Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vần V đến đây là hết rồi ạ, thông báo cho bác lequynhan yên tâm :))
Em sẽ tạo một topic với mỗi vần là 1 link folder sau khi đã up hết các track lẻ của mỗi vần ở topic này để cho những người đến sau tiện theo dõi

hay quá , như thế khi nào cần lục lại cho dễ

nhhh

Well-Known Member

YS: Vụt Mất - Wanbi Tuấn Anh

hidden content may not be quoted

Em sẽ tạo một topic với mỗi vần là 1 link folder sau khi đã up hết các track lẻ của mỗi vần ở topic này để cho những người đến sau tiện theo dõi
Vậy là quá ok rồi bác!...Em vẫn đang núp trong bụi rậm chờ bác lên hàng nhạc xưa, hải ngoại của YS...Khi nào bác quăng phát là bay ra chộp liền...hii.. Chắc cũng còn lâu lâu mới tới đoạn nhạc xưa..Muỗi với kiến cắn quá...đúng là chui bụi rậm...

lequynhan

Well-Known Member

Chết bác chưa, HDD còn bao nhiêu rồi, bác HDCP mà làm mấy cơn nữa là hết rồi lúc đó ngồi tám chơi thôi há :D:D:D

:D Em báo cáo các bác là em còn 88G trống nữa! "Lo Lắng - Bồn Chồn - Bực Dọc" là tâm trạng của em lúc này! + Buồn nữa!

[-O< Em cảm ơn bác!

conmeocon197

Hảng lên tấp nập, người cũng qua tấp nập. Thân này làm sao để xẻ đôi ?

kieukha

Active Member

:v Dạo này thấy nhiều quá e rối mất nên ko down được gì hết :D

lequynhan

Well-Known Member

Vòng tay Anh đã lỡ
ôm cả một đàn con,
ôm cả người vợ hiền.
Còn vòng tay nào nữa
Anh dành lại cho Em

------------- em không thế------------------ :)|

kechinhphuc

Well-Known Member

Báo cáo với các bác là nguyên con NGỌC SƠN đã xong, Nguyên con 71 bài.
Sap - Em là một nửa của đời anh - Châu gia kiệt[hide]http://www.fshare.vn/file/TB7VNNQAQT/
[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

:-? Bác Bình quả là người am hiểu về các lĩnh vực của đời sống xã hội.....................

dolongbinh1122

Well-Known Member

:-? Bác Bình quả là người am hiểu về các lĩnh vực của đời sống xã hội.....................

bác nhân ơi bác cứ nghỉ download đi khi nào bác có ổ rồi em post cho bác một ít những bài nào anh em post em ghi lại dùm cho bác mà quên hỏi bác nữa ổ tới đâu rồi nè

em thì nhỏ tuổi lắm bác ơi :-O

e thấy bác hư ồ hoài thấy bác sao ấy :((

lequynhan

Well-Known Member

bác nhân ơi bác cứ nghỉ download đi khi nào bác có ổ rồi em post cho bác một ít những bài nào anh em post em ghi lại dùm cho bác mà quên hỏi bác nữa ổ tới đâu rồi nè

em thì nhỏ tuổi lắm bác ơi :-O

e thấy bác hư ồ hoài thấy bác sao ấy :((

Em cảm ơn bác! Em cũng ngại nhặt lắt nhắt nhưng mình cũng chẳng hát hò gì, có thì cứ lấy vứt đấy. Còn trọng tâm thì vẫn là bài nguyên gốc DVD của các trung tâm làm và hàng tự làm. Chớ ngồi dò list thì chỉ có bác Thông thôi :D

Ổ em hư là chuẩn bài, nó không hư mới là lạ. Em hay render video, lấy film xem rồi xóa......... và vài lần lỗi của nhà sản xuất :D (Có lần nhà em cầm oánh rơi cả con 3T [-X từ bấy giờ không nhờ cầm hộ nữa)
Các ổ data sau phải mua dòng 5 năm BH, tốn tí nhưng bù lại nhiều thời gian. Còn ổ chứa thì RED của WD là được rồi.

nhhh

Well-Known Member

Báo cáo với các bác là nguyên con NGỌC SƠN đã xong, Nguyên con 71 bài.
Sap - Em là một nửa của đời anh - Châu gia kiệthidden content may not be quoted
Thanks bác! Em lại bổ xung được hơn chục bài Ngọc Sơn của bác....Mấy Liên khúc cùng Hương Lan rất hay.

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em cảm ơn bác! Em cũng ngại nhặt lắt nhắt nhưng mình cũng chẳng hát hò gì, có thì cứ lấy vứt đấy. Còn trọng tâm thì vẫn là bài nguyên gốc DVD của các trung tâm làm và hàng tự làm. Chớ ngồi dò list thì chỉ có bác Thông thôi :D

Ổ em hư là chuẩn bài, nó không hư mới là lạ. Em hay render video, lấy film xem rồi xóa......... và vài lần lỗi của nhà sản xuất :D (Có lần nhà em cầm oánh rơi cả con 3T [-X từ bấy giờ không nhờ cầm hộ nữa)
Các ổ data sau phải mua dòng 5 năm BH, tốn tí nhưng bù lại nhiều thời gian. Còn ổ chứa thì RED của WD là được rồi.

Em thì không cần bảo hành lâu đâu em chỉ cần ổ xài êm là được rồi ;)) không biết vậy có đúng không mấy thì cứ mua đồi bảo hành cho lâu 1 năm 2 năm với em là được vì em thấy dòng ổ cứng của Seagate làm chất lượng hơn tại bác chưa tháo ổ ra coi chứ em thì tháo ra xem rồi nói chung ổ Seagate làm từng xem ti mét chất lượng đó bác kim ổ chất lượng nè đến kế tiếp là vĩ mạch và cơ nữa ai nói cũng tốt hết thì nghe theo là mua mình dùng thì dùng thôi chứ biết gì xem mới biết bác ạ

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em thì không cần bảo hành lâu đâu em chỉ cần ổ xài êm là được rồi ;)) không biết vậy có đúng không mấy thì cứ mua đồi bảo hành cho lâu 1 năm 2 năm với em là được vì em thấy dòng ổ cứng của Seagate làm chất lượng hơn tại bác chưa tháo ổ ra coi chứ em thì tháo ra xem rồi nói chung ổ Seagate làm từng xem ti mét chất lượng đó bác kim ổ chất lượng nè đến kế tiếp là vĩ mạch và cơ nữa ai nói cũng tốt hết thì nghe theo là mua mình dùng thì dùng thôi chứ biết gì xem mới biết bác ạ

dê em post cho bác xem

lequynhan

Well-Known Member

Cái máy công ty em chát với bác đây đang cắp 1 lúc 5 con 500G Seagate đấy chớ! Vẫn làm film 2 3 năm nay chưa chết cái ổ nào.
Nhưng ở nhà thì không yêu seagate lắm, yêu WD cơ!

nhhh

Well-Known Member

Cái máy công ty em chát với bác đây đang cắp 1 lúc 5 con 500G Seagate đấy chớ! Vẫn làm film 2 3 năm nay chưa chết cái ổ nào.
Nhưng ở nhà thì không yêu seagate lắm, yêu WD cơ!
Tùy Duyên thôi bác ơi..Vợ mình mình "phải" Yêu thôi chứ biết sao giờ...Hii. Thực ra lúc em nhờ ông anh mua HDD bên USA là chỉ đường link cho ông mua ổ 4T của WD, vừa đẹp vừa chuyển bảo hành việt nam được...Mà ông tham rẻ hơn vài đồng do có sale Off, nên ông quất Seagate hix...Thế là lại phải quay qua miễn cưỡng Yêu Seagate...yêu em nó để em nó sống lâu với mình ý mà...Tùy Duyên nữa..haha...

kieukha

Active Member

Không biết các bác sao chứ e bán linh kiện máy tính! E thích dùng ổ WD hơn nhiều! SG dạo này hư nhiều lắm!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Tùy Duyên thôi bác ơi..Vợ mình mình "phải" Yêu thôi chứ biết sao giờ...Hii. Thực ra lúc em nhờ ông anh mua HDD bên USA là chỉ đường link cho ông mua ổ 4T của WD, vừa đẹp vừa chuyển bảo hành việt nam được...Mà ông tham rẻ hơn vài đồng do có sale Off, nên ông quất Seagate hix...Thế là lại phải quay qua miễn cưỡng Yêu Seagate...yêu em nó để em nó sống lâu với mình ý mà...Tùy Duyên nữa..haha...

Bác cho em xem cái hình em nó nhé không phải Seagate nào giống Seagate nào đâu nha

Bên trên