Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em vừa lang thang thấy link này các bác sang xem có kiếm được gì không ...
http://www.hdvietnam.com/diendan/191-viet-nam/885190-chia-se-video-karaoke-hd-cap.html

Dò kiểu từng bài vất vả như đi cấy ấy bác à! :D

em với bác cùng luận nhé , em thì nghĩ có khả năng là admin :))

hihi! mới là có khả năng thôi bác, em nghĩ không hiểu ông nào là Admin ở đây nên bác ấy nói thế chung chung quá :D

LOAN8338

Well-Known Member

Ad em có ỳ kiến nè. Ad xem nếu lượng karaoke hd của ad nhiều thì xem ad chơi kiểu torrent cho mọi người kéo về cho nhanh. Đỡ phải đi down từng bài

chắc sai chính tả thôi; có thể là ae chớ không phải ad....anh em mà #:-S

asbanngay01

Well-Known Member

Nhớ lại hồi dùng torrent em lại vã mồ hôi , em thấy sợ rồi các bác ạ .

tuhabahu

Well-Known Member

Dò kiểu từng bài vất vả như đi cấy ấy bác à! :D

Em có cả bộ SapKTV rồi, nhưng bị mất một ít vì mất máy và cũng thích lang thang để xả stress mà.
Em chưa đi cấy bao giờ lên không biết nó vất vả như thế nào?

lequynhan

Well-Known Member

Nhớ lại hồi dùng torrent em lại vã mồ hôi , em thấy sợ rồi các bác ạ .

Em thấy hay mà!
Em nhớ có 1 link film 3D file ISO tầm hơn 40G em cắm máy công ty mấy khoảng 3 tuần mới xong có lúc thấp thấy mạng down chỉ báo được có 35 40k gì gì đó :-?

Em có cả bộ SapKTV rồi, nhưng bị mất một ít vì mất máy và cũng thích lang thang để xả stress mà.
Em chưa đi cấy bao giờ lên không biết nó vất vả như thế nào?

Em cũng mất một lúc thì dò xong hết các bài chưa có rồi, down cũng gần ok.
Đi cấy thì đau lưng, mỏi tay chứ không mỏi mắt :D

asbanngay01

Well-Known Member

Em thấy hay mà!
Em nhớ có 1 link film 3D file ISO tầm hơn 40G em cắm máy công ty mấy khoảng 3 tuần mới xong có lúc thấp thấy mạng down chỉ báo được có 35 40k
Em tải mấy kho đều khoảng 500 G hơn 1 tháng , gần xong thì không hiểu sao bên bit toreen gì đó chết link nên xôi hỏng bỏng không mấy nghìn bài dở dang nham nhở không sài được và sài được lẫn lộn cả nên em bỏ luôn vì không có thời gian nghe thử . giờ 15 hay 17 nghìn bài không biết sẽ ra sao ?
Ý em nói là link gốc phân nhỏ ra từng phần khoảng 1 hoặc 2 trăm G thì còn dễ chơi . Mà phải ghi đầy đủ thông tin ừng bài để mọi người lọc lựa trước chứ như trước đây tù mù quá .

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Em tải mấy kho đều khoảng 500 G hơn 1 tháng , gần xong thì không hiểu sao bên bit toreen gì đó chết link nên xôi hỏng bỏng không mấy nghìn bài dở dang nham nhở không sài được và sài được lẫn lộn cả nên em bỏ luôn vì không có thời gian nghe thử . giờ 15 hay 17 nghìn bài không biết sẽ ra sao ?
Ý em nói là link gốc phân nhỏ ra từng phần khoảng 1 hoặc 2 trăm G thì còn dễ chơi . Mà phải ghi đầy đủ thông tin ừng bài để mọi người lọc lựa trước chứ như trước đây tù mù quá .

Em nghĩ mỗi người sẽ có cách quản lý bài riêng với cách đặt tên bài đặc thù để dễ tìm kiếm, phân loại.......
Nhiều khi vớ cả kho rồi không test thử được hết thì cũng lung tung lắm, bài trùng thì nhiều..... :D

Em thì cứ được bài nào chuẩn bài đó gọi đại loại là Trắc Bài!

thienhoangdt

Well-Known Member
bác nào có bài cõi nhớ của như quỳnh thì cho em xin với , mấy trang trước có 1 bác đã up bài này rồi , nhưng chỉ có 1 track audio nên ko ngắt tiếng được , em cảm ơn nhiều .

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài cõi nhớ của như quỳnh thì cho em xin với , mấy trang trước có 1 bác đã up bài này rồi , nhưng chỉ có 1 track audio nên ko ngắt tiếng được , em cảm ơn nhiều .

Bài này beat và music trên mạng nhiều lắm, thiếu cái nào bác lấy về add vào là xong mà

Còn vụ torrent thì em xin thua, bây giờ kho bác nào bác nấy cũng trên 10000, up 1 lần lên hết dò bài trùng cũng hết giờ, Up hết lên torrent chỉ dành cho mấy bác chưa có gì hốt nguyên con thì tiện nhất thôi.... bây giờ chỉ cập nhật từng bài là hay nhất. Vậy mà cũng down trùng hoài :D:D:D

letrung680

Active Member

Bài này beat và music trên mạng nhiều lắm, thiếu cái nào bác lấy về add vào là xong mà

Còn vụ torrent thì em xin thua, bây giờ kho bác nào bác nấy cũng trên 10000, up 1 lần lên hết dò bài trùng cũng hết giờ, Up hết lên torrent chỉ dành cho mấy bác chưa có gì hốt nguyên con thì tiện nhất thôi.... bây giờ chỉ cập nhật từng bài là hay nhất. Vậy mà cũng down trùng hoài :D:D:D
Bác thông có bài "Bài không tên số 2 - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh "cho tôi xin với .Xin cám ơn bác thong_the

thong_the

Well-Known Member

Bác thông có bài "Bài không tên số 2 - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh "cho tôi xin với .Xin cám ơn bác thong_the

Bác ơi chỉ có LK bài không tên số 2 và bài không tên cuối cùng - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh thôi

LK Bài Không Tên Số 2 & cuoi cung - Quốc Khanh & Hồ Hoàng Yến
http://www.fshare.vn/file/P12V3X8QGH/

Em còn nợ bác bài trị an âm vang mủa xuân, em lấy lyric trên mạng chạy chữ được một đoạn thì thiếu 1 câu chả biết làm sao nữa, chắc bác phải cho em cái lyric của cái beat đó chớ em bí rồi, à và tới cuối tự nhiên hêt nhạc ngang hông em cũng không biết phải làm sao nữa :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

lequynhan

Well-Known Member

Bác ơi chỉ có LK bài không tên số 2 và bài không tên cuối cùng - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh thôi

Em còn nợ bác bài trị an âm vang mủa xuân, em lấy lyric trên mạng chạy chữ được một đoạn thì thiếu 1 câu chả biết làm sao nữa, chắc bác phải cho em cái lyric của cái beat đó chớ em bí rồi, à và tới cuối tự nhiên hêt nhạc ngang hông em cũng không biết phải làm sao nữa :-?

Bài Trị An Âm Vang Mùa Xuân này hay tuyệt! Bác Thông đầu tư làm đê >:D<

Cylci

Cho mình xin bài:

Nếu có quay về - Minh Vương

Sắc môi em hồng - Minh Hằng

HÓNG HỚT

Active Member

Bác nào có bài Ghen Chồng - Lưu Ánh Loan & Huỳnh Nguyễn Công Bằng cho Em xin với. Em cảm ơn nhiều!!!

HÓNG HỚT

Active Member
Bên trên