Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

conmeocon197

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Không Đau Vì Quá Đau - Phạm Quỳnh Anh : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Mong Người Ta Luôn Tốt Luôn Yêu Em - Lưu Chí Vỹ Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Người Ấy Và Tôi Em Phải Chọn - Lưu Chí Vỹ Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Còn 1 bài không đẹp mình không úp nhé ok !
hối hận đã muôn màng đã xin rồi còn kén. Em là em cứ kéo rồi nhờ bác Toemayman làm đẹp hơn.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Không Đau Vì Quá Đau - Phạm Quỳnh Anh : Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Mong Người Ta Luôn Tốt Luôn Yêu Em - Lưu Chí Vỹ Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Người Ấy Và Tôi Em Phải Chọn - Lưu Chí Vỹ Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Xin kiểu đó, em có cũng chả cho hihihih

tamyeutham

Well-Known Member

Nhỡ cho mà gia chủ thấy không đạt hoặc không thích mình còn bị mắng ra ấy chớ :))

Cái vụ này em chưa thấy, mà nếu có em thấy hỏng ổn à nghen

---------- Post added 22-10-2014 at 12:27 ----------

Cám ơn bác nhiều nhé

cotiecnho2003

Well-Known Member

Tại em có bản không đẹp nên em xin bản đẹp chứ em xin lại bản cũ thì phiền các bác quá

Thī bác trình bài là bác có cái gì mà không vừa ý thì các bác trên đây còn biết đường mà mò. Còn không thì đề tên hãng kok nào cho rồi.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Tiền mua hdd còn không có, tiền đâu mà mua ví dỏm ? Tặng gái đã không được cám ơn mà còn bị nó đánh cho lổ mũi ăn trầu, cái đầu xỉa thuốc
Tiền mất tật mang, còn mang tiếng nữa hihihi

lequynhan

Well-Known Member

Tiền mua hdd còn không có, tiền đâu mà mua ví dỏm ? Tặng gái đã không được cám ơn mà còn bị nó đánh cho lổ mũi ăn trầu, cái đầu xỉa thuốc

Bác tính toán thật là chu đáo!
Em giới thiệu bác bán ví tới mấy Mod nhiều tiền xem có mua không rồi!

HDCP

Super Moderators

em đã đuổi người bán ví dỏm ra ngoài rồi :))

HÓNG HỚT

Active Member

Các Bác ơi... Bác nào có cái bản này, Các Bác cho Em xin với. Em cảm ơn nhiều:
[video=youtube;KNkfjWM_jPk]http://www.youtube.com/watch?v=KNkfjWM_jPk[/video]

dong tien

Well-Known Member
Bác nào có "Hình ảnh người em không đợi" của hai em Hà Thanh Xuân và Như Quỳnh hát (hai bài) up lên cho tôi xin. Thanks các bác.

03-12

Member

Em xin ba
Bác Hóng ơi ... Nếu Bác xin được bài này ... Bác cho Em Hớt cùng với nhá ... Bài này Em thích lâu rồi mà hok xin đc ... Buồn quá Bác ạh ... :((

TKK

Well-Known Member

bài này hay nhỉ !
bác chủ video này chắc cũng khoái bài này lắm nhưng lại k có beat nên đành tách beat ra từ file nhạc , các bác nghe loa bên trái cứ ầm ầm @@
ai mà thích quá thì cũng hát đc , méo mó có hơn không, bác toemayman nhỉ ? :-*

Cô bác anh chị cho mình xin bài Đêm thành phố đầy sao - tone Nam với nhen , mình cảm ơn nhiều

TKK

Well-Known Member

Em có bản này cũng lâu rồi hình như nó nằm trong dvd karaoke nào ấy em không nhớ mà em làm chưa có tựa đề bài nhạc nào hết anh em nào download về thì chèn tên bài hát vào nhé em biết các bác đã post rồi em mạng phét post thêm bài để cho anh em nào đến sau download nhé em cảm ơn @};- huy vọng là thích ca khúc này hehe 8->8->:-w:-w

Một Lòng Yêu Em - Đan Nguyên - Lâm Nhật Tiến

hidden content may not be quoted

Bác Bình đã xuất hiện , mấy file trong Folder trên Trustbank của bác die hết rồi bác ah , phiền bác up lại giùm e nhé @@

TKK

Well-Known Member

có bác nào có Giấc mơ chapi k ? Cho e xin với , hàng nào beat ổn là e khoái lắm , chứ e có làm 1 cái mà beat Midi nên e cũng hơi quan ngại @@

Bên trên