Liều mình show bộ HD hợp chủng quốc của em

pink87

Ðề: Liều mình show bộ HD hợp chủng quốc của em

coi phim mà không có sub hả bác?

tuyentt

Member

Ke ke, bác Nghĩa có kệ mới, ghế mới à, chúc mừng bác có phòng HT mới đẹp nhé.

nghiabm

Member

Hehe, cảm ơn Tuyến, hôm nào rảnh qua nhà chơi nhé, mới lấy cái sub Jamo Sub650 nữa, chưa chụp đc Pic up lên, đã mua SUB mới chưa T?

Chỉnh sửa lần cuối:

yaibakt

Member

sub nào ngon mà màu đen thì bác mua decal màu cherry về dán lên là tone sur tone ngay :D

nghiabm

Member

Cảm ơn bác.
Em mới lấy Jamo Sub 650, cùng màu cherry, xem phim tiếng Bass nghe phê hơn rồi ạ, đoạn cháy nổ chỗ ngồi nó cứ rung rung tưởng động đất nhẹ :D

anbinhdo

Well-Known Member

Cặp Jamo D590 Bác nhe hay không Bác Chủ ơi. Đang ngấm nghía em nó tý nên chưa biết ra sao đây .
Và Chúc Bác có chổ để ngồi nghỉ ngơi lúc trưa hè và gió lạnh nhé :D

nghiabm

Member

Cặp Jamo D590 Bác nhe hay không Bác Chủ ơi. Đang ngấm nghía em nó tý nên chưa biết ra sao đây .
Và Chúc Bác có chổ để ngồi nghỉ ngơi lúc trưa hè và gió lạnh nhé :D

Cảm ơn bác. theo cảm nhận cá nhân của em thì D590 hay trong tầm tiền bác ạ, đặc biệt là tiếng bass rất ấn tượng, em cũng ko biết nói thế nào, nhiều lần định thay đổi chất âm, đổi qua BW 683 nhưng cuối cùng lại thôi vì vẫn còn yêu em nó bác ạ ;))

HD projector

Khá ngăn lắp và hợp lý đấy chứ, vote cho bác nhé

tuyentt

Member

Hehe, cảm ơn Tuyến, hôm nào rảnh qua nhà chơi nhé, mới lấy cái sub Jamo Sub650 nữa, chưa chụp đc Pic up lên, đã mua SUB mới chưa T?
Vâng rảnh em qua, em mới làm em Bic American, phải nói tuyệt vời bác ạ, nghỉ 30/04 mà em ôm nó cả ngày đó ạ. Em cũng đổi hết đồ rồi, F + Cen + Sr + SrB đều là Klip cộng với Bic và ghép với 4310 em đã đạt tới End rồi bác ơi. La lá la, từ nay em ứ ngó nghiêng gì nữa ạ.

nghiabm

Member

Hehe, thế là nhất rồi,có điểm dừng là lên 1 tầm cao mới rồi, chúc mừng T có bộ HD như ý, đã show bộ đó lên đây chưa? hôm nào show thì send cho mình csai Link nhé ~O)~O)~O)

nghiabm

Member

Các bác ch oem xin ý kiến luôn với là em định lên em Cent HTM61, ko biết HTM61 so với em center em đàng dùng (JBL S Center II) thì có hơn nhiều ko các bác? các bác cho em xin tý ý kiến để em QĐ? tks!

Bên trên