Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

phuocmobile

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác phuocmobile ơi ý bác là gom vô hết phải không - em gom vô 4 track luôn nè

Tim Em Trong Chieu Hoi Liem - Quang Luyen Ft ....udio Track).mkv
Thật là quý hiếm, thanks bcs nhiều, bác có bài nào của chị Minh Thành này thì cứ up lên bác nhé ;)

boykenzy9x

Active Member

các bác cho em xin bài Năm Anh Em Trên Một Chiếc Xe Tăng Remix - Quang Hà, em cảm ơn các bác :)

hongnguyen123

Well-Known Member

Bác nào có bài " Bài ca không quên - Đàm Vĩnh Hưng " cho mình xin với
Cám ơn rất nhiều

luonnho1001

Well-Known Member

Thời tiết Hà Nội nóng quá các bác ak để cầu mưa bác nào có bài Chờ Đông của Đàm Vĩnh Hưng up lên cho em xin nhé! Thanks trước các bác

Đến hôm nay em đã lội hết các trang ở đây rồi. Đã download một số bài mình yêu thích. Chân thành cảm ơn các bác nhiều.

vica10

Member

các bác giúp em ... nếu có quay về mình vương-- hàng sapktv up cho em với cảm ơn các bác nhiều..................

asbanngay01

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác ơi ,bài này giống bài của em bị xước đoạn cuối .hix

Gặp bài vấp hình hay vấp tiếng ta có thể cắt ghép được mà , chỉ hơi mất công 1 chút . Bản này em cũng đã ghép ok lắm nhưng lại xóa đi vì có bản không vấp thay thế vào . Bác đợi tý em đang up lên nhé . Như hôm trước em sử lý beat Tìm trong chiều hội Lim đó nghe rất OK . Chỉ khi bác thong_the và bác vinaguy làm thêm 2 track song ca khi so sánh trường độ track music và track karaoke mới phát hiện ra là beat thừa ra vài frame

lequynhan

Well-Known Member

Trời nóng nực thế này mà các bác vẫn không giảm đi thú vui ca hát nhảy múa thật là ác liệt :))

Em đang ngâm cứu vụ đẩy chất lượng hình ảnh của video Karaoke lên ~ Bluray hình gốc cho nó hợp với thời thế!
Mấy cụ yousing, sa, playback....... làm karaoke toàn giảm đi.

luonnho1001

Well-Known Member

Trời nóng nực thế này mà các bác vẫn không giảm đi thú vui ca hát nhảy múa thật là ác liệt :))

Em đang ngâm cứu vụ đẩy chất lượng hình ảnh của video Karaoke lên ~ Bluray hình gốc cho nó hợp với thời thế!
Bác có có bài Chờ Đông của Đàm Vĩnh Hưng không cho em xin nhé (bài này em tìm bỏng mắt)

kieukha

Active Member

Giảm rồi sao nâng lên lại được hả bác! ^^ Chỉ có cách làm lại từ đầu thôi!

kieukha

Active Member

Bác nào có bài " Bài ca không quên - Đàm Vĩnh Hưng " cho mình xin với
Cám ơn rất nhiều

lequynhan

Well-Known Member

Bác có có bài Chờ Đông của Đàm Vĩnh Hưng không cho em xin nhé (bài này em tìm bỏng mắt)

Nếu có thì anh em giúp bác ngay. Cứ im im thì chứng tỏ là phải chờ đợi thôi :-?

Giảm rồi sao nâng lên lại được hả bác! ^^ Chỉ có cách làm lại từ đầu thôi!

:D thì phải làm lại chớ làm gì có cách gì hả bác kieukha!

Em đang tính phải render bằng AE thì nó mới chuẩn, Sony vegas chắc không thể so bì được. Lại phải mất thêm công làm riêng video chữ rồi mới sang AE tách nền.

thong_the

Well-Known Member

Đã làm 4 track audio (beat. nhac và clip đều của bác asbanngay01)

Trau cau quan ho - Minh Thanh Ft Quang Luyen.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/WXYYLL57GN/[/hide]

Bên trên