Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:-? Bác Thông là người có ham muốn sưu tập mạnh nhất trong các anh em ở đây! Đây là một sự vượt trội.........! :D

bác nhân ơi, phivang là thằng đệ của em, karaoke nó chỉ chơi chơi thôi, nó chuyên phim bộ đó bác :D:D:D

phivang

bác nhân ơi, phivang là thằng đệ của em, karaoke nó chỉ chơi chơi thôi, nó chuyên phim bộ đó bác :D:D:D

Karaoke thì em sao dám qua mặt đại ca em, thôi em bye trước nhe, anh ở lại vui vẻ, lum thêm mớ nữa, vài bữa em qua chép lại ha ha

thong_the

Well-Known Member

:D Có lẽ bác thích xem film rồi

Phim lẻ lâu lâu thấy phim mới em còn ráng kéo về coi, còn phim bộ thì chỉ có quý bà coi nhưng kéo thì lười chết được vì nhiều quá, nên có chú em cũng đỡ kéo (phục vụ quý bà) =))=))=))

lequynhan

Well-Known Member

Phim lẻ lâu lâu thấy phim mới em còn ráng kéo về coi, còn phim bộ thì chỉ có quý bà coi nhưng kéo thì lười chết được vì nhiều quá, nên có chú em cũng đỡ kéo (phục vụ quý bà) =))=))=))

;)) Câu này chứa nhiều ẩn mà trong toán người ta phải quy ra cái gì hệ phương trình gì gì ấy mới giải nổi ........... ;))

lequynhan

Well-Known Member

Mạng nhà em đợt này chập chờn quá! Có lẽ VNPT chuẩn bị nâng cấp lên 4MB cũng nên

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mạng nhà em đợt này chập chờn quá! Có lẽ VNPT chuẩn bị nâng cấp lên 4MB cũng nên

Em đang xài FPT, gói 250K/tháng, trước giờ xài cáp đồng, tốc độ down FShare trên dưới 900K/s, hôm nay tụi FPT nâng cấp cáp đồng lên cáp quang hết (miễn phí toàn bộ, tặng modem cáp quang luôn), em down thử thấy tốc độ lên tới trên dưới 2.5M/s, sướng quá các bác ah! :-bd

lequynhan

Well-Known Member

Ủa ai nhắc e vậy! Có chuyện gì ko bác! Tại lâu nay e có việc phải làm nên ít online! ^^

Mấy anh em tưởng bác chán Karaoke tìm thú vui tao nhã nào khác :D

Một kiểu điểm danh hàng tháng ấy mà bác!

Em đang xài FPT, gói 250K/tháng, trước giờ xài cáp đồng, tốc độ down FShare trên dưới 900K/s, hôm nay tụi FPT nâng cấp cáp đồng lên cáp quang hết (miễn phí toàn bộ, tặng modem cáp quang luôn), em down thử thấy tốc độ lên tới trên dưới 2.5M/s, sướng quá các bác ah! :-bd

Em dùng gói 165K của VNPT, hôm trước ngồi trà đá với ông kỹ thuật, ông ấy bảo là bên VNPT tự nâng gói 3M bình thường lên 4M.

tieupham263

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trời..gói mình đóng gần 300k mà tải có 800kb/s à..vnpt :-t

tieupham263

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trước up chỉ có vài chục K/s giờ Up, Down gì cũng trên dưới 2.5M/s bác ah! 250K + 25K VAT = 275K/tháng!

Khủng wá..chả lẽ giờ chuyển wa fpt ta...2 tuần nay xài mạng vnpt chỉ để đọc báo..ko làm j đựơc..cực lag luôn:-<

HÓNG HỚT

Active Member

Trước up chỉ có vài chục K/s giờ Up, Down gì cũng trên dưới 2.5M/s bác ah! 250K + 25K VAT = 275K/tháng!
Bác ơi... Em up mãi mới được F cho Bác đây: https://www.fshare.vn/file/VM817KZ1W7Z6
- Chỗ nào chưa chuẩn, Bác chỉnh lại cho Em nhé!
May quá có bác phivang lên rồi, em khỏi lên nha bác HH :d
Cảm ơn Bác và Bác phivang đã giúp Em.... \m/

HÓNG HỚT

Active Member

- Chẳng thấy Bác nào lên bài này 4 track, Em lên lại....
- Bài này Em lấy Track 3 và Track 4 của Bác Thông làm, và lấy Track 1, Track 2 của Asia 62 ghép vào... nếu chưa khớp, nhờ Bác nào cao tay ghép lại giúp Em:
Chuyến Tàu Tiễn Biệt - Tường Nguyên ft Thùy Dương (4Track).mkv:
[hide] https://mega.co.nz/#!BYQ1iJqD!xNpVdyGH_wwRFwWe-kIQdzVr0ymLCVpGTC3K881Gc2k [/hide]
https://flic.kr/p/pSZ5sT

tuhabahu

Well-Known Member

Em mới lục lọi HDD thấy cái disk Xuân Phú nghe cũng được, không biết mấy bác có thích không, em lên thử 1 bài

Đèn khuya - Xuân Phú
hidden content may not be quoted

Em phụ cái hình

anhhai84

Active Member

Bác nào có beat Huyền Thoại Mẹ - Bích Hồng và một số bài của ca sĩ này cho em hóng với.

Bên trên