LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
DANH SÁCH CÁC NHÀ TÀI TRỢ CHO CHO CLB HD HẢI DƯƠNG NHÂN DỊP ĐH LẦN THỨ NHẤT

Ban tổ chức xin trân trọng thông báo đã nhận được sự giúp đỡ của các nhà tài trợ vàng, bạc cho CLB HD Hải Dương nhân dịp chúng ta ĐH lần thứ nhất như sau:
1- Bác huyhoang_hd chủ của hàng thiết bị HD và điện tử cao cấp số 16 Phạm Hồng Thái - TP Hải Dương - Chuyên cung cấp thiết bị HD và nghe nhìn cao cấp.
Số tiền tài trợ: 500.000 đồng
2- Bác hoangdaiphat Giám Đốc Công ty TNHH thương mại Đại Phát - số 2 - Đường Hoàng Hoa Thám - TP Hải Dương - Chuyên cung cấp thiết bị Máy tính và Laptop
Số tiền tài trợ: 2.000.000 đồng
Thay mặt anh em HD Hải Dương xin trân trọng tấm lòng vàng và nghĩa cử cao đẹp của 2 bác.
Ban tổ chức mong muốn cho đến ngày Đại Hội sẽ được ghi danh nhiều tấm lòng hơn nữa trong CLB của chúng ta.

phamkhacha_hd

Ðề: Loa, Loa, Loa,...Thông báo ĐH CLB HD Hải Dương lần thứ nhất

Đã nhận được thông báo và ghi danh tham dự đại hội HD Hải Dương lần thứ nhất !
Chúc đại hội thành công tốt đẹp !

phamkhacha_hd

Ðề: Đai hội chính thức lần thứ nhất Câu lạc bộ HD Hải Dương là ngày 17/4/2011

Vụ này có vẻ hoành tráng đây !
Sẽ có nhiều các anh em HD tỉnh khác ghen tị cho xem !

vutronghuyen

Active Member
Ðề: DANH SÁCH CÁC NHÀ TÀI TRỢ CHO CHO CLB HD HẢI DƯƠNG NHÂN DỊP ĐH LẦN THỨ NHẤT

Hoan hô các bác đã tài trợ cho CLB, hi vọng sau này còn nhiều người hưởng ứng phong trào hơn nữa....

vutronghuyen

Active Member

Đã nhận được thông báo, xin cảm ơn và cho em đăng ký 1 chân.............

mtv08

Well-Known Member

Bà con ơi giấy mời em làm, mời các bác nhé....!

Bác này nhiều tài thế, Hôm ngủ cùng nhau ở Biệt thự 1 hồ côn sơn mà không biết hết tài năng, tại hạ có mắt mà không nhìn thấy.
Xin góp ý tý ty: Bác nên cho cái logo HD việt nam vào thì đầy đủ và ý nghĩa hơn. thank!

Lâm Gia Trang

Bác này nhiều tài thế, Hôm ngủ cùng nhau ở Biệt thự 1 hồ côn sơn mà không biết hết tài năng, tại hạ có mắt mà không nhìn thấy.
Xin góp ý tý ty: Bác nên cho cái logo HD việt nam vào thì đầy đủ và ý nghĩa hơn. thank!
Đúng đấy ạ, hoàn toàn đồng ý với bác thêm logo vào cho nó đủ và đúng :D
Vụ này có vẻ hoành tráng đây !
Sẽ có nhiều các anh em HD tỉnh khác ghen tị cho xem !
Hòanh tráng thì tốt nhưng cái quan trọng là sự duy trì đều đặn và thường xuyên bác ạ, nếu chỉ bùng lên 1 thời gian rồi chìm thì nguy hiểm lắm, các bác lưu ý nhé :D

vutronghuyen

Active Member

Em quên không post mặt trước sorry nhé.......

Đính kèm

• giay moi hoi nghi copy.jpg
    giay moi hoi nghi copy.jpg
    33.4 KB · Xem: 43

vutronghuyen

Active Member

Đúng đấy ạ, hoàn toàn đồng ý với bác thêm logo vào cho nó đủ và đúng :D

Hòanh tráng thì tốt nhưng cái quan trọng là sự duy trì đều đặn và thường xuyên bác ạ, nếu chỉ bùng lên 1 thời gian rồi chìm thì nguy hiểm lắm, các bác lưu ý nhé :D

Các bác HP có ý rồi đấy, em xin lĩnh hội đầy đủ.Nào anh em HDHD cố gắng lên nhé............

cuongvv_hd

Hội Nghị Hội HD Hải Dương lần thứ nhất

Ngày hội nghị 17 tháng 04 năm 2011 Bác nào có năng khiếu gì thì phải thể hiện để giúp đỡ hội ngày càng phát triển nha. >:) View attachment 17003

mtv08

Well-Known Member

Gần đến ngày họp mặt rồi mà sao mọi người không thấy ý kiến phản hồi nhỉ, để topic vắng vẻ quá.

vutronghuyen

Active Member

Gần đến ngày họp mặt rồi mà sao mọi người không thấy ý kiến phản hồi nhỉ, để topic vắng vẻ quá.

chỉ có mấy anh em mình chịu khó viết bài thôi bác Thu nhỉ....

mtv08

Well-Known Member

Để chuẩn bị cho ngày gặp mặt này các bác bên đó vất vả quá, muốn giúp một tay nhưng xa quá, các bác thông cảm cho mình nhé. Mình thấy Huyên rất nhiệt tình, qua cuộc giao lưu ở côn sơn đã thấy sự nhiệt tình này rồi.
Hẹn gặp ở ngày 17. thank!

phamkhacha_hd

Bác cứ an tâm ! Chỉ tại là anh em lười post bài trên này quá thôi ! Bác Cao Sơn nhà ta đã gọi điện cho từng người rồi !

mauyeu

Đã nhận được thông báo của xếp cho em xin 1 chân và mong được gặp các anh tài

manhhahd

Member

Âm thầm quá,anh em Sao Đỏ nhịn rượu,bia từ mấy ngày hôm nay chờ ngày 17 này.

mtv08

Well-Known Member

Ban tổ chức các bác chuẩn bị đến đâu rồi, Mấy ông sao đỏ là uống rượu kinh lắm đấy. Hôm rồi mấy bác sài gòn đã cùng tỷ thí rồi đó chưa phân thắng bại đâu. cái bụng đang đòi ăn đây:

Chỉnh sửa lần cuối:

eagle12

Kính gửi anh Sơn & BCH hội HD Hải Dương,

Do yêu cầu công việc, hôm 17/04 này em vẫn phải đến cty để làm kịp tiến độ báo cáo TC với bên kiểm toán ( hix ..bên chỗ em năm tài chính kết thúc 31/03 và đã phải đi làm kể cả 2 ngày nghỉ giỗ Tổ rồi để hy vọng 17/04 này dc nghỉ .....thế mà vẫn không kịp)
Nên em xin phép được vắng mặt trong ĐH lần 1 này Hội HD Hải Dương,
Chúc cho ĐH thành công tốt đẹp
Chúc cho Hội HD Hải Dương ngày càng lớn mạnh và phát triển

E.Hoàng

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Kính gửi anh Sơn & BCH hội HD Hải Dương,

Do yêu cầu công việc, hôm 17/04 này em vẫn phải đến cty để làm kịp tiến độ báo cáo TC với bên kiểm toán ( hix ..bên chỗ em năm tài chính kết thúc 31/03 và đã phải đi làm kể cả 2 ngày nghỉ giỗ Tổ rồi để hy vọng 17/04 này dc nghỉ .....thế mà vẫn không kịp)
Nên em xin phép được vắng mặt trong ĐH lần 1 này Hội HD Hải Dương,
Chúc cho ĐH thành công tốt đẹp
Chúc cho Hội HD Hải Dương ngày càng lớn mạnh và phát triển

E.Hoàng

OK, ghi nhận sự nhiệt tình của chú ngày 27/3 vừa rồi, nếu cố gắng đến dự tiệc liên hoan với anh em vào lúc 11h - 11h 30 nhé.
Mong chú sớm hoàn thành công việc và kịp đến chung vui với anh em.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Ban tổ chức các bác chuẩn bị đến đâu rồi, Mấy ông sao đỏ là uống rượu kinh lắm đấy. Hôm rồi mấy bác sài gòn đã cùng tỷ thí rồi đó chưa phân thắng bại đâu. cái bụng đang đòi ăn đây:

Báo cáo các bác về cơ bản là đã xong rồi, mai các bác Chí Linh cố gắng đến sớm nhé. Đến Hải Dương thì bác MTV08 alo cho bọn em nhé. Rất hân hạnh được đón tiếp các bác.

Bên trên