List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

nhoxhamchoi

Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

bon fpt ác quá nó khóa hết mấy kênh k+ lại ,mai không biết xem bằng gì đây . đã bác nào có giải pháp gì ngoại trừ ra cafe chưa

salemmax

Well-Known Member

#EXTINF:0,Chelsea (14mbp/s
udp://@225.1.1.3:30120
#EXTINF:0,BONG DA ANH TIEN VIET
udp://@225.1.1.97:30120
#EXTINF:0,Nor& wba
udp://@225.1.1.69:30120

Giải đáp các bác tìm dc link sóng sạch. Vì fpt có bản quyền giải Anh gói không độc quyền ngày chủ nhật nên các bác chỉ xem dc thứ 7 thôi. Chủ nhật đơn vị bán bản quyền cho fpt sẽ không cung cấp tín hiệu đâu nhé

alonen

Member

trận arsenal hình như chỉ chiếu k+1. em xin cái link quốc tế ạ?

Mr_Love

Đúng là fpt nó khóa k+ có khác, chạy tìm link xem trận Arsenal phát hờn đi được mà chả có link nào ổn ổn :-(
Ngoài FPT thì có mạng nào (VNPT, Viettel) xem được k+ trên internet không các bác ?
E vừa vào talktv vẫn thấy mấy bên mybongda, bongdahd,... họ phát các trận đấu trên K+.

chaukhoi

Well-Known Member

Đúng là fpt nó khóa k+ có khác, chạy tìm link xem trận Arsenal phát hờn đi được mà chả có link nào ổn ổn :-(
Ngoài FPT thì có mạng nào (VNPT, Viettel) xem được k+ trên internet không các bác ?
E vừa vào talktv vẫn thấy mấy bên mybongda, bongdahd,... họ phát các trận đấu trên K+.

Cái đó là họ stream trên tivi thôi bác à chậm hơn thời gian xem k+ trên tivi gần 1 phút thậm chí chậm hơn sopcast hoặc acestream. Nhà mình mở k+ bán cafe nên mình biết như vậy đó.

vừa rồi xem k+ trên dãy IP udp://@225.1.1.68: 30120 thì thấy nhanh hơn k+ trên tivi khoảng 4 giây đó các bác

truongn843

Re: Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

Cái đó là họ stream trên tivi thôi bác à chậm hơn thời gian xem k+ trên tivi gần 1 phút thậm chí chậm hơn sopcast hoặc acestream. Nhà mình mở k+ bán cafe nên mình biết như vậy đó.

vừa rồi xem k+ trên dãy IP udp://@225.1.1.68: 30120 thì thấy nhanh hơn k+ trên tivi khoảng 4 giây đó các bác

Sao vào load mãi k đc vậy bác, hay có trận nó mới mở?

hungmh80

Active Member

Mạng Gpon của bọn fpt bệnh thật , server quốc tế của nó tệ quá , không xem nổi sopcast luôn , cứ được 1 lúc là dừng luôn khỏi xem , test server quốc tế chỉ được hơn 1M , nản . Chắc lại quay về VNPT hoặc viettell thôi , chỉ vì ham cái iptv giờ hối hận quá .

saigonboy_92

Active Member

Mạng Gpon của bọn fpt bệnh thật , server quốc tế của nó tệ quá , không xem nổi sopcast luôn , cứ được 1 lúc là dừng luôn khỏi xem , test server quốc tế chỉ được hơn 1M , nản . Chắc lại quay về VNPT hoặc viettell thôi , chỉ vì ham cái iptv giờ hối hận quá .

trước e fpt 3 4 năm ham cái iptv này lắm mà nó đắt quá nên nhảy qua vnpt 12mbs 1 năm nay,thấy các bác dùng iptv ham quá tính nhảy về fpt lại,mà giờ khóa cmnr nên e kí tiếp vs vnpt tiếp vậy :D

Bên trên