LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Đai hội chính thức lần thứ nhất Câu lạc bộ HD Hải Dương là ngày 17/4/2011

Đúng 9h tại Bình sơn quán thành phố Hải dương, Đại hội lần thứ nhất câu lạc bộ HD Hải dương chính thúc khai mạc. Gần hai mươi thành viên có mặt, có 6 thành viên vì công việc riêng vắng có lý do. Đại hội làm việc khẩn trương nhiệt tình và đoàn kết, 12 giờ đại hội bế mạc và thành công tốt đẹp.
Tại Đại hội đã thông qua được qui chế hoạt động của CLB, các hội viên đã đóng góp ý kiến nhiệt tình và xây dựng, qui chế được thông qua, mọi người đã nhất trí cao.
Đại hội đã bầu được Lãnh đạo câu lạc bộ gồm ba người, và bầu 1 thư ký kiêm thủ quỹ. Sau đó để chào mừng ĐH, có tổ chức buổi liên hoan mừng ĐH thành công tốt đẹp.
Trong Đại hội này có sự tham gia của Cơ quan truyền thông tỉnh Hải Dương đến dự, và ĐH nhận được lẵng hoa chúc mừng của Anh Dũng, Giám đốc Công ty máy tính Thiên lộc tại thành phố HD, thay mặt Câu lạc bộ xin cảm ơn các Anh quan tâm đến CLB HD Hải dương.
Về hình ảnh caosonhd có nhiệm vụ đưa ảnh lên web để mọi người chiêm ngưỡng. Xin cám ơn tất cả.

Chỉnh sửa lần cuối:

phamkhacha_hd

Đúng 9h tại Bình sơn quán thành phố Hải dương, Đại hội lần thứ nhất câu lạc bộ HD Hải dương chính thúc khai mạc. Gần hai mươi thành viên có mặt, có 6 thành viên vì công việc riêng vắng có lý do. Đại hội làm việc khẩn trương nhiệt tình và đoàn kết, 12 giờ đại hội bế mạc và thành công tốt đẹp.
Tại Đại hội đã thông qua được qui chế hoạt động của CLB, các hội viên đã đóng góp ý kiến nhiệt tình và xây dựng, qui chế được thông qua, mọi người đã nhất trí cao.
Đại hội đã bầu được Lãnh đạo câu lạc bộ gồm ba người, và bầu 1 thư ký kiêm thủ quỹ. Sau đó để chào mừng ĐH, có tổ chức buổi liên hoan mừng ĐH thành công tốt đẹp.
Trong Đại hội này có sự tham gia của Cơ quan truyền thông tỉnh HD đến dự, và ĐH nhận được lẵng hoa chúc mừng của Anh Dũng, Giám đốc Công ty máy tính
Thiên lộc tại thành phố HD, thay mặt Câu lạc bộ xin cảm ơn các Anh quan tâm đến CLB HD Hải dương.
Về hình ảnh caosonhd có nhiệm vụ đưa ảnh lên web để mọi người chiêm ngưỡng. Xin cám ơn tất cả.

Bác thông báo sớm thế ! Thế chiều nay mấy giờ các bác Chí Linh về đến nhà thế !
Hôm nay vui thật !

phamkhacha_hd

Ðề: Loa, Loa, Loa,...Thông báo ĐH CLB HD Hải Dương lần thứ nhất

Xin thông báo Đại hội HD Hải Dương lần thứ nhất thành công tốt đẹp !

Đại hội tổ chức khoảng 2 tiếng và ăn trong khoảng 3 tiếng 8->

Thật là tiếc vì em đã không được biết và có mặt vì em cũng ở gần chỗ off mà. Thôi lần tới có party nhất định em sẽ đi.
Quê em ở Chí Linh nhưng em đang học ở Trường ĐHSPKT Hưng Yên cơ sở 3 tại 189 Nguyễn Lương Bằng.
Có ai ở gần chỗ em thì pm lại nhé:
yahoo:hero_trongtien_tk
mail:[email protected]
phone:0936398048

mtv08

Well-Known Member

Sau khi chia tay một số amh em, đoàn Chí linh cùng caoson, tronghuyen...về nhà cao sơn rồi đến công ty Bác Dũng, tiếp theo là đến nhà Huy hoang uống ca phê, cuối cùng được anh em tư vấn, sau khi test thử denon receiver AVR-1311, subwoofe Jamo, anh em đã đưa 2 em này về chí linh, Cám ơn sự quan tâm của các bác. Không chỉ là ngày đại hội, mà còn là sự gặp gỡ giao lưu đầy tình đoàn kết, như anh em ruột thịt, thật vui, thật ý nghĩa.
Chúc anh em một ngày làm việc vui vẻ, hiệu quả.

vutronghuyen

Active Member

Chỉ có các bác ở Chí Linh là vui nhất liên hoan nhậu nhẹt hát hò xong lai còn cõng được 2 em đẹp như trong mơ về..(denon receiver AVR-1311, subwoofe Jamo) he he........

NCMINHHD

Well-Known Member

Thông báo cho toàn thể anh em mê HD của Hải Dương nếu muốn tham gia CLB thì đúng 09 giờ sáng ngày chủ nhật 17/4/2011 có mặt tại nhà hàng Bình Sơn Quán để tham gia đại hội CLB HD Hải Dương lần thứ nhất. Sau Đại Hội là liên hoan gặp mặt toàn thể anh em.
Nội dung cần chuẩn bị: Tiền ăn mang theo, thuốc lá, bia, rượu ngon (nếu có). Bác nào giới thiệu được 01 girl xinh tham gia CLB thì được miễn phí 01 xuất đóng góp.
Bác nào có kỹ năng chụp ảnh và quay Video cho CLB ngày hôm đó thì lên tiếng nhé.
Vậy xin thông báo.
Anh ơi đã có "HD movie clip" buổi họp mặt ngày 17/04/2011 tại nhà D Bình Sơn Quán chưa vậy , nếu có anh share cho anh em xem nhé Thanks !!!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Anh ơi đã có "HD movie clip" buổi họp mặt ngày 17/04/2011 tại nhà D Bình Sơn Quán chưa vậy , nếu có anh share cho anh em xem nhé Thanks !!!

Mọi người chờ đợi tý nhé, hôm qua về vui nhưng mệt quá, chưa up được ảnh và video...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: DANH SÁCH CÁC NHÀ TÀI TRỢ CHO CHO CLB HD HẢI DƯƠNG NHÂN DỊP ĐH LẦN THỨ NHẤT

Thông báo với anh em HD Hải Dương, ngày 17/4/2011, nhận lời mời của CLB HD Hải Dương, Giám Đốc Công ty CP Máy tính Thiên Lộc - 267 Điện Biên Phủ - TP Hải Dương đã đến chúc mừng Đại Hội 01 lẵng hoa + 500.000 đồng. Thay mặt CLB HD Hải Dương xin trân trọng tấm lòng vàng và cảm ơn anh Dũng cùng Công ty CP Máy tính Thiên Lộc.

NCMINHHD

Well-Known Member

Mọi người chờ đợi tý nhé, hôm qua về vui nhưng mệt quá, chưa up được ảnh và video...
Ok ! Đặt viên gạch đầu tiên chờ Bác > Miễn sao có đầy đủ mặt các anh tài Hải Dương là OK. vì điều kiện e không có mặt trong buổi ra măt đầu tiên của hội nên e không biết thành phần tên, tuổi, địa chỉ ban lãnh đạo ứng cử mong Đại ca thông báo cho . Thanks !!!

phamkhacha_hd

Phamkhacha_hd - Trưởng ban tổ chức mới của CLB HD Hải Dương

Híc sao bác đưa hình em như đang xúc động quá thế kia :-w

mtv08

Well-Known Member

Xúc động là đúng rồi, ngày vui mà, hình như mắt bác đang ĐỎ (hay là hiệu ứng mắt đỏ)

vutronghuyen

Active Member

Mình UPDATE ảnh cùng với nickname của 1 số người mình biết còn ai chưa nhớ được xin anh em thông cảm
5659720469

Chỉnh sửa lần cuối:

NCMINHHD

Well-Known Member

Hay quá, cám ơn anh caosonhd nhiều ! Trong tất cả những người có mặt trong Đại hội chính thức lần thứ nhất Câu lạc bộ HD Hải Dương ngày 17/4/2011 em rất hân hạnh được biết 3 anh : Anh Sơn, anh Tiến Dũng và anh Hoàng Anh. Nói chung là đội hình club HD Hải Dương đẹp đấy !

ndnhd77

Member

Ha Ha chúc mừng đại hội thành công tốt đẹp, thành viên CLB HD Hải Dương lên ảnh nhìn cũng ngon ra phết đấy nhỉ, chúc CLB ngày càng phát triển.@};-

ndnhd77

Member

Bác vutronghuyen đưa còn thiếu thông tin đấy hôm đó hơn nhất là bác mtv08 vừa rinh được em Denon 1311 lại vừa được bắt tay với em áo đỏ nữa cơ hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

mtv08

Well-Known Member

Ấn tượng nhất là có một thành viên NHÍ, HD tương lai.

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member

Bác vutronghuyen đưa còn thiếu thông tin đấy hôm đó hơn nhất là bác mtv08 vừa rinh được em Denon 1311 lại vừa được bắt tay với em áo đỏ nữa cơ hehe

Em áo đỏ nào thế mà mình không biết ,bác mtv08 chắc đàob hoa lắm !

mtv08

Well-Known Member

Em đó nói là NỤ HỒNG, định hát cho anh em nhưng lại muộn nên về sớm, Bác biết quá lại giả vờ ...

manhhahd

Member

Bác Thu ngủ chưa? Em ôm quả Sub 2 đêm nay để ngâm cứu...Vừa mang về nhà thì lại có cụ nội ở quê ra chơi..chưa dám hành hạ em nó..:D...Mai bác Phúc ra chơi anh em mình lại tụ tập nhé!

Bên trên