Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member

kechinhphuc

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em có 1 bài độc nữa tìm lè lưỡi mà cũng pó tay
Khúc mùa thu của nhạc sĩ Phú Quang ai hát cũng được, mấy Bác chiếu cố giúp em với.Thank.............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................8-> em ngồi hóng vậy.

TKK

Well-Known Member

Nhớ cha - Ngọc Sơn

[hide] Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat [/hide]

P/s : Tặng bác HDCP để hát mỗi khi nhớ về người Cha yêu quý !!!!

Lá diêu bông remix - Lương Gia Huy

[hide] Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat [/hide]

tamyeutham

Well-Known Member

:)) :)) :)) :)) Em mới đi chơi bóng đá về, 6 năm rồi giờ chơi lại, chạy được 5p dzô chụp bóng, chụp được 10p té lát đầu gối xịt siro... đứng hồi nữa té ngửa luôn . Có bác nào giống em không nè .... :)) :)) :)) :)) :))
Mệt muốn xỉu luôn ac...ac....ac....

asbanngay01

Well-Known Member

:)) :)) :)) :)) Em mới đi chơi bóng đá về, 6 năm rồi giờ chơi lại, chạy được 5p dzô chụp bóng, chụp được 10p té lát đầu gối xịt siro... đứng hồi nữa té ngửa luôn . Có bác nào giống em không nè .... :)) :)) :)) :)) :))
Mệt nhưng mà vui . Thế bác té nát đầu gối tì chắc là đau rồi , mà có bị ai la không cơ ?

lequynhan

Well-Known Member

Em toàn ngã là sai tay sai chân nên từ hồi Cấp 3 sợ không dám đá bóng nữa :-? Tay hình như sai đến 10 lần vì đá bóng, còn chân thì cũng gần bằng, Ma Ma chửi cho te tua :D

asbanngay01

Well-Known Member

Em toàn ngã là sai tay sai chân nên từ hồi Cấp 3 sợ không dám đá bóng nữa :-? Tay hình như sai đến 10 lần vì đá bóng, còn chân thì cũng gần bằng, Ma Ma chửi cho te tua :D
Bác nên trải đệm trước khi đá banh cho nó lành bác nhé ... Em thì chỉ đá bóng hồi còn nhỏ ở sân đình là sân gạch , đá bóng nhỏ nên cũng không bị làm sao .

lequynhan

Well-Known Member

Bác nên trải đệm trước khi đá banh cho nó lành bác nhé ... Em thì chỉ đá bóng hồi còn nhỏ ở sân đình là sân gạch , đá bóng nhỏ nên cũng không bị làm sao .

:D Nhớ khi xưa bé, trẻ con khua nhau dạy từ 4h sáng trăng tờ mờ đi đá bóng :-? giờ trẻ con chẳng có tinh thần làng xóm gì hết. Chắc ảnh hưởng từ người lớn! 8-|

HÓNG HỚT

Active Member

Không biết các Bác ra sao, ngày xưa còn bé, đi học, rồi đi học xa nhà... chiều chiều hay đi đá bóng, toàn gạ gẫm khoa này đá với khoa kia. Có lần Em 1 mình 1 bóng, thủ gôn không có... Em khoái quá định co chân sút một phát để đời, ai ngờ sút không trúng bóng, mà lại sút trúng viên gạch nhô lên ở mặt sân... thôi, thế là băng bó mất cả tháng ngón chân cái:))

tamyeutham

Well-Known Member

:D Nhớ khi xưa bé, trẻ con khua nhau dạy từ 4h sáng trăng tờ mờ đi đá bóng :-? giờ trẻ con chẳng có tinh thần làng xóm gì hết. Chắc ảnh hưởng từ người lớn! 8-|

Em thấy trẻ con giờ ôm Ipad, Iphone bấm game ầm ầm. Nhiều khi tụi nó còn chỉ lại em cách chơi nữa... em thua luôn :D :D :D

asbanngay01

Well-Known Member

Không biết các Bác ra sao, ngày xưa còn bé, đi học, rồi đi học xa nhà... chiều chiều hay đi đá bóng, toàn gạ gẫm khoa này đá với khoa kia. Có lần Em 1 mình 1 bóng, thủ gôn không có... Em khoái quá định co chân sút một phát để đời, ai ngờ sút không trúng bóng, mà lại sút trúng viên gạch nhô lên ở mặt sân... thôi, thế là băng bó mất cả tháng ngón chân cái:))
Đúng là không để đời thì cũng nhớ đời rồi . Còn bọn em cả lũ con trai lẫn con gái chơi đồ cứu trên cây nhãn trong vườn nhà thật là khó tin khi chẳng đứa nào bị té cây . Bây giờ cây nhãn đó không còn , có lẽ là "người đi hoa lá chết trong mùa nhớ"...

lequynhan

Well-Known Member

Em thấy trẻ con giờ ôm Ipad, Iphone bấm game ầm ầm. Nhiều khi tụi nó còn chỉ lại em cách chơi nữa... em thua luôn :D :D :D

Đấy theo em là tín hiệu đáng mừng :))

Đúng là không để đời thì cũng nhớ đời rồi . Còn bọn em cả lũ con trai lẫn con gái chơi đồ cứu trên cây nhãn trong vườn nhà thật là khó tin khi chẳng đứa nào bị té cây . Bây giờ cây nhãn đó không còn , có lẽ là "người đi hoa lá chết trong mùa nhớ"...

Thi thoảng chơi oánh đầu bọn em còn có đứa ngã, phải mang đi trạm xá xã (bấy giờ đi viện huyện là người ta nghĩ tới....... Z rồi :D) Sợ thật........>-)

Bên trên