Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Server vừa lỗi hay sao các bác?
:D

Em xin tiếp tục giới thiệu bài cuối của đĩa PBN 104 đã làm ( các bài khác em không thấy hay nên thôi :D - làm nghệ thuật nên theo cảm hứng )
Bài này làm mất nhiều thời gian nhất, nhiều đoạn làm củ chuối. Bị dính lỗi 1 phát :D ........ lại phải render lại, tí em úp hàng lỗi lên.

"Tình Đầu Tình Cuối" - Sáng tác Trần Thiện Thanh do 2 ca sĩ Thế SơnThanh Hà biểu diễn.

Link: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
File size : 2.06 GiB
Duration : 5mn 6s
Nominal bit rate : 54.0 Mbps
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9

thong61uk

Well-Known Member

bác nào có bài It's not goodbye của Laura Pausini bản đẹp cho mình xin với,thanks

dolongbinh1122

Well-Known Member

Mời các bác thưởng thức tiếp : Liên khúc Đêm Tâm Sự & Hai Lối Mộng - Đông Nguyễn ft Công Bằng ft Trần Xuân

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Bác thong_the up nhạc nước ngoài tôi chịu rồi . Tình hình bài "Trị an âm vang mùa xuân" thế nào rồi bác thong_the

cám ơn bác nhé bác còn những bài như vậy úp lên luôn đi bác

bác nào có bài Diễm xưa và một cõi đi về tone nữ bản đẹp đẹp một tý up em xin, bản hôif xưa xấu quá, thanks các bác nhiều

lequynhan

Well-Known Member

Em đang tìm bài: Tình Khúc Buồn - Trần Thái Hòa hàng YousingHD để lấy beat. Mong anh em có giúp đỡ em! :-"

lequynhan

Well-Known Member

hi! Em cảm ơn bác Bình! Bác cứ up từ từ, sáng mai em down ở công ty cũng được.

vod

Member

Lạc Đường - Phạm Trưởng HD720p
[video=youtube;yCyJIuyQn4I]https://www.youtube.com/watch?v=yCyJIuyQn4I[/video]

asbanngay01

Well-Known Member

bác nào có bài It's not goodbye của Laura Pausini bản đẹp cho mình xin với,thanks
Bác có bản Thuyền hoa - Nguyễn Hưng & Ái Vân không cho em xin. Bản It's not goodbye của Laura Pausini em đang xin , tối mai em sẽ úp cho bác nhé .

lequynhan

Well-Known Member

Gửi bác Nhân TÌNH KHÚC BUỒN - TRẦN THÁI HÒA :
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

:D Cảm ơn bác! Em nhìn 87.4mb cứ quen quen, hóa ra hàng VinaKTV. Em đang xin hàng YousingHD cơ ạ, em chỉ kết chất lượng của họ thôi. Tuy lời hát có thể sai do cách phát âm vùng miền nên gõ chữ sẽ theo nhưng nhạc và beat thì ok.

Các hàng khác mình không thể tin tưởng, test bài em thấy rõ là chỉ có hàng YousingHD kiểm duyệt còn chặt chẽ, mấy ông bà khác thì phải nghi ngờ.

Cụ Bình còn chưa ngủ dạy hay sao ấy :-?

Bên trên