Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

datthanh07

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mong bác HDCP lập 1 trang riêng, ở đó có cái list cho a/e dễ lựa chọn ah! Thanks vì sự chia sẽ nhiệt tình của bác :D

HDCP

Super Moderators

Mong bác HDCP lập 1 trang riêng, ở đó có cái list cho a/e dễ lựa chọn ah! Thanks vì sự chia sẽ nhiệt tình của bác :D

Mở topic phức tạp hơn up ở đây để chia sẻ cho mọi người rất nhiều, mở một topic phải có nhiều thời gian chăm sóc cho nó, mình không còn acc Fshare có dung lượng đảm bảo lớn nên khi topic kéo dài sẽ xảy ra hiện tượng link die, mà để reup lại các link đã die thì không phải là đơn giản, thời gian mình có hạn nên không thể với lại muốn đóng góp một tay vào topic này mong một ngày nào đó topic này được 10 ngàn trang.
Có thể mình sẽ mở một topic đưa các bài karaoke nhạc trẻ đã up ở đây vào đó với mỗi vần là một link để mọi người download cho tiện.
Cám ơn bạn đã góp ý.

kechinhphuc

Well-Known Member

Mở topic phức tạp hơn up ở đây để chia sẻ cho mọi người rất nhiều, mở một topic phải có nhiều thời gian chăm sóc cho nó, mình không còn acc Fshare có dung lượng đảm bảo lớn nên khi topic kéo dài sẽ xảy ra hiện tượng link die, mà để reup lại các link đã die thì không phải là đơn giản, thời gian mình có hạn nên không thể với lại muốn đóng góp một tay vào topic này mong một ngày nào đó topic này được 10 ngàn trang. Cám ơn bạn đã góp ý.
Theo cá nhân em bây giờ làm tràn lan ra thì mất công chạy qua bên này, chạy qua bên kia sẽ mất rất nhiều thời gian, tụ họp một chỗ thì có vẻ vui hơn, anh em nào cần thì cũng đáp ứng tốt hơn, lúc mở topic riêng đâu phải lúc nào cũng ngồi ngày này qua ngày kia được, lâu lâu ghé thăm đóng góp**Tám** là tốt nhất**Vui**.
Cảm ơn Bác HDCP đã chia sẻ cho anh em.Thank.................................

lequynhan

Well-Known Member

:D Từ lâu em cũng nhờ bác Mod Behattieu bỏ luôn topic cũ chuyển nhà sang đây ở hẳn :))

thong_the

Well-Known Member

:D Từ lâu em cũng nhờ bác Mod Behattieu bỏ luôn topic cũ chuyển nhà sang đây ở hẳn :))

Chết bác chưa, HDD còn bao nhiêu rồi, bác HDCP mà làm mấy cơn nữa là hết rồi lúc đó ngồi tám chơi thôi há :D:D:D

Up lại bài này giùm bác bhdang53
YS
Ve Dau Mai Toc Nguoi Thuong - Quang Le.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/RE9J39OFYJ/[/hide]

HDCP

Super Moderators

YS: Vụt Mất - Wanbi Tuấn Anh

[hide] Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat [/hide]

Vần V đến đây là hết rồi ạ, thông báo cho bác lequynhan yên tâm :))
Em sẽ tạo một topic với mỗi vần là 1 link folder sau khi đã up hết các track lẻ của mỗi vần ở topic này để cho những người đến sau tiện theo dõi

Bên trên