Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

0986686958

Active Member
Ðề: Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

Bác này có vẻ sành điệu chỉ chơi đồ "Tây" không chơi đồ Tàu, thỉnh bác chỉ giúp em số đồ của bác chủ đồ nào là đồ Hồ Cẩm Đào để em rửa mắt ạ :-?

P/S: rất hâm mộ bộ dàn của bác chủ, bác cũng là người nghĩ thoáng nhỉ. Giờ mà bài đồ Tàu thì về nhà hoặc ra quán đến cái bát cũng chả có mà ăn chứ đừng nói là nghe với chả nhìn :D

H là viêt tắt của HDVN đó bác. bác chủ chắc fan cuồn của HDVN đây :D

Cám ơn 2 bác nhiều quá, em có đồng đội rồi:D

vozhanoi

Ðề: Máu lên nhanh tiếp tục nâng cấp (tập 3), ACE vào chém nhiệt tình giúp em với!

Bác này có vẽ thích hàng Made in China nhỉ. Đồ Hảo Cầm Đồ giờ chất lượng không biết sao.

Vừa thấy mem mới này vào chém bác NghiaBienHoa với giọng điệu tương tự, bóchiếu.com

0986686958

Active Member

Vừa thấy mem mới này vào chém bác NghiaBienHoa với giọng điệu tương tự, bóchiếu.com

Em đang định thanks bác bên bác Nghia, bác lại có mặt kịp thời rồi:D thanks bác!

anhtuan3a

Member

Hôm nào phải giao lưu gặp mặt với bác tý nhẩy. Không biết đã biết bác chưa?

bác thay cái lioa bằng cái BACL đi cho âm thanh gọn gẽ, nghe nhạc và xem phim qua lioa kia không ổn lắm đâu
em đóng góp tý, bác có phòng rất đẹp đó

0986686958

Active Member

bác thay cái lioa bằng cái BACL đi cho âm thanh gọn gẽ, nghe nhạc và xem phim qua lioa kia không ổn lắm đâu
em đóng góp tý, bác có phòng rất đẹp đó

Cám ơn bác đã góp ý, BACL cũng trong nằm trong lộ trình nhưng em cũng cần đợi kinh tế vĩ mô nó cải thiện chút :D
Thanks bác đã quan tâm!

Chỉnh sửa lần cuối:

production09

tổng thiệt hại sơ bộ bao nhiêu bác nhỉ ?

qiqaqiqo

Active Member

Bác này có vẽ thích hàng Made in China nhỉ. Đồ Hảo Cầm Đồ giờ chất lượng không biết sao.

Em thấy hàng Hồ Cẩm Đào chất lượng tệ kinh khủng và rất nguy hiểm bác ạ. Bác xem ở nhà bác còn cái gì liên quan đến Tung Của bác đập hết đi cho em nhờ hoặc quăng hết ra ngoài đường cho đỡ nguy hiểm. Xong bác alo cho em học tập luôn cả thể. E là e rất ghét hàng Tung Của.

anhtuan3a

Member

Em thấy hàng Hồ Cẩm Đào chất lượng tệ kinh khủng và rất nguy hiểm bác ạ. Bác xem ở nhà bác còn cái gì liên quan đến Tung Của bác đập hết đi cho em nhờ hoặc quăng hết ra ngoài đường cho đỡ nguy hiểm. Xong bác alo cho em học tập luôn cả thể. E là e rất ghét hàng Tung Của.

Úi, úi, bác sui dại người khác quá thế. Thế chẳng hoá ra đập hết thì nhà người ta còn cái gì đây? May ra còn bộ bát đĩa ấm chén của Hải Dương =D>

vozhanoi

Bác anhtuan3a này nên đổi tên là AnhBaTuan thì đ1ung hơn.

Bằng vài biện pháp nghiệp vụ cộng tí quen biết em cũng tìm ra mem này là ai rồi, em nói bác bỏ qua ở vị thế của bác cũng là một mem quen thuộc trên diễn đàn và không còn ít tuổi nữa, bác clone nick để comment kiểu này nó mất tư thế lắm :|
Bài hàng Tàu là sự nghiệp của toàn dân không ai chê trách bác ở điểm này, tuy nhiên không vì thế mà bác bài cả cách chơi và tâm huyết của người khác không phải là của mình thì em thấy bác cũng dư dả thời gian quá, time ấy khéo bác ngồi mấy quán trà đá thả vài con lô cũng có khi kiếm được tiền sắm được ối thứ không có made Ba Tàu =D>

Úi, bác ơi sao phải đổi tên thế ạ!

Sorry bác hẹn bác về cặp loa Energy nhưng tuần rồi em lại đi công tác tỉnh cũng lu bu, nay lại vừa được tin shop đã bán mất cặp loa ấy nên chả còn gì để chém nữa :))

anhtuan3a

Member

Bằng vài biện pháp nghiệp vụ cộng tí quen biết em cũng tìm ra mem này là ai rồi, em nói bác bỏ qua ở vị thế của bác cũng là một mem quen thuộc trên diễn đàn và không còn ít tuổi nữa, bác clone nick để comment kiểu này nó mất tư thế lắm :|
Bài hàng Tàu là sự nghiệp của toàn dân không ai chê trách bác ở điểm này, tuy nhiên không vì thế mà bác bài cả cách chơi và tâm huyết của người khác không phải là của mình thì em thấy bác cũng dư dả thời gian quá, time ấy khéo bác ngồi mấy quán trà đá thả vài con lô cũng có khi kiếm được tiền sắm được ối thứ không có made Ba Tàu =D>

Sorry bác hẹn bác về cặp loa Energy nhưng tuần rồi em lại đi công tác tỉnh cũng lu bu, nay lại vừa được tin shop đã bán mất cặp loa ấy nên chả còn gì để chém nữa :))

Vâng, cảm ơn bác ạ. Em cũng đang buồn nẫu ruột đây. Vừa hỏi bác hôm trước, tối hôm sau nó đã ở nhà người ta rùi. hu hu . Tiếc đứt ruột bác ạ. Em nó vừa lên kệ năm 2008, mới quá, mới quá. [-(

anhtuan3a

Member

Bác Ngọc vẫn là No.1...=D>

0986686958

Active Member

Máu lại lên các bác ạ:(, em chót dại nghe chất âm của chàng pow Krell-250a nên...

Mọi ngày Dyn bị bỏ đói nên nói không ra hơi, hôm qua Dyn được bữa no nê nên thỏa sức thể hiện giọng ca ngọt ngào chi tiết của mình
Chưa bào giờ em thấy tiếng bass sâu, chắc và tròn như thế:D, dải cao và trung âm thì...miễn bàn ạ:D

Rbanta

Krell quá khũng. Chúc mừng bác có hàng độc.

Bên trên