Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

asbanngay01

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tiếp món dân ca Bắc bộ đi bác nhé, sướng cái lỗ nhĩ lắm :D
Vậy lại phải nhờ bác thong_the nữa thôi . Và mong các bác ủng hộ nhiều hơn nữa
TRÊN RỪNG 36 THỨ CHIM - MINH THÀNH & TỐP NỮ QUAN HỌ : (CHƯA CÓ CHỮ) : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Những làn điệu Quan Họ như thế này đã nhiều người nghe mải mê không biết chán . Nhất là khi nghe những nghệ sĩ trong dân gian miền Kinh Bắc thể hiện bằng tâm hồn , bằng tình người , bằng kỹ thuật và luật ca riêng - vang , rền nền , nẩy . Chứ không phải là kỹ thuật thanh nhạc đỉnh cao (hát giả thanh bằng giọng giả như Anh Thơ , Lan Anh hay Tân Nhàn) cũng không ảnh hưởng của nghệ thuật hát chèo (mặc dù hai bộ môn này khá gần gũi) như Minh Phương . Đó mới là Quan Họ đích thực . (Bản này music và beat đã được sửa hết vấp chuẩn WAV chất lượng cao còn video từ youtube hơi thấp) .

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Chào các bạn
Mình tên Tâm (24t) lần đầu đăng bài trên đây, rất mong làm quen với các bạn
Mình là người nghiện Karaoke và chuyên săn lùng các bản chất lượng cao trên HDVietnam, cám ơn các bạn rất nhiều đã bỏ công upload
Lần đầu tiên, cho mình yêu cầu 2 bản nhạc :
1 . Nụ Hồng Mong Manh - Lâm Nhật Tiến cái này trên youtube có tiếng ca sỹ, tìm các nơi cũng không có
2 . Người Giàu Cũng Khóc - Phi Nhung trên youtube có nhưng chất lượng không tốt ( hình như VCD)

2 bản trên thuộc loại hàng hiếm, bạn nào có up lên, mình cám ơn nhiều nha

Cám ơn các bạn

P/S : Hiện mình cũng đang có 1 số bản Karaoke chất lượng cao, nếu các bạn yêu cầu mà mình có thì sẽ up lên chia vui với các bạn nhé

bonghongtra

Active Member

Chào các bạn
Mình là người nghiện Karaoke và chuyên săn lùng các bản chất lượng cao trên HDVietnam, cám ơn các bạn rất nhiều đã bỏ công upload
1 . Nụ Hồng Mong Manh - Lâm Nhật Tiến cái này trên youtube có tiếng ca sỹ, tìm các nơi cũng không có
2 . Người Giàu Cũng Khóc - Phi Nhung trên youtube có nhưng chất lượng không tốt ( hình như VCD)

Cám ơn các bạn
AE trong box KARAOKE không quan trọng tuổi tác đâu bạn, bạn cứ nhiệt tình với ae thì ae giúp đỡ bạn hết sức :D. 2 bài bạn yêu cầu mình có cả nhưng mạng chậm nên chắc có hơi muộn. Bác thong_the đâu vào lẹ đi.

thainl

Member

Có bác nào có bài "Gửi - Giáng Son" không ạ.

Thanks,

tamyeutham

Well-Known Member

AE trong box KARAOKE không quan trọng tuổi tác đâu bạn, bạn cứ nhiệt tình với ae thì ae giúp đỡ bạn hết sức :D. 2 bài bạn yêu cầu mình có cả nhưng mạng chậm nên chắc có hơi muộn. Bác thong_the đâu vào lẹ đi.

Cám ơn bạn đã thông tin rất nhiều. Chờ phản hồi từ các bạn nhe

tamyeutham

Well-Known Member

Bài này em chỉ có VCD thôi (ẹ lắm)

Uh, bản này mình cũng có VCD, hình ảnh hơi kém, nhưng nhạc beat nghe cũng tạm được, chữ nghĩa thì cũng thấy. Nếu các bạn không quan tâm tới chất lượng hình ảnh thì mình quất cho

tamyeutham

Well-Known Member

Wow, thanks bonghongtra 1 phát cực mạnh vì quá nhanh luôn

asbanngay01

Well-Known Member

Chào các bạn

Cám ơn các bạn

P/S : Hiện mình cũng đang có 1 số bản Karaoke chất lượng cao, nếu các bạn yêu cầu mà mình có thì sẽ up lên chia vui với các bạn nhé
Bạn có bản karaoke nào hàng hiếm thì tự chia sẻ cho anh em , không cần anh em yêu cầu , chắc sẽ có nhiều người cần đến mà . Nhất là những lúc ít người chia sẻ , bạn sẽ làm cho diễn đàn sôi động hẳn lên . Ở diễn đàn này có rất nhiều bác luôn hết mình như vậy đó bạn ạ , em e rằng kể tên các bác ra đây không hết được nhưng anh em đều biết hết bạn ạ .

tamyeutham

Well-Known Member

cũng được ạ, miễn có là được :D

Hi, bạn, để mở hàng lần đầu gia nhập trên diễn đàn, mình sẽ phang cho bạn 2 gậy :

1 . Bông Bí Vàng - Hương Lan Chất lượng DVD Zin, hòa âm cũng gần gần giống Phi Nhung
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
2 . Bông Bí Vàng - Phi Nhung Chất lượng VCD thôi, chỉ có Beat, đã chuyển qua MKV
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

P/S : Đang cần bài Hát Nữa Đi Em - Ngọc Sơn nguyên gốc VOB, hôm trước có tìm trên đây thấy link die rồi, bạn nào có up lại giùm nha

Cylci

Cho mình xin bài Tìm em - Noo Phước Thịnh, k phải của Hồ Quang Hiếu. Bài Hà Nội mùa xuân, Xa khơi & Bài ca trên núi của Thu Hương nữa

lequynhan

Well-Known Member

Hi, bạn, để mở hàng lần đầu gia nhập trên diễn đàn, mình sẽ phang cho bạn 2 gậy :

P/S : Đang cần bài Hát Nữa Đi Em - Ngọc Sơn nguyên gốc VOB, hôm trước có tìm trên đây thấy link die rồi, bạn nào có up lại giùm nha

:D bác chủ tamyeutham có ngôn ngữ diễn tả thật là cá tính!

Hát Nữa Đi Em - Ngọc Sơn có 2 bản là (BlueOcean) và (NewTitan)

BlueOcean - 231mb .VOB chắc là gốc! Bác nhờ bác Thông up cho nhanh chớ em mà up thì từ giờ tới 12h đêm.
NewTitan - Của bác frog_style http://www.hdvietnam.com/diendan/19...ng-thu/427998-moi-ngay-1-bai-karaoke-536.html

Bên trên