MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Mình muốn mua micro SHURE BETA 58A loại có dây hàng chính hãng , ở thành phố HCM chổ nào bán hàng uy tín nhờ các bác chỉ giúp ? Micro Shure bây giờ hàng nhái nhiều quá nên làm em không yên tâm . Em hát bằng mixer chắc xài loại này được phải không ? Nhờ các bác cho ý kiến dùm , hoặc có hàng nào cỡ giá em nó mà chất hơn thì tư vấn cho em luôn . Thanks :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

hardcode

Member
Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Bạn có thể mua hàng tại sao việt Hà Nội bằng hình thức chuyển khoản và sao việt chuyển hàng cho bạn qua Tín Thành..
mình cũng vừa làm 1 cái (giá 3.600.000) bằng hình thức này.. mình ở Bình Thuận.

Home

Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Bạn có thể mua hàng tại sao việt Hà Nội bằng hình thức chuyển khoản và sao việt chuyển hàng cho bạn qua Tín Thành..
mình cũng vừa làm 1 cái (giá 3.600.000) bằng hình thức này.. mình ở Bình Thuận.

Home
Mình muốn hỏi chỗ nào ở thành phố HCM uy tín để mua không sợ hàng nhái , Hà Nội thì quá xa nên em ngại , cám ơn bác :D

Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Mình muốn hỏi chỗ nào ở thành phố HCM uy tín để mua không sợ hàng nhái , Hà Nội thì quá xa nên em ngại , cám ơn bác :D
Mình thấy ở Trung Chính audiopro bán cũng uy tín lắm,anh em trên diễn đàn cũng tin tưởng.
MICRO SHURE, GIÁ MICRO SHURE, MICRO KARAOKE SHURE, MICRO THU ÂM SHURE - MICRO KARAOKE, GIA MICRO KARAOKE, MICRO THU AM, MUA MICRO KARAOKE, MIC KHONG DAY

meomatto

Active Member
Sao việt ở HN là hàng chuẩn, ngoài loại đó còn 1 loại cực chiến, bao nhiêu năm nay vẫn vang danh giang hồ thế giới là SHURE SM58 Made in Mexico. Giá 1 cái những năm 90 luôn ở tầm 120$. hehe

Sao việt ở HN là hàng chuẩn, ngoài loại đó còn 1 loại cực chiến, bao nhiêu năm nay vẫn vang danh giang hồ thế giới là SHURE SM58 Made in Mexico. Giá 1 cái những năm 90 luôn ở tầm 120$. hehe
Em nghe nói hình như SHURE SM58 rẻ hơn SHURE BETA58 không biết có phải không , nhờ các bác cho ý kiến dùm . Thanks :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Em có điện cho Trung Chính audio thấy trên web niêm yết giá không khớp với giá nhân viên bán hàng , chênh lệch cả vài trăm ngàn nên em nhấn nút luôn . Chắc em chuyển qua micro Sennheiser dòng E 845 Bảo Dương báo giá 3T1 . Em nghe nói dòng E845 cũng ngang ngửa với SHURE BETA 58 nhưng E 845 ở thành phố HCM có nhà phân phối nên cũng an tâm hơn . Có bác nào rành về micro hiệu này cho em vài lời khuyên em cảm ơn rất nhiều . Thanks :)]

Chỉnh sửa lần cuối:

thaoprosound

Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Xem cái list của web này thì giá cao quá bác à.
Lại còn lẫn lộn cả hàng nhái vào nữa. Bộ PGX24/SM58 gì mà 2tr850. Nếu là hàng xịn thì ko bao giờ rẻ thế, còn nếu là hàng nhái (cái này thì 99,9%) thì lại bị đắt

ngdhieu

Well-Known Member

Tốt hơn hết là nhờ chuyên gia Micro và Karaoke Pro là bác Thảo bán hoặc mua giúp là đảm bảo 100%.

Ðề: Re: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Em nghe nói hình như SHURE SM58 rẻ hơn SHURE BETA58 không biết có phải không , nhờ các bác cho ý kiến dùm . Thanks :D

Đúng đó bạn ạ,SM58 vang danh giang hồ đã lâu nhưng cũng vẫn dưới SM58 cả vầ chất lẫn về giá,hôm vừa rồi bác thaoprosound cũng đã thảo luận với mọi người trên này rồi.Cụ thể là SM58 giá khoảng 124$ và beta58A là 172$ bạn ạ,dải tần đáp ứng của beta58A(50hz-16000hz) rộng hơn SM58(50hz-15000hz)

Re: Ðề: Re: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Đúng đó bạn ạ,SM58 vang danh giang hồ đã lâu nhưng cũng vẫn dưới SM58 cả vầ chất lẫn về giá,hôm vừa rồi bác thaoprosound cũng đã thảo luận với mọi người trên này rồi.Cụ thể là SM58 giá khoảng 124$ và beta58A là 172$ bạn ạ,dải tần đáp ứng của beta58A(50hz-16000hz) rộng hơn SM58(50hz-15000hz)

Chắc là em chuyển sang xài micro Sennheiser dòng E 845 , em điện thoại cho Bảo Dương nhân viên báo giá là 3T1 hàng chính hãng , với lại em thấy Bảo Dương là nhà phân phối chính thức micro Sennheiser ở thành phố HCM nên cũng an tâm hơn . Nhờ mấy bác cho ý kiến về con này được không ạ , giá như vậy có hợp lý không ? so với SHURE BETA 58A thì có bằng không ? Thanks

Cám ơn mấy bác đã tư vấn , cuối cùng em quyết định chọn em Sennheiser dòng E 845 , đang đợi hàng về không biết có hay trong tầm tiền không ?

Re: Ðề: Re: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Chắc là em chuyển sang xài micro Sennheiser dòng E 845 , em điện thoại cho Bảo Dương nhân viên báo giá là 3T1 hàng chính hãng , với lại em thấy Bảo Dương là nhà phân phối chính thức micro Sennheiser ở thành phố HCM nên cũng an tâm hơn . Nhờ mấy bác cho ý kiến về con này được không ạ , giá như vậy có hợp lý không ? so với SHURE BETA 58A thì có bằng không ? Thanks

Micro Sennheiser dòng E 845 nghe nói cũng tương đương với Shure beta 58 , nhưng hình như là 3T2 lận , chắc gần tết lên giá :))

Mình muốn mua micro SHURE BETA 58A loại có dây hàng chính hãng , ở thành phố HCM chổ nào bán hàng uy tín nhờ các bác chỉ giúp ? Micro Shure bây giờ hàng nhái nhiều quá nên làm em không yên tâm . Em hát bằng mixer chắc xài loại này được phải không ? Nhờ các bác cho ý kiến dùm , hoặc có hàng nào cỡ giá em nó mà chất hơn thì tư vấn cho em luôn . Thanks :D:D
Đơn giản gần chết bạn ơi nếu ở TP HCM thì ra chi nhánh Sao Việt tphcm tại đường Điện Biên Phủ Q3 hình như nó đối diện điện tử Tiến Đạt thì phải bảo đảm hàng shure 100% Mình đã mua 2 cây micro PG58 ở đây gồi hát và thu âm rất hay nhé!

Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Đơn giản gần chết bạn ơi nếu ở TP HCM thì ra chi nhánh Sao Việt tphcm tại đường Điện Biên Phủ Q3 hình như nó đối diện điện tử Tiến Đạt thì phải bảo đảm hàng shure 100% Mình đã mua 2 cây micro PG58 ở đây gồi hát và thu âm rất hay nhé!

Cám ơn bác , em đã mua Micro Sennheiser dòng E 845 rồi , cảm nhận là hay trong tầm tiền ........

chudaihung

Bạn có địa chỉ chính xác của chi nhánh này ko ? Thân.

Bên trên