Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

letrung680

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác ơi chỉ có LK bài không tên số 2 và bài không tên cuối cùng - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh thôi

Em còn nợ bác bài trị an âm vang mủa xuân, em lấy lyric trên mạng chạy chữ được một đoạn thì thiếu 1 câu chả biết làm sao nữa, chắc bác phải cho em cái lyric của cái beat đó chớ em bí rồi, à và tới cuối tự nhiên hêt nhạc ngang hông em cũng không biết phải làm sao nữa :-?
Gửi bác lyric bài trị an âm vang mùa xuân để bác nghiên cứu nhé

Karaoke Trị An Âm Vang Mùa Xuân Phương Thanh

Bài "Bài không tên số 2 - Hồ hoàng yến ft Quốc khanh" Nằm trong đĩa karaoke the best of Hồ hoàng yến

donhantv

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài cõi nhớ của như quỳnh thì cho em xin với , mấy trang trước có 1 bác đã up bài này rồi , nhưng chỉ có 1 track audio nên ko ngắt tiếng được , em cảm ơn nhiều .

Cõi nhớ - Như Quỳnh hang vinaktv
[hide]http://www.fshare.vn/file/TXTZMJPHDT/[/hide]

thangngocsitinh

Well-Known Member
Mấy bác cho em xin 3 bài này ạ
- LK Dấu chân kỷ niệm - tuấn vũ, thanh tuyền, sơn tuyền
- LK nghèo - tuấn vũ, duy trường, khánh lâm
- Hoa nở về đêm - hương lan, giang tử
Chân thành cảm ơn các bác. :)

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cõi nhớ - Như Quỳnh hang vinaktv
hidden content may not be quoted

em cảm ơn bác donhantv rất nhiều , cũng nhân đây các bác cho em hỏi thêm là , em muốn ghi 1 ít nhạc karaoke ra đĩa để tiếp tục kéo thêm các nhạc mới về , vì hdd của em đỏ hết rồi , vậy các bác cho em hỏi dùng phần mềm nào để convert mà không làm giảm chất lượng của file , em xin cảm ơn nhiều .

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

em cảm ơn bác donhantv rất nhiều , cũng nhân đây các bác cho em hỏi thêm là , em muốn ghi 1 ít nhạc karaoke ra đĩa để tiếp tục kéo thêm các nhạc mới về , vì hdd của em đỏ hết rồi , vậy các bác cho em hỏi dùng phần mềm nào để convert mà không làm giảm chất lượng của file , em xin cảm ơn nhiều .

:-? theo em thì bác nên mua HDD dung lượng lớn hơn để chuyển kho đừng tính chuyện ghi ra đĩa vừa tốn thời gian mà sự việc trở nên phức tạp tình hình ra :D

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:-? theo em thì bác nên mua HDD dung lượng lớn hơn để chuyển kho đừng tính chuyện ghi ra đĩa vừa tốn thời gian mà sự việc trở nên phức tạp tình hình ra :D

hehe , em nhớ ko nhầm thì 1 vài trang trước bác nhân nhà mình có nói là đợi hdd giảm giá , em cũng ngồi hóng cùng bác [-O< hi hi , nói thì nói vậy thôi vì em cũng cần ghi 1 ít đĩa ,vừa lưu kho vừa để thử âm thanh. chứ kéo dây tới lui của con cpu thì hơi bất tiện , nên vẫn cần đến sự trợ giúp của các bác .mời bác nhân và bác thông cốc cf nè .

thienhoangdt

Well-Known Member
Mấy bác cho em xin 3 bài này ạ
- LK Dấu chân kỷ niệm - tuấn vũ, thanh tuyền, sơn tuyền
- LK nghèo - tuấn vũ, duy trường, khánh lâm
- Hoa nở về đêm - hương lan, giang tử
Chân thành cảm ơn các bác. :)

em chỉ có mỗi bài , hoa nở về đêm của ngọc huyền thôi , nếu bác lấy thì em up cho . hỏi ý kiến bác trước rồi mới up vì mạng chậm up hơi lâu , bác thông cảm .

tangvanthang

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

chào các bác !
bác nào có bài 'tình ta biển bạc đồng xanh & nơi đảo xa' bản đẹp cho em xin với link fshare nhé (link trước hỏng hết rồi)
tks all !!!!!!!!!!!!!

lequynhan

Well-Known Member

hehe , em nhớ ko nhầm thì 1 vài trang trước bác nhân nhà mình có nói là đợi hdd giảm giá , em cũng ngồi hóng cùng bác [-O< hi hi , nói thì nói vậy thôi vì em cũng cần ghi 1 ít đĩa ,vừa lưu kho vừa để thử âm thanh. chứ kéo dây tới lui của con cpu thì hơi bất tiện , nên vẫn cần đến sự trợ giúp của các bác .mời bác nhân và bác thông cốc cf nè .

Nói là đợi chớ em vác về từ lúc nổi hứng rồi bác ạ!
Cảm ơn bác vụ cafe! Em cũng hay uống nên nhiều đêm mất ngủ, hic! Toàn chơi cốc vại thôi.

chào các bác !
bác nào có bài 'tình ta biển bạc đồng xanh & nơi đảo xa' bản đẹp cho em xin với link fshare nhé (link trước hỏng hết rồi)
tks all !!!!!!!!!!!!!

Link tớ để sống mãi với tài khoản Fshare mà!
"Tình ta biển bạc đồng xanh - Trọng Tấn & Anh Thơ"
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

thong_the

Well-Known Member

chào các bác !
tks all !!!!!!!!!!!!!

Người mình yêu mình thấy đẹp, người mình không yêu mình thấy xấu :D:D:D đẹp xấu tùy con mắt mỗi người bác ơi (vui chút thôi sorry bác)

Bài nơi đảo xa bác lấy của Trọng Tấn hay Tùng Dương
Bài tình ta biển bạc đồng xanh cũng có 2 bản của Tân Nhàn Ft Tuấn Anh và Trọng Tấn ft Anh Thơ

tangvanthang

Well-Known Member

Người mình yêu mình thấy đẹp, người mình không yêu mình thấy xấu :D:D:D đẹp xấu tùy con mắt mỗi người bác ơi (vui chút thôi sorry bác)

Bài nơi đảo xa bác lấy của Trọng Tấn hay Tùng Dương
Bài tình ta biển bạc đồng xanh cũng có 2 bản của Tân Nhàn Ft Tuấn Anh và Trọng Tấn ft Anh Thơ

hjhj tks bác !!! trọng tấn, anh thơ... đúng là đẹp xấu tùy mắt người bác ah 1 lần nữa tks bác !!!

lequynhan

Well-Known Member

tks bác nhiều !
bản này của bác đẹp quá nhưng khi tách lời karaoke thì lại là mono không còn stereo nữa tiếc tiếc.

Ủa từ hôm em share lâu lắm rồi có thấy bác nào bảo gì đâu nhẩy.
Beat Info:
Audio
Format : MPEG Audio
Format version : Version 1
Format profile : Layer 3
Mode : Joint stereo
Mode extension : MS Stereo
Duration : 5mn 9s
Bit rate mode : Variable
Bit rate : 145 Kbps
Minimum bit rate : 96.0 Kbps
Channel(s) : 2 channels
Sampling rate : 44.1 KHz
Compression mode : Lossy
Stream size : 5.33 MiB (100%)
Writing library : LAME3.93

nếu có beat sịn bác add vào và share lại cho anh em.

Bên trên