Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những

girl_audio_89

Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Loa kia ngụ ở trong phòng - Thế gian ai đẹp dc dường như loa - xưa kia loa đẹp nhất room ( phòng ) - bây giờ ( có hình ) cô chủ muôn phần đẹp hơn
Cảm ơn bài thơ của bác

Transformer

Member
Bộ dàn đẹp, sắp xếp gọn gàng, chủ phòng cũng xinh nữa. Cùng chung đam mê thế này chắc anh em "xếp hàng" quá :D
Tấm hình đầu hơi mờ chắc em chủ phòng chụp rung tay. EQ chỉnh lại 1 chút nghe sẽ hay hơn là để "thẳng tắp 1 đường"

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

chắc ông chồng núp váy cô vợ leo lên diễn đàn đây L-)
Công nhận ông nói chuyện khó nghe thật, từ lúc vào diễn đàn tới giờ, ông phát biểu nhiều câu khó ưa quá. Vâng...chỉ có mỗi một mình ông là đàn ông và chỉ có mỗi một mình ông là nhất.Tôi chạy đây

girl_audio_89

Công nhận ông nói chuyện khó nghe thật, từ lúc vào diễn đàn tới giờ, ông phát biểu nhiều câu khó ưa quá. Vâng...chỉ có mỗi một mình ông là đàn ông và chỉ có mỗi một mình ông là nhất.Tôi chạy đây

Phải nói thực là vậy

Transformer

Member
Bộ dàn đẹp, sắp xếp gọn gàng, chủ phòng cũng xinh nữa. Cùng chung đam mê thế này chắc anh em "xếp hàng" quá :D
Tấm hình đầu hơi mờ chắc em chủ phòng chụp rung tay. EQ chỉnh lại 1 chút
Em ko biết chỉnh thế nào nên cứ để thẳng vậy anh à
Chỉnh EQ cũng chả khó lắm đâu, em đẩy nút chỉnh tần số đầu tiên lên hay xuống em sẽ cảm nhận đc bài hát em đang nghe nó "nặng" hay "nhẹ" ở âm tần nào, em chỉnh sao cho vừa ý mình là đc, các nút khác làm tương tự, và quan trọng là các dải âm em chỉnh sao cho hài hoà, ko đè lên nhau là OK :)

HDCUAEM

Member
Ðề: Re: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Để thẳng nghe chân thực hơn

---------- Post added 03-06-2013 at 10:11:27 PM ----------

Để thẳng nghe chân thực hơn

khanh_zui

Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

oạch lần đầu thấy nữ audio như này :)

Chúc mừng bạn có bộ âm thanh ưng ý nhé :)

girl_audio_89

Các bác cho em hỏi chút , ở phần profile của em có chữ infraction 1/1(6) , cái đó nghĩ là gì vậy mấy bác ơi..?

tinhcongtu

Member
Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Chủ đẹp - Dàn ngon

hdhn09

Member

bộ dàn đẹp quá, nếu xem phim thì cái TV hơi bé chút thôi!

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Các bác cho em hỏi chút , ở phần profile của em có chữ infraction 1/1(6) , cái đó nghĩ là gì vậy mấy bác ơi..?

Chắc có Bác MOD nào chú ý đến cô bé này nên nhớ ngày Quốc tế thiếu nhi đấy kakaka 1/1(6). =))

Vụ này là Bạn đã vi phạm 1 điều gì đấy mà MOD đã phạt "thẻ vàng" cảnh cáo.

girl_audio_89

Re: Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Chắc có Bác MOD nào chú ý đến cô bé này nên nhớ ngày Quốc tế thiếu nhi đấy kakaka 1/1(6). =))

Vụ này là Bạn đã vi phạm 1 điều gì đấy mà MOD đã phạt "thẻ vàng" cảnh cáo.

Em có làm gì sai đâu mà phạt em , Haizzz

---------- Post added 04-06-2013 at 11:13:48 AM ----------

bộ dàn đẹp quá, nếu xem phim thì cái TV hơi bé chút thôi!
cũng muốn Upgrade lắm ,nhưng chưa có điểu kiện bác à,

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

Hihi , do có lần e viết TV hok để dấu đó mà , lần sau rút kinh nghiệm nhé :)

@ all : các bác hok tin là chủ topic là nữ chứ e tin từ đầu rồi : teacher , SN 20/03 còn tên nữa nhưng stop :)

kangu

Dàn được, sắp xếp rất gọn gàng

girl_audio_89

Re: Ðề: Re: Ðề: Lần đầu tham gia diễn đàn em có bộ dàn còi tại căn phòng nhỏ nhờ các bác các anh chỉ giúp em những thiếu xót

@ all : các bác hok tin là chủ topic là nữ chứ e tin từ đầu rồi : teacher , SN 20/03 còn tên nữa nhưng stop :)
Trời ,bác giỏi dữ vậy ta.

girl_audio_89

Bác biết hay zậy ta......

Bên trên