List kênh SCTV[new]

Ðề: List kênh SCTV[new]

Sao ae mình thèm thuồng VTV6HD vậy nhỉ, xem WC? nếu vậy thì BDTV HD, TTTV HD có hết mà

tommydu

Member

Các bác cho em hỏi mình dùng đầu thu HD của SCTV có xem trực tiếp WorldCup chất lượng HD không ạ? Nếu có thì xem trên kênh nào ạ? Em cám ơn các bác

phamtug

Active Member

Các bác cho em hỏi mình dùng đầu thu HD của SCTV có xem trực tiếp WorldCup chất lượng HD không ạ? Nếu có thì xem trên kênh nào ạ? Em cám ơn các bác

sctv15 HD thôi tiếp sóng của v3, v6HD ngoài ra bác có thể xem đc kênh v3HD chính chủ nếu có các trận đấu diễn ra trên kênh này và TTTV HD, BDTV HD 2 kênh thể thao của vtvcab

Chỉnh sửa lần cuối:

tommydu

Member

Em cám ơn bác nhiều, để em làm cái đầu HD cho các cụ ở nhà xem Worldcup

mabuV

Well-Known Member

Live trên VTV3 HD thì xem trực tiếp, còn live trên VTV6 HD thì xem trên BDTV HD hay SCTV 15 đều là HD cả, đã dã man ... :))

tommydu

Member

Các bác cho em hỏi các kênh AXN HD, Discovery HD, NAT GEO HD có phụ đề Việt không ạ?
Hôm qua em điện cho tổng đài báo xuống lắp, hí hửng chờ xem trận Đức-BĐN, cuối cùng ông KTV lại hẹn hôm sau, chán thế.
Hôm nay KTV mà không lắp em chuyển qua K+ quách cho xong.

Nhìn_Nghe

Active Member

xem bóng đá trên SCTV (tất cả các kênh) thì hàng xóm hô vào rồi 30 giây sau ta mới dc chứng kiến bàn thắng , đau nhất cái này

mabuV

Well-Known Member

xem bóng đá trên SCTV (tất cả các kênh) thì hàng xóm hô vào rồi 30 giây sau ta mới dc chứng kiến bàn thắng , đau nhất cái này

Pác nói thế nào!?! Mình xem toàn hô trước hàng xóm xài VCTV, HCTV (K+ khu mình ko có nhà nào cả) rồi ngồi chờ hàng xóm hô sau 30' và hô rất yếu ớt vì mình hô cực to trước đó rồi :)) =))

Hay do đường truyền nhỉ? :)

Các bác cho em hỏi các kênh AXN HD, Discovery HD, NAT GEO HD có phụ đề Việt không ạ?
Hôm qua em điện cho tổng đài báo xuống lắp, hí hửng chờ xem trận Đức-BĐN, cuối cùng ông KTV lại hẹn hôm sau, chán thế.
Hôm nay KTV mà không lắp em chuyển qua K+ quách cho xong.
AXN HD, NAT GEO HD có phụ đề, chỉ lúc quảng cáo là ko.
Discovery HD ko có. Hoặc có thời điểm nào ko thấy.

tusitat1912

mấy bro cho mình hỏi là dò kênh SCTV tự động hay dò bằng tay thì chất lượng hình ảnh tốt hơn nhỉ? (mình dùng HD SCTV)

kankut3

Cho em hỏi đầu thu SCTV HD-PVR-USB DTC7120 của hãng nào ạ? Định dùng Magic Remote của LG điều khiển luôn mà không biết hãng gì để chọn :^o

swallowvn

Sao SCTV không phát VTV1 HD & VTV6 HD các bác nhỉ? các kênh khác (kênh địa phương) lúc bắt được lúc không thì có phải do đầu không ợ?

ductm208

cho em hỏi xem lại ctr mấy kênh này trong vòng bao nhiêu ngày? Em xài viettel mà nó lưu dc có 2-3 ngày đổ lại

hnhuongdao

Ban ơi cho mình hỏi, truyền hình cáp SCTV có kênh phim truyện Dramas không? Mình nghiện phim mà không thấy có kênh đó

Bên trên