Mini 3D Home Theater - Hải Phòng

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Mini 3D Home Theater - Hải Phòng

Mình cũng dùng màn bạc hiệu acusreen, xem 3D không sáng lắm,tham khảo mua sơn 3DHD về sơn lại màn bạc xem good lắm,sáng rõ hẳn
link lọai sơn mình dùng và cách sơn cũng đơn giản, sôn 2 lần cách nhau 4 h, sơn phun bằng máy như sơn xe vậy thôi

link nè Paint On Screen Paint On Screen - 3DHD Silver Screen - 1 Gallon Projection, Digital Paint at Markertek.com
[/URL][/IMG]

Hay quá... em cảm ơn bác nhìu

naunau

Well-Known Member

Thì mình xem film mà bác, có phải xem loa đâu. Nghe thấy tiếng là được rùi mà. Bác vào mega cũng có thấy loa center của nó ko bác?? :D
Giá treo em mua ở đây, bác vào tham khảo nhé: Giá treo tường TSD-103 - Gia treo tuong TSD-103

Giá treo projector còn thụt vào sát tường được nửa không bác (để tối đa khung chiếu). Giá treo tường của em hơi bị xấu nhưng máy chiếu có thể đặt sát tường.

traitimtraoem

Active Member

Giá treo projector còn thụt vào sát tường được nửa không bác (để tối đa khung chiếu). Giá treo tường của em hơi bị xấu nhưng máy chiếu có thể đặt sát tường.

Vậy là hết cỡ rùi bác ah. Em còn phải đi cắt thêm nó mới sát được như thế đó, nếu sát qua dây dợ đằng sau ko cắm vào được bác ah

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác chơi tới công nghệ 3d rồi à, em chịu thua bác

Bác này là fan cuồng của công nghệ đây mà, ngẫm lại thấy mình bị 2 cụ chửi suốt vì thay đồ công nghệ nhiều nhưng mà vẫn chưa là j ^__^
Chúc mừng bác có phòng chiếu phim hàng khủng, bác chơi từ từ thôi chứ nhanh quá ko có j mà upgrade, mất cảm giác sung sướng, he he

baodendisan

Ðề: Mini 3D Home Theater - Hải Phòng Mới Upgrade em card Sound

Bộ sofa bác đặt ở đâu vậy đẹp quá . em đang đinh đăt một bộ bác cho em số điện thoại chỗ đặt hang em sang xem tí tẹo. thank bác chủ thớt trước nhé

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Mini 3D Home Theater - Hải Phòng Mới Upgrade em card Sound

Bộ sofa bác đặt ở đâu vậy đẹp quá . em đang đinh đăt một bộ bác cho em số điện thoại chỗ đặt hang em sang xem tí tẹo. thank bác chủ thớt trước nhé

DC cửa hàng là số 8 Lý Thường Kiệt. Còn đây là số đt cảa A.Trung làm ghế 0982530064. Em làm hết có 5tr500 thôi bác ah. Có gì bảo là anh em trên diễn đàn HDvietnam là anh ấy biết đấy, sẽ để giá ưu ái cho, và làm chắc chắn nữa. Bye bác nhé

bác chủ thớt cho em địa chỉ in ảnh poster và chỗ dán giấy tường nhé. em tham gia chút: em sợ khi vặn 1/3 công suất HT của bác thì mấy cái tủ kính trên nóc mấy con loa rung bần bật, ko khéo thì lại vỡ kính. con HTPC của bác khủng quá. con của em khoảng hơn 10 củ mà thấy chạy có 15% công suất, (xem phim + copy + chạy các loại chương trình), em băn khoăn bác là dân chơi game khủng hả???

traitimtraoem

Active Member

;)
bác chủ thớt cho em địa chỉ in ảnh poster và chỗ dán giấy tường nhé. em tham gia chút: em sợ khi vặn 1/3 công suất HT của bác thì mấy cái tủ kính trên nóc mấy con loa rung bần bật, ko khéo thì lại vỡ kính. con HTPC của bác khủng quá. con của em khoảng hơn 10 củ mà thấy chạy có 15% công suất, (xem phim + copy + chạy các loại chương trình), em băn khoăn bác là dân chơi game khủng hả???

Mấy cái poster em lấy trên mạng rùi ra chỗ rửa ảnh Sơn Huy đường Nguyễn Đức Cảnh in ra bác ah. Còn chỗ dán giấy bác ra đường Tô Hiệu ngay gần trường học Mầm Non đó, bác mua bao nhiêu người ta cũng bán, tùy theo bác tính sao cho đủ không gian phòng. Em thì không phải dân chơi Game. Em lắp vậy để sau này nó đỡ mất thời đó thôi, mất công dựng 1 bộ thì dựng cho tốt đi. Chứ vài năm nữa chắc bộ HTPC của em cũng thuộc hàng trung bình hoặc cũng có thể là dưới trung bình đấy chứ. VD như có mấy bác trước đây dựng 1 bộ cũng gọi là rất khủng rồi, nhưng đến tại thời điểm này thì những bộ đó nó trở thành bình thường. Bác hiểu ý em rùi chứ?? Nói chung càng ngày công nghệ nó càng phát triển hơn và mạnh hơn thì nó thay thế thế hệ trước. Em có đọc trên diễn đàn có tin là cũng vài năm nữa thôi thì ổ cứng SSD nó cũng phát triển và giá thành cũng mềm hơn nhiều thì sau này ổ đĩa cứng lại lỗi thời thôi, nhiều người sẽ chuyển sang ổ SSD. Đấy cũng là 1 minh chứng đó bác.

phamhavn

Member

Bộ của bác khủng quá! Kể ra cái phòng nó to hơn và đừng có cái "kệ bát" để trên cái tivi thì ngon hehe

vinlee

Có lúa thì cứ chơi,giống như 10 tỷ bỏ vào ngân hàng 1 tháng đẻ tiền lời,mà không chơi thì phí lắm các pác nhờ 8-}

buithaihai

Active Member

Phòng của bác có cái tủ trên tivi nên nhìn vào cảm tưởng như là trong... bếp. Trần bác thấp nên thiết kế tủ cả bức tường đấy luôn, trên để đồ, dưới đặt tivi và dàn vào trong, khi thả phông chiếu xuống thì phía sau trông như một bức tường phẳng, trông thẩm mỹ hơn nhiều.

traitimtraoem

Active Member

Anh là chồng Thu bạn học của Hoài Anh ;))
Tú là tên của ku con nhà anh mà :))
Phòng chiếu phim của chú đẹp quá , hôm nào rảnh anh ghé qua tí chiêm ngưỡng nhỉ B-)

Oh... hóa ra là anh ah. OK khi nào rảnh qua nhà em chơi. Đợi em thay cái màn chiếu khung xong đã anh nhé

Bên trên