Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hehe, Bác tìm ở đâu ra VOB hay vậy? :D:D mấy bài này chỉ có VCD thôi bác ơi, người ta làm lại HD cho đẹp thôi còn âm thanh vẫn là VCD bác à, bác mà có VOB là quá dữ luôn đó ;));))

Mấy bài Step này dung lượng bé nên bác cứ để song hành cùng hàng Vob đi cho nó thêm màu sắc :D...đừng thay vội.

File .VOB thôi bác ơi!

Em xem qua danh sách chớ hàng này toàn nguồn từ VCD mà ra, mờ mịt.
Em down về thay thế chớ cũng ít khi nghe, xem lại :D

vinaguy

Well-Known Member

Của Quang linh & Cẩm ly hay Nhã Thanh hả Bác, của Cẩm ly thì MV gốc hay MV YS cũng như nhau thôi(mờ...ảo...)

Ngày trước em cứ nhầm bác Kechinhphuc là bác Hớt nhưng nay 2 bác song hành nên em biết là 2 người khác nhau rùi. :)

lequynhan

Well-Known Member

Co Be Doi Hon - Bao Han - PBNK10.VOB
Mấy Disk này hàng DVD thì em không có nhưng mả hàng Laser thì em có :D
Mấy bác nghe và cho ý kiến nhé. Phần beat và video là từ laserdisc, còn phần music là nhạc lossless em thêm vào cho đủ 2 track

Nét như HD! Cảm ơn bác Cả ạ! :D

vinaguy

Well-Known Member

Mấy bài Step này dung lượng bé nên bác cứ để song hành cùng hàng Vob đi cho nó thêm màu sắc :D...đừng thay vội.

Nãy giờ em chạy theo nhặt Step One Beat của bác NH3. Được mấy bãi rồi. Nhưng bọn này làm hàng "nghiệp dư" quá bác nhỉ. Thấy hàng họ gì mà còn thua bác Lê Huỳnh và bác Toe làm nữa. Hàng không đồng nhất gì cả. Chữ lệch tùm lum. Giống hàng chợ quá. Em cứ phải làm lại cả bác ơi. :)) :)) Nhưng em cứ phải thanks bác

kechinhphuc

Well-Known Member

Co Be Doi Hon - Bao Han - PBNK10.VOB
Mấy Disk này hàng DVD thì em không có nhưng mả hàng Laser thì em có :D
Mấy bác nghe và cho ý kiến nhé. Phần beat và video là từ laserdisc, còn phần music là nhạc lossless em thêm vào cho đủ 2 track

free image host
hidden content may not be quoted
Phần hình và beat quá tuyệt:)>-, music không phải của Bảo Hân nhưng vẫn OK Bác ạ

bauprohp92

Của Quang linh & Cẩm ly hay Nhã Thanh hả Bác, của Cẩm ly thì MV gốc hay MV YS cũng như nhau thôi(mờ...ảo...)

Của Cẩm ly vs quang linh bác ơi e thấy bác tkltmt up mà link chết mất tiêu r

minhthe052000

Well-Known Member

Phần hình và beat quá tuyệt:)>-, music không phải của Bảo Hân nhưng vẫn OK Bác ạ

Thông thường thâu Laserdisc người ta không thâu music đâu bác. vì cực lắm. Với lại Tool để chơi và thâu được laserdisc thì không phải ai cũng làm được :D:D . Cái này em chỉ hưởng nhờ của người ta thôi chứ em cũng chưa biết họ làm sao để được như vậy cả bác à :D

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Hóng thích link mề gà quá, em thì chịu thua, down nửa chừng rồi đứng chết trân kg nhúc nhích! Thèm hàng bác Hóng mà chỉ đứng nuốt nước miếng nhìn chứ down về kg được! :-S
Cảm ơn Bác nhiều... Bên Em thì lại không lên được bằng F phở. Chỉ 12 giờ đêm trở đi F bên Em mới up được, ban ngày thì chịu chết Bác ạ!
Còn em nghĩ Bác Hớt là Bác conmeocon đó, lâu lắm không thấy bác kieukha nhỉ mấy Bác
- Báo cáo Bác... Em "độc quyền" với hai từ "Hóng" and "Hớt". Các Bác trên này còn yêu mến tạo cho Em cả 1 con dấu xịn cực:))
- Em còn nhớ là trước khi Bác kieukha vắng bóng. Bác ấy còn chủ trương muốn gặp mặt mấy Bác quanh khu vực Bắc Ninh, Bắc Giang... trước khi Bác ấy lên đường "đi công tác"

HÓNG HỚT

Active Member

Ngày trước em cứ nhầm bác Kechinhphuc là bác Hớt nhưng nay 2 bác song hành nên em biết là 2 người khác nhau rùi. :)
- Cảm ơn Bác về tất cả những kinh nghiệm làm karaoke của Bác đã chia sẻ....@};-@};-@};-
- Em hẩm hiu hơn các Bác, mãi tới tháng 6/2014 Em mới biết đến trang HD này, nhưng muộn còn hơn không biết, được kéo nhạc và tán gẫu cùng các Bác đối với Em đó là "một thú chơi tao nhã" (đỡ phải đi ra đường, dễ gây xô xát nhau):))

Bên trên