày xưa đâu bác ạ: Không nghe theo lời cổ nhân dể bị chết yểu lắm ó!!!

ông là một trong số những loại người đó đấy!!!8-}

xenolala

Well-Known Member
Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

@nguyenchile: Hết Point Fshare thì báo để em chuyển nha...

tuanc9

Active Member

@nguyenchile: Hết Point Fshare thì báo để em chuyển nha...

Em trai hàng hot về rồi nè:
http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/405378-hanh-dong-1-link-battleship-2012-a.html

http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/405486-hanh-dong-1link-hunger-games-2012-a.html

Anh/Em nào có đường truyền mạnh kéo nhen để cuối tuần anh em còn đổ máu.

Thanks

nguyenchile

Member
Haizzzz, tuần rồi anh Tuấn không cafe nên k biết là AE đã vui vẻ xem Battleship hết rồi và cái vụ Hunger Games thì có spoil này, anh xem qua.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Đúng là bộ đôi đáng xem nhất đó ;))

digikni

Well-Known Member

hic, đang máu 1 trong 2 con Pana 50UT50 & 50ST50 mà giá cao ngất ngưởng, hic hic

TH-P50UT50V = 24.990.000
TH-P50ST50V = 31.990.000

---
chắc phải tự bằng lòng với con TH-P50X30V (1024x768 - đời 2011) ~ 16.000.000 hoặc TH-P50VT20 (full HD - đời 2010 > chắc là ko còn hàng) ~ 20.000.000. Bác nào cản em lại với, hic hic

digikni

Well-Known Member

p/s: hồi trưa vô tình đọc báo tuổi trẻ mới biết Electrolux Nha Trang giảm giá một vài mặt hàng điện tử điện lạnh từ 10 > 17%, hạn cuối là hôm nay 08/08/2012, thế là em làm ngay con máy giặt cửa trước 7kg = 9.500.000 (đã giảm 10%) > hên quá

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hj các bác HD NT ah....

tuanc9

Active Member
Ðề: Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Haizzzz, tuần rồi anh Tuấn không cafe nên k biết là AE đã vui vẻ xem Battleship hết rồi và cái vụ Hunger Games thì có spoil này, anh xem qua.

Tuần vừa rồi anh họp phụ huynh cho con nên không đi off được. Để tuần này tranh thủ chép

saibon

Active Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

hic, đang máu 1 trong 2 con Pana 50UT50 & 50ST50 mà giá cao ngất ngưởng, hic hic

TH-P50UT50V = 24.990.000
TH-P50ST50V = 31.990.000

---
chắc phải tự bằng lòng với con TH-P50X30V (1024x768 - đời 2011) ~ 16.000.000 hoặc TH-P50VT20 (full HD - đời 2010 > chắc là ko còn hàng) ~ 20.000.000. Bác nào cản em lại với, hic hic

Em cản đây ^_^ ...

Trong mấy con anh đưa lên thì có nhận xét như sau :

X30V : mẫu cũ rùi , độ phân giải thấp ...
VT20 : càng cũ nữa, hình như không hỗ trợ 3D và smart.
UT50V : dòng thấp nhất của Plasma có smart, 3d , full HD , màu sắc thì phải cân chỉnh nhiều mới đẹp.
ST30V: dòng cao hơn UT50V , hỗ trợ wifi build in.

Có cái vụ lưu hình thì nhiều bác test thấy có, nhiều bác bảo không, nên không chắc vụ này ^_^ ...

Bên trên