Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

Ðề: Mình mới mua con 203N ! xin nhận dạng hàng thật với ạ !

Hàng đó là hàng xịn mà

Hàng này bên KOMI phân phối là hàng rởm,chất lượng đạt 4/10 so với Jarguar PA 203N hàng bãi vang liền núm béo.Đây là hàng làm tại TQ.Bên Hàn quốc bỏ mẫu này lâu rồi.Chỉ có 203N digital bên Sóng Nhạc là chuẩn thôi.Ngoài ra có 303XG,303A,604D... nữa.Trường hợp thứ 2 bên KOMI trình ra giấy chứng nhận CO,CQ thì đó là do 1 bên cty nào đó ở HQ làm nhái lại,nhưng trường hợp này thì hiếm lắm.Bên chính hãng Jarguar đã có công văn gửi lên trang web là bên KOMI và Nhât Hoàng ở VN vi phạm bản quyền thương hiệu....và yêu cầu chấm dứt việc SX và bán sp Jarguar.Bác tự tìm hiểu thêm nhé

Em ko hiểu 1 sản phẩm ra đời 2003,e nghĩ thế vì nó có mã 203.thế mà tới bây giờ anh em vẫn đánh giá nó rất rất cao,ko lẽ gần 10 năm qua,ko có 1 sản phẩm nào đáng để anh em để mắt tới sao.em hỏi thật lòng,chứ ko phải xóc xỏ ai nhé

Em xài 3 năm cái cùi bắp: Am li Dalton Da-7200A và loa LX650. lúc mua cũng nguyen bộ cũng gần 6 chai.đang tìm coi có cái nào ngon để thay thế ^^

dungdinhthanh

Active Member
Ae tư vấn dùm em Jarguar PA 203HI với, em nghe quảng cáo thấy là hay nhưng sao tìm hoài mà ko thấy anh em bàn đến em nó hic, lăn tăn vẫn mãi lăn tăn, Mong an em hồi âm để em mua em nó nhé.

PA 203HI là mẫu mới ít người sài nên chưa có ai đánh giá thôi.

tangvanthang

Well-Known Member

em chả biết thật giả thế nào bác chủ mua rồi thì dùng thôi càng tìm hiểu càng rối... và còn tiếc công tiếc tiền nữa hehe mất tiền mà mua phải hàng fake thì đúng là chỉ muốn cho nó mồi lửa cho khuất mắt .!

hoangminhhien

Well-Known Member

Chúc mừng đồng hương mua được hàng chính hãng Komi, Tầu xịn.....> mình hát thấy hay là được\:D/

meo_neko

Member

Em đang sài một con Jarguar 203XG hàng sóng nhạc đàng hoàng
Thấy cũng ổn, không lăn tăn
Nói tóm lại cứ thương hiệu đảm bảo mà dùng, còn hàng của mấy ông không rõ nguồn gốc thì sợ lắm

Đảm bảo đây là thàng thật của Komi nhưng mà là hàng nhái của 203N, chia buồn cùng bác chủ :D
Mãi mới gặp được bác có ý kiến chuẩn
Komi có văn phòng bên Gia Lâm,showroom thì bé tí ở trên phố Huế,còn hàng thì làm gì có Hàn Quốc,TQ thì đúng hơn

- Thấy kết quá qua Samnec làm em nó ! đập thùng ra thì có cả tem bảo hành của Komi nữa đầy đủ luôn ? không biết liên doanh hay thật nữa Bảo hành 1 năm ! híc ! ai xin nhận biết hàng thật với
Thanks nhiều !

update ảnh

Liên doanh gì hàng này. J203N này là do mấy bác HN đặt TQ làm. Bản chất là hàng fake nhưng giống với hàng xịn đến từng con ốc. Mình có bạn cũng mua hàng này đã qua sử dụng giá 5T, thấy hát hò cũng ổn. Mong là hàng Fake nhưng cũng không đến nỗi để người mua phải ngậm ngùi. Trước đây cũng mua âm ly hát hiệu J hàng sóng nhạc. Mới về nghe sạch sẽ nhưng một thời gian sau thì ù xì, ghép với Bose 301 V thì công suất yếu kéo không hết tầm súng nịt được. Cuối cùng là cho người quen sử dụng hộ, còn 301V lại ghép với 7800II nghe nhạc các loại cũng không đến nỗi nào.
Mình thấy mọi người mới chơi cứ phải cầu kỳ đi theo lối mòn của 10-15 năm về trước trong khi đó có nhiều sự lựa chọn tốt hơn. Nói thật là có lần mình nghe và hát bằng cái âm ly karaoke của China xịn thấy chất của nó cũng rất ổn dù giá chỉ tầm 3T (lưu ý là phải hàng Trung Quốc xịn có tên tuổi tem mác chứ không phải mấy đồ fake của địa phương nhé).
Mong bác vui vẻ và hài lòng lâu dài với J203N hàng Komi....!!!

vậy em hỏi các bác . 1 em 203n. chiết áp bán nguyệt, vỉ vàng , tụ lùn ,nguồn dán , chạy 2 cặp sò K2221 và J352 có phải là hàng giả ko ?

thật giả ko quan trọng

quang trọng là chất lượng có xứng đáng với đồng tiền bỏ ra.

quan điểm của mình là thế.

:)

Nhưng hàng xịn dùng 10 năm chất lượng của tụ và chiết áp vẫn ngon còn hàng fake thì sau 1-2 năm thì bác sẽ biết tay nhau ngay. Hồi mình dùng hàng J của Sóng Nhạc, hồi mới mua về nhỏ ban đêm nghe nhạc cổ điển còn thấy phê, sau 1 năm thì tôi không thể mở nhỏ mà nghe nhạc được vì lúc đó nó đã hiện nguyên hình là một em âm ly kém chất lượng.
Bạn nói chỉ cần chất lượng linh kiện tương đương với giá tiền mua thì xin hỏi, ngay đến cái tên đã là Fake rồi thì lấy gì bảo đảm linh kiện của một sản phẩm nhái là đồ tốt.

boss84

Member
Nói chung là komi,nhật hoàng,sóng nhạc...toàn đặt hàng TQ.sóng nhạc thì chất hơn 2 bác kia tí...

martdt

Hàng khủng có tiếng thường làm giả nhiều giống như Bose 301 vậy

Bên trên