Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bài này bác Thông Thế đã post lên trong topic này chưa hả bác? Mình thừ search mà không thấy!!

Em lộn Hàng :)), Tại nhớ cái bài nào có dính chữ Đông của bác ấy, Mà bài khác. Lát em đưa lên cho bản Thu Phương. Hay chả kém gì Lệ QUyên.

nhhh

Well-Known Member

Cái máy của em nó làm sao mà cứ Up load lên tool Fshare là chuột rê không muốn đi...oải với nó.

thong_the

Well-Known Member

Em tạm ngưng rồi :D. Đi kéo hàng Hot của bác Minhthe đã. Sáng giờ cắm đầu up máy chậm quá nên chưa Hớt được gì :))

Kèo về cái gì share được thì share cho em với nhe, em thích DVD xưa hơn, nhưng hàng hiếm thì không dám xin đâu :D

Bây giờ anh em mình phải dò sóng thế đó...từ từ rồi các Thím sẽ trải Lòng hết với anh em :D. Có âm có dương nó mới hòa hợp được...Topic mình vậy là vui rồi. @};-@};-@};-@};-@};-@};-....@};-@};-@};-
9 Bông hồng, 6 thím đã biết (03-12, thuyha1990, hquoc, dethuong01, khongiantinhlang, Dgluong...em tặng mỗi thím 1 bông. Còn 3 bông để chờ các thím khác lên tiếng.... Ông nào xạo xạo vô nhận hoa là chết đó nha...:))

Em nhận hoa của mình, hihi...Thx bác nhhh nha! Bác vui tánh ghê, Ngồi âm thầm đọc bác viết câu nào em cũng cười bò lăn.

HÓNG HỚT

Active Member

Kèo về cái gì share được thì share cho em với nhe, em thích DVD xưa hơn, nhưng hàng hiếm thì không dám xin đâu :D

:))Bác nhhh Em thấy Bác ấy hay có tinh thần "chủ động"... chắc anh em Mình không phải mở lời xin đâu
Hàng Hoàng Châu đang lên khí thế kìa, hay em dừng lại nhỉ???
Bác Bình đang sung sức, Bác nhhh từ từ đã, không lại trùng... Em vốn tính tham lam, cứ thấy là kéo... có bài Em bị trùng tới 7 bản giống nhau i đúc:))

nhhh

Well-Known Member

Đâu có đi đâu....ngồi kéo trên ghế mấy cái bài bac ấy up lúc sáng ấy chứ :)).

nhhh

Well-Known Member

Em nhận hoa của mình, hihi...Thx bác nhhh nha! Bác vui tánh ghê, Ngồi âm thầm đọc bác viết câu nào em cũng cười bò lăn.

Có thím vào nhận là mừng rồi...Các thím mau nhận cho đủ đi chứ để lâu nó héo uổng lắm nha.

thong_the

Well-Known Member

Trời vậy em cứ tưởng bác đi hốt phần còn lại, em đang chờ phần đó, còn mấy cái iso đang xem lần mà chưa xong
Mà cái disk quê hương ơn nghĩa sinh thành có iso không bác. Bác nhân phát hiện bị thiếu khúc cuối, em xem lại của em để up cho bác ấy thì cũng bị thiếu khúc cuối một số bài (hơi nhiều) :-"

taicoi87

Member

cho em xin bài : chuỗi ngày vắng em - châu khải phong của ys với ah

Banh thi

Well-Known Member

Bác Nhhh play thử bản chuyện tình (quang dũng) chưa ? Đã quá bác ơi
sáng giờ gói ghém hành trang cho bác Teo , giờ mới kéo được bài đầu tiên

HÓNG HỚT

Active Member

Có thím vào nhận là mừng rồi...Các thím mau nhận cho đủ đi chứ để lâu nó héo uổng lắm nha.

- Bác quan tâm chị em phụ nữ quá cơ.... chắc Bác Gái phải là người may mắn lắm mới "ngắm trúng Bác" ấy nhỉ?
- Mà cũng không biết là Bác Gái hay mắn... hay... Bác là người "may mắn" nữa. Vấn đề này dân bảo có, đảng bảo không, khoa học chưa xác minh :))

Đang lên hàng Yousing .. :-":-"
Mình chỉ biết một số bài nhạc vàng thôi, bạn nào yêu cầu nhạc trẻ có thể vào trang yousing tìm kiếm và yêu cầu nhé.

bác cho em xin mấy bài nhạc trẻ với
Chỉ Có Em - Bảo Kun & Hoàng Tôn & Kay Trần
Tell Me Why - Mr A & Touliver
Ngọn Nến Trước Gió - LiL Knight & JustaTee & Emily & Andree
Là Em Đó - Văn Mai Hương & Mr A

nhhh

Well-Known Member

- Bác quan tâm chị em phụ nữ quá cơ.... chắc Bác Gái phải là người may mắn lắm mới "ngắm trúng Bác" ấy nhỉ?
- Mà cũng không biết là Bác Gái hay mắn... hay... Bác là người "may mắn" nữa. Vấn đề này dân bảo có, đảng bảo không, khoa học chưa xác minh :))

Em ăn may...Đan ông lúc nào cũng may mắn mới lấy được vợ...Không may thì ế chỏng rồi...Lúc đấy mình chỉ là con Trâu, đi ra đồng dễ vấp phải nhiều cọc bậy lắm :))

Bên trên