Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác thông cho em xin bài gọi đò của dương ngọc thái với khúc cuối không có bè nha bác em có bài đó nữa nhưng đâu mât1 rồi ạ

Đúng là có beat không có bè khúc cuối, định để ghép luôn vô bài của YS mà em cũng quăng đâu rồi để lục lại rồi ghép vô bài của YS luôn xong quăng lên cho bác :D

dolongbinh1122

Well-Known Member

Đúng là có beat không có bè khúc cuối, định để ghép luôn vô bài của YS mà em cũng quăng đâu rồi để lục lại rồi ghép vô bài của YS luôn xong quăng lên cho bác :D

cám ơn bác thông em ghép rồi ạ em tự làm lại rồi nè bác khỏi làm đâu ạ
em úp lên cho bác nào chưa có ạ để em chỉnh thêm chúc cho âm hây tý bác

lequynhan

Well-Known Member

Bác Lequynhan cho bác ấy info đi vì em thấy hầu như những bài bác ấy cần đã up trên đây. Link còn sống hay không thì tuỳ duyên.

:D cũng may bác kechinhphuc cho lên khá nhiều!

bác có phim này cho em với nhé có thuet61 minh hay vietsub cũng được em cám ơn bác nhé
Kẻ Huỷ Diệt 4
Terminator Salvation
(2009)
Kẻ Hủy Diệt 3: Người Máy Nổi Loạn
Terminator 3 Rise of the Machines
(2003)
Kẻ Hủy Diệt 2: Ngày Phán Xét
Kẻ Huỷ Diệt
Terminator
(1984)
tý nữa em coi bác chinh phục úp coi rồi thiếu bài nào em có em úp link đưa cho bác nhé

:D không ngờ bác Bình còn có sở thích film phủng!

Bác sang gặp bác IRONMAN để lấy tạm http://www.hdvietnam.com/diendan/78...r-series-collections-bluray-remux-arnold.html

Kẻ hủy diệt nó còn nhiều film liên quan tới nhau nên đã xem thì xem trọn thể loại nó mới thông tỏ :))

Kể ở nhà em đưa luôn tất các tên film thuộc thể loại Kẻ Hủy Diệt lên cho bác tìm xem.

dolongbinh1122

Well-Known Member

:D cũng may bác kechinhphuc cho lên khá nhiều!

:D không ngờ bác Bình còn có sở thích film phủng!

Bác sang gặp bác IRONMAN để lấy tạm http://www.hdvietnam.com/diendan/78...r-series-collections-bluray-remux-arnold.html

Kẻ hủy diệt nó còn nhiều film liên quan tới nhau nên đã xem thì xem trọn thể loại nó mới thông tỏ :))

Kể ở nhà em đưa luôn tất các tên film thuộc thể loại Kẻ Hủy Diệt lên cho bác tìm xem.

qua bác nhân giúp em mấy phim người máy đó với bác em cảm ơn bác ạ như kẻ huy diệt ấy bác tất cả phim kẻ hủy diệt nha bác

kechinhphuc

Well-Known Member

Em sửa list dùm bác thông
Mùa xuân mới - Trọng phúc & Ngân huệ mới đúng
Ngón đờn quê tôi Không phải tân cổ
Cánh cò và dòng sông - Trọng phúc & Ngân quỳnh mới đúng
Đâu phải tại trời mưa - Châu thanh mới đúng
Tàu đêm năm cũ của USing along không biết ca sĩ nào hát nhưng không phải của Trọng phúc
Hoa tím người xưa - Trọng phúc & Ngọc huyền mới đúng

lequynhan

Well-Known Member

qua bác nhân giúp em mấy phim người máy đó với bác em cảm ơn bác ạ như kẻ huy diệt ấy bác tất cả phim kẻ hủy diệt nha bác

:-? không rõ là con ổ kia của em có còn cho truy suất vào không, nếu ok tối về em đưa tên film lên cho bác kiếm.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Xin YS nhưng chưa được nên xào đỡ của newtitan, bác nào thích thì kéo về hát đỡ ghiền

Tình lúa duyên trăng-Huỳnh Nguyễn Cô....Hồng Loan.mkv
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

để em xem coi có không em úp nha bác ys ấy

mới bị cúp điện loi cáy máy phạt điện ra sửa thì cái bình xăng nó hư nên lấy cái chai đổ xăng vào chạy mà đỗ xăng vào chai thì nó không chiệu xuống xăng mới chết

lequynhan

Well-Known Member

để em xem coi có không em úp nha bác ys ấy

mới bị cúp điện loi cáy máy phạt điện ra sửa thì cái bình xăng nó hư nên lấy cái chai đổ xăng vào chạy mà đỗ xăng vào chai thì nó không chiệu xuống xăng mới chết

Link bài kia của bác Thông em down được 84% thì không cho down nữa. Bác xong thì up lên em ké tí!
Treo chai cao chưa hả bác thợ Bình ơi! Không sửa được thì liệu hồn với bác gái :))

HÓNG HỚT

Active Member

gọi đò - dương ngọc thái mới làm thêm track không bè đoạn cuối

track thứ nhất dương ngọc thái
track thứ hai karaoke khúc cuối có bè
track thứ ba karaoke beat dương ngọc thái
track thứ tư karaoke khúc cuối ghép beat nhạc sống

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Bác Bình ơi, các Bác ơi, có Bác nào nghe bản này của Bác Bình chưa? Em down về chạy được vài giây thì bị đơ, nhạc và lời đứng im. Hay là do máy của Em bị lỗi nhỉ?

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác Bình ơi, các Bác ơi, có Bác nào nghe bản này của Bác Bình chưa? Em down về chạy được vài giây thì bị đơ, nhạc và lời đứng im. Hay là do máy của Em bị lỗi nhỉ?

Em xem lại rồi không bị lỗi gì hết chất tại máy bác hoặc do lỗi phần mềm xem video rồi

HÓNG HỚT

Active Member

Link bài kia của bác Thông em down được 84% thì không cho down nữa. Bác xong thì up lên em ké tí!
Treo chai cao chưa hả bác thợ Bình ơi! Không sửa được thì liệu hồn với bác gái :))

Em down ngon mà Bác Nhân ơi. Em lại đang gào thử rồi... :))
Vợ Em bẩu Em là: - Dạo này lão này ngộ nhạc thì phải :)):)):))

nhhh

Well-Known Member

Bác Kechinhphuc up lại giùm em 2 bài ở trên . Em có nhờ N3h nhưn gkho6ng thấy trả l;ờ trả vốn gì hết.
Cám ơn bác đã nhi65t tình giúp em
Sorry bác nhé. Mấy hôm nay em cắm cái HDD để sửa Bad chẳng làm ăn được gì cả hix. Chắc phải cả tháng nó mới chạy xong quá...

HÓNG HỚT

Active Member

Báo cáo Bác BìnhBác Thông:
- Bài "Gọi Đò - Dương Ngọc Thái" cả hai bản của 2 Bác đều chạy tít rồi. Thanks 2 Bác rất nhiều!
- Bài "Tình lúa duyên trăng" của Bác Thông thì Em gào tốt, Em chỉ sợ chữ chạy nhanh Em không đọc kịp :)), chứ còn chữ chậm thì Em vẫn gào được!:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thong_the

Well-Known Member

Hình như bài này của Dương thái phong thì phải đó bác thông ơi
Sap - Em bỏ sau lưng - Đan trườnghidden content may not be quotedBác thông có YS hàng này cho anh em xin với, em thấy beat bài này không hay lắm

Có nhưng bác ơi beat cả 2 thằng đều như nhau thôi :D cần thì tìm beat khác thay vào hay chỉnh tạm lại :D

Bên trên