Mới múc đc em Polkaudio TL2600 ở Tancuong các bác cho ý kiến ạ..

az_ne

Member
Ðề: Mới múc đc em Polkaudio TL2600 ở Tancuong các bác cho ý kiến ạ..

5.1 ma nghe giao hưởng thi nghe sao nổi bác, có khi fai chuyển sang 2ch thi hợp lý hơn. E nghĩ nên lập hội những ng yêu audio nhưng bị vợ phản đổi để chia sẻ kinh nghiệm đối phó, hi hi

loverain2

Vác về đc hơn tháng vợ chuẩn bị đẻ nên vợ kêu ầm ì, bảo ảnh hưởng đến con kêu bán hết đi, thế có đau ko chứ. Biết làm thế nào bây h các bác

Em thì mới có cháu.. nên bộ loa cũng để không rồi.. em tính trước vụ này nên đã sắm luôn cái tai nghe sennheiser HD598 dùng tạm trong lúc thế này... vợ con vẫn ngủ đc, mình xem phim, nghe nhạc vẫn ok..

5.1 ma nghe giao hưởng thi nghe sao nổi bác, có khi fai chuyển sang 2ch thi hợp lý hơn. E nghĩ nên lập hội những ng yêu audio nhưng bị vợ phản đổi để chia sẻ kinh nghiệm đối phó, hi hi

Dùng tạm đi.. kiếm mấy bản giao hưởng dành cho phụ nữ có bầu ấy là đc mà bác.. lúc nào ko có vợ thì ta chiến 1 mình..

ar15

Member

hehe vợ mình thì lại mê nó rồi
đang xem phim tự nhiên chạy tức tốc lên trần thu quần áo lại chạy xuống bảo rõ ràng vừ có tiếng mưa mà lên trời vẫn nắng :), đang ôm chồng xem phim tự nhiên nhìn quanh bào nhà mình có con chim ở đâu ấy nhỉ vì thấy nó hót hihi
Cái này xem phim ấn độ hay thiệt nhạc nó háy múa hay nghê :)

loverain2

hehe vợ mình thì lại mê nó rồi
đang xem phim tự nhiên chạy tức tốc lên trần thu quần áo lại chạy xuống bảo rõ ràng vừ có tiếng mưa mà lên trời vẫn nắng :), đang ôm chồng xem phim tự nhiên nhìn quanh bào nhà mình có con chim ở đâu ấy nhỉ vì thấy nó hót hihi
Cái này xem phim ấn độ hay thiệt nhạc nó háy múa hay nghê :)

500 ảnh đâu hả cụ.. cần em gửi 500 chuyển phát nhanh cho cụ ko =))

Đẹp và đắt quá, e ước gì được như bác chủ thớt

bộ này trong tầm bình dân mà bác ;) có đầy bác trong diễn đàn chơi đồ ngon hơn mà.. lập topic để anh em ai dính vào bộ này thì chia sẻ cảm nhận, cách khai thác tối ưu...

ar15

Member

nợ ảnh cụ nhá cuối tuần em chụp và cả config luôn ợ
cái này cắt tần loa con cho 100 đến 110 và sub là 90 đến 100 nghe phê luôn ko rền rĩ gì cả tháo cả cục bông ra roài :)

loverain2

nợ ảnh cụ nhá cuối tuần em chụp và cả config luôn ợ
cái này cắt tần loa con cho 100 đến 110 và sub là 90 đến 100 nghe phê luôn ko rền rĩ gì cả tháo cả cục bông ra roài :)

ok.. cụ nhớ nhé..

bác cho bà bầu đọc cái này Nhạc không lời cho bà bầu - liều thuốc kỳ diệu giúp bà bầu giảm stress rồi mở vài bản nhạc cho cháu nó nghe, lớn lên thế nào cũng thành thiên tài, đảm bảo bà bầu cho thêm xiền đi mua mấy bộ khác nữa ý chứ

có cụ hiệp tư vấn kìa, mang về cho gấu xem nhanh lên =))

ar15

Member

bonus thêm cái đài sony :)

loverain2

mời các cụ.................................................

cụ post ít ảnh thế, mà dừng post kiểu trích dẫn, làm em khó đưa lên trang nhất..

bonus thêm cái đài sony :)

cụ cứ post thế này cho em là em đưa lên trang nhất đc.. ah cái đài sony này nhìn lạ thế nhờ.. em ít khi để ý đài đóm..

ar15

Member

cụ post ít ảnh thế, mà dừng post kiểu trích dẫn, làm em khó đưa lên trang nhất..

cụ cứ post thế này cho em là em đưa lên trang nhất đc.. ah cái đài sony này nhìn lạ thế nhờ.. em ít khi để ý đài đóm..
con này lam M5 "tai tiếng" SONY đó nghe cũng phê khi đi ngủ để đầu giường :)

nguyenga

Member

Mới múc em TL350 ở chỗ Tân Cường, phải nói là hài lòng với Polk

dungcoi

Em thấy mấy chú Tân Cường tư vấn KOK chắc như đinh ampli jarguar 203N hàng mới tinh là xịn Hàn Quốc 100% nà em nản rồi !
Hàng chỗ Tân Cường chưa bao giờ ngon, bổ mà lại rẻ cả.

danielbulldogz

bộ này hay hơn onkyo s-4505 nhiều ko mấy bác?

---------- Post added 12-10-2012 at 10:41:10 AM ----------

sẵn cho mình hỏi địa chỉ bán dàn này ở sg luôn nhe, thanks

loverain2

Ðề: Re: Mới múc đc em Polkaudio TL2600 ở Tancuong các bác cho ý kiến ạ..

Mới múc em TL350 ở chỗ Tân Cường, phải nói là hài lòng với Polk

bác up ít ảnh lên đây cho em với, lúc trc em định lấy 350 nhưng thấy hơi thừa thừa nên lại thôi...

Chào!
Các bác cho em hỏi kết hợp Denon AVR 1312 + front Polk Audio Monitor 60II + sub Polk Audio PSW 110 được không?
Phòng em nhỏ lắm. Có 15m2. :D
Thanks!
Link Polk Audio Monitor 60II: Monitor 60 - Bookshelf | Polk Audio

thế bác định làm gì, nghe nhạc ah.. nâng AVR lên đi bác..

topic này dạo này chìm xuống nhỉ?bộ này hay hơn onkyo s-4505 nhiều ko mấy bác?em đang phân vân vì chưa được nghe qua em nào cả,nhờ các bác tư vấn giúp ,

mrjunmoc86

Member

cho em hỏi tí, em mới dc người nhà cho cái REC PIONEER 821K, em định mua polaudio TL 2600 ghép chung với 821k dc ko, em xem phim 70% nhạc nhẽo tạp nham 30%, như vậy liệu có ổn ko, em cũng tham khảo diễn đàn rồi thấy mọi người toàn chọn denon với TL 2600 nhưng denon hay bị lỗi gì đó, trên diễn đàn chưa thấy ai ghép Pi 821k với TL 2600 nên em mạn phép hỏi mong các bác tư vấn dùm em với

Chỉnh sửa lần cuối:

mrjunmoc86

Member

giúp em với các bác ơi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên