Mới chơi HD lần đầu

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Mới chơi HD lần đầu

Cho hỏi hơi riêng tư tí: Cháu nhà được mấy tuổi rồi bác???:D

(tại nhìn thấy cái tủ đỏ đỏ)

tuanaiai

Active Member

Mình cũng cùng câu hỏi này, chắc cháu cao lắm, nhìn cái tường đã bị vẽ lên đụng nóc :D. Chúc mừng bác, ái mộ bác quá, em chỉ có thể 32",bác lại có con acer 21.5 wide đẹp quá, hôm bữa ông anh mới bán lại cho bạn ổng. Chúc mừng bác, việc kế tiếp là phần nghe, em cũng đang khao khát làm 1 quả.

cubo

Nói bác đừng giận, cái phòng xem phim của bác có thể nói là xấu nhất HDvietnam á ;)
Có phòng ốc gì đâu,đây là cái "ổ" riêng của mình mà

chúc mùng bác chủ,nhung có một điều bác có cùng quan điểm vói em ko/..??Pana LCD thì xấu thôi rồi khi dùng vói HTPC......bala
Coi vậy chứ hình ảnh nó khá hơn con LG 32in hôm nọ mới lấy đó bác

laminnova

Member

bộ này đơn giản nhưng mà hiệu quả, hậu quả là hơi xấu, cần đi dây cho gọn gàng hơn

dienpools

Bạn sắm bộ này tuy thế nhưng không hiệu quả đâu
Nếu mới tậm tọe chơi thì tạm được.Tốt nhất là đầu tư chuẩn HDMI thì ác onn hơn nhiều.Như kiểu quá độ thời gian trước của tôi thôi.Tốn kém nhiều nhưng không hiệu quả.Mốt bạn có muốn thanh lý đi thì đâu được gì nữa

dienpools

Chơi HD thì nên đầu tư toàn bộ chuẩn HD(máy,tivi,âmly và các thiết bị dây dẫn vv..
Nên đầu tư những thiết bị rẻ tiền trước rồi tự mình khám phá đánh giá.Lúc có cơ hội thì chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm anh em.Khi thật sự hiểu biết và đủ "lực"thì đầu tư gì cũng không thấy tiếc đâu.Cứ thử xem.Theo kinh nghiệm của tôi thì như vậy anh em cho ý kiến nhé tôi cũng đang chơi như vậy mà

rmitoday

Member

Bác chủ thớt cho em hỏi cái film hoạt hình có chú ong tựa đề là gì vậy. Hehehee

cubo

Bạn sắm bộ này tuy thế nhưng không hiệu quả đâu
Nếu mới tậm tọe chơi thì tạm được.Tốt nhất là đầu tư chuẩn HDMI thì ác onn hơn nhiều.Như kiểu quá độ thời gian trước của tôi thôi.Tốn kém nhiều nhưng không hiệu quả.Mốt bạn có muốn thanh lý đi thì đâu được gì nữa
Ko hiểu ý bro lắm 8->
Chơi HD thì nên đầu tư toàn bộ chuẩn HD(máy,tivi,âmly và các thiết bị dây dẫn vv..
Nên đầu tư những thiết bị rẻ tiền trước rồi tự mình khám phá đánh giá.Lúc có cơ hội thì chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm anh em.Khi thật sự hiểu biết và đủ "lực"thì đầu tư gì cũng không thấy tiếc đâu.Cứ thử xem.Theo kinh nghiệm của tôi thì như vậy anh em cho ý kiến nhé tôi cũng đang chơi như vậy mà
:">
Bác chủ thớt cho em hỏi cái film hoạt hình có chú ong tựa đề là gì vậy. Hehehee
Bee Movie 2007 nó đó bro

Hình như bạn để tivi dưới máy lạnh cẩn thận máy lạnh thỉnh thoảng chảy nước thì >-)
Cái máy lạnh nằm khác phía bro ơi

tungxieng

bóc ngay cái nilon ra cái nhìn mất cảnh quan quá, điều chỉnh lại ít dây rợ đi bác nhé.

chinbe

dẩu sao gì cũng chúc mừng bác đã có 1 dàn HD biết bao người mơ ước

Bên trên