Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

Ðề: Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

BÁC CHO HỎI KỆ XINH 4 THỚT MUA Ở ĐÂU.

Ðề: Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

Oa, phòng đẹp quá bác ơi. Em ước gì có phòng đẹp như bác. Quá đẹp. Chẹp chẹp chẹp

phuongmit

Cầu loa 850k bác ơi, con pp Rotel kéo đôi Dyn khá dễ dàng và rất hợp bác à. em thấy khi phối ghép mà dùng pre pow sẽ có tính sân khấu nhiều hơn, âm thanh rộng mở hơn. con pow đẩy được 200w với 4ohm, Dyn excite X36 của em 250w và 4ohm giá 65 đồng:D

thanks bác đã quan tâm!
65 đồng tính theo đơn vị triệu hả bác :D cầu loa giá hơi cao bác nhỉ, em đang định sắm nhưng giá này chắc DIY cho tiết kiệm ạ :p

0986686958

Active Member

65 đồng tính theo đơn vị triệu hả bác :D cầu loa giá hơi cao bác nhỉ, em đang định sắm nhưng giá này chắc DIY cho tiết kiệm ạ :p
vâng, tiền nào của ấy mà bác:D

ASAP

Well-Known Member

Quá đẹp và đỉnh nữa...

Phong ban thiet ke rat dep. minh co y kien the nay
Ghe sofa nen ke lui len 1 ty de tao hieu ung cho 2 loa sur
Minh xem thong so thay pow 1552 cong suat 2x120w cho 8om, trong khi do con x36 do nhay co 89db, loa 4om, 250w. Nhu vay em 1552 hoi duoi thi phai, bass co ra dc het ko, binh thuong bac nghe o volume may gio

Sory, tu nhien hong tieng viet tren ipad

0986686958

Active Member

Phong ban thiet ke rat dep. minh co y kien the nay
Ghe sofa nen ke lui len 1 ty de tao hieu ung cho 2 loa sur
Minh xem thong so thay pow 1552 cong suat 2x120w cho 8om, trong khi do con x36 do nhay co 89db, loa 4om, 250w. Nhu vay em 1552 hoi duoi thi phai, bass co ra dc het ko, binh thuong bac nghe o volume may gio

Hi, thanks bác. Theo em Dyn với pow 1552 sẽ ra được 200W, bass xâu- êm- chắc và dứt khoát lắm:D em thường nghe hướng 9h là tuyệt nhất. Nếu nghe giao hưởng thì em nghe hướng 10h, (Bộ này nghe giao hưởng thì vô đối bác ạ, đó là theo tai trâu của em:D) nếu đêm thì em chỉ nghe được ở hướng 7h là phê rồi. thanks bác đã góp ý!

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dây HDMI 1,5m: PANGEA HDMI HD26L 1.4 3D/2160p 1.5M, giá ra sao vậy bác ? thanks.

allway

Well-Known Member

Hoành tráng thật.

hieu_huong

Đẹp quá, hihi, chúc mừng bác, bao h mình mới mua được máy chiếu nhỉ :D

rebelgirl

Bộ dàn và căn phòng bố trí rất đẹp, gọn gàng và hợp lý. Tuy nhiên, theo ý kiến chủ quan của em thì giá mà phần rèm phía trên trần nó nằm trước, che đi cái hộp màn chiếu có lẽ sẽ đẹp hơn. Có cảm giác "hạ màn" khi "sân khấu" bắt đầu trình diễn.

0986686958

Active Member

Bộ dàn và căn phòng bố trí rất đẹp, gọn gàng và hợp lý. Tuy nhiên, theo ý kiến chủ quan của em thì giá mà phần rèm phía trên trần nó nằm trước, che đi cái hộp màn chiếu có lẽ sẽ đẹp hơn. Có cảm giác "hạ màn" khi "sân khấu" bắt đầu trình diễn.

Hi, thanks bác. trước em cũng treo như vậy rồi đấy chứ, giờ thay đổi chút xem thế nào...:D

tu_ht

Member

Đẹp thật. Mình bao giờ có được một bộ như vậy nhỉ. Lương ba cọc ba đồng suốt đời cũng không có...

Bên trên