Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chuẩn bị sọt thôi ..................

Chuẩn bị thùng, xô, chậu, sọt... tất cả những gì có thế.... Bác nhỉ?:))
Bác đầy sọt thì nhớ xử "Hai Đứa Giận Nhau" thành 4 Audio cho Em phát nhá:))
Em đang tìm nốt Quốc Đại còn sót Bác ạ.... sót một cái 4 track mới hay chứ :))
9 Bông hồng, 6 thím đã biết (03-12, thuyha1990, hquoc, dethuong01, khongiantinhlang, Dgluong...em tặng mỗi thím 1 bông. Còn 3 bông để chờ các thím khác lên tiếng.... Ông nào xạo xạo vô nhận hoa là chết đó nha...:))
Bác viết đúng tên khổ chủ xem nào... nhầm tên Bác Vinaguy thì còn thông cảm được, chứ các Thím mà Bác cũng nhầm... là Thuyan1990 mà, Thuyha1990 ở đâu ra vậy trời?

chuyen lc

Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em Cảm ơn hôm trước Bác dolongbinh1122 cho em bộ này rồi! Bác cố gắng kiếm cho em thêm nữa nhé (sến, sến 2, 3), không có kararoke, bác cho em xin link cái đĩa nó cũng được (link trên fshare.vn em mới tải về nhanh được). Bác mạnh khỏe nhé!
Bác có Thêm của Huỳnh Nguyễn Công Bằng cho em xin tất nữa nhé!

dgluong

Active Member

Lúc trước em có hỏi mấy bác trên đây bài "Định Mệnh" giọng nữ không ai có. Ca Sĩ Quang Hà có hát bài này. Bây giờ có thêm mấy cao thủ nữa cho em hỏi lại bài này. Bác nào có cho em xin.

Sáng tác: Quốc An
Lời nhạc là: Hởi người tình em có hay , vẩn lặng thằm nơi trốn đây , Đắm hồn trong hơi men đắng cay.....

Mấy bác có bài MÙA THU CHO EM tone nam cho tôi xin với em cảm ơn nhiều lắm

dolongbinh1122

Well-Known Member

Lúc trước em có hỏi mấy bác trên đây bài "Định Mệnh" giọng nữ không ai có. Ca Sĩ Quang Hà có hát bài này. Bây giờ có thêm mấy cao thủ nữa cho em hỏi lại bài này. Bác nào có cho em xin.

Sáng tác: Quốc An
Lời nhạc là: Hởi người tình em có hay , vẩn lặng thằm nơi trốn đây , Đắm hồn trong hơi men đắng cay.....

Em Chỉ Có Định Mệnh Ca Sĩ Quang Hà thôi lấy không em óp lên

HÓNG HỚT

Active Member

Mấy bác có bài MÙA THU CHO EM tone nam cho tôi xin với em cảm ơn nhiều lắm

- Bài này Em thấy Mr Đàm hát đó... nhưng Em không có, ngồi hóng cùng Bác thôi =))
- À đây rồi, Em kiếm được 1 link cho Bác đây Mua Thu Cho Em - Dam Vinh Hung (đây là bản VOB)
- Đây là bản mkv bên Bác Tuấn : http://www.fshare.vn/file/TX330T7A1T/
Em cũng đang kéo, chưa test nên không biết có phải bài Bác cần hay không?

mysecret

Cám ơn mọi người đã chia sẻ :|

Chỉnh sửa lần cuối:

- Bài này Em thấy Mr Đàm hát đó... nhưng Em không có, ngồi hóng cùng Bác thôi =))
- À đây rồi, Em kiếm được 1 link cho Bác đây Mua Thu Cho Em - Dam Vinh Hung (đây là bản VOB)
- Đây là bản mkv bên Bác Tuấn : [Fshare] Mua Thu Cho Em - Dam Vinh Hung.mkv
Em cũng đang kéo, chưa test nên không biết có phải bài Bác cần hay không?
Cảm ơn bác nhiều lắm , tôi cũng đang kéo , hy vọng em nó đẹp đẹp tóc dài dài

nhhh

Well-Known Member

Em cũng là girl nè bác nhhh. Bác lên Hoàng Châu hay Hoàng Lê Vi cho em với.
Thím ơi em chỉ có một ít mấy chục bài là Hoàng Châu YSHD hát nhạc sến sau này, Còn lại một ít Hoàng Châu Hàng YE DVD trước kia thấy hát nhạc trẻ là chủ yếu. Hoàng lê vi thì còn ít hơn nữa. Vậy Thím có lấy Hoàng Châu Nhạc trẻ cũ không?

dgluong

Active Member

Thím ơi em chỉ có một ít mấy chục bài là Hoàng Châu YSHD hát nhạc sến sau này, Còn lại một ít Hoàng Châu Hàng YE DVD trước kia thấy hát nhạc trẻ là chủ yếu. Hoàng lê vi thì còn ít hơn nữa. Vậy Thím có lấy Hoàng Châu Nhạc trẻ cũ không?

Bác up Hoàng Châu YSHD hát nhạc sến đi bác. Cám ơn bác.

hai_456ct

Well-Known Member

Mùa đông đã đến rồi tự nhiên nghe Lệ Quyên hát bài Nỗi nhớ mùa đông của Phú Quang sao mà hay quá! Có bác nào có Karaoke bài này cho mình xin ,trên Youtube cũng có nhưng nghe tàm tạm thôi!!

nhhh

Well-Known Member

Mùa đông đã đến rồi tự nhiên nghe Lệ Quyên hát bài Nỗi nhớ mùa đông của Phú Quang sao mà hay quá! Có bác nào có Karaoke bài này cho mình xin ,trên Youtube cũng có nhưng nghe tàm tạm thôi!!

Bài này có bản của bác Thông Thế tự làm Clip là đẹp nhất. Bác xin bác ấy cho nó Zin..

Hình như em nhầm sang bài Lãng Đãng Chiều Đông Hà Nội.
Chưa có bài này của Lệ Quyên. có của Thu Phương thôi.

hai_456ct

Well-Known Member

Bài này bác Thông Thế đã post lên trong topic này chưa hả bác? Mình thừ search mà không thấy!!

Bên trên