MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

gabay

Member
Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

nếu bạn ko phải dân chuyên nghiệp thì bạn nên mua mic Beta 58A fake về mà hát,vì bạn chưa đủ trình độ để phân biệt hàng fake và nhái khác nhau về chất lượng tiếng,mà giá của mic fake rẻ hơn mic xịn gấp mấy lần

kudo1908

Active Member

nếu bạn ko phải dân chuyên nghiệp thì bạn nên mua mic Beta 58A fake về mà hát,vì bạn chưa đủ trình độ để phân biệt hàng fake và nhái khác nhau về chất lượng tiếng,mà giá của mic fake rẻ hơn mic xịn gấp mấy lần
ko thì mua Shure 565SD như mình hát cũng ok :D

banhran791

Tức quá! mình mới vừa mua 1 cây Shure UG3 giá 5 triệu, mua xong về xem trên mạng thấy bán toàn giá 3 triệu.sao mà chênh lệch giá ghê vậy nhỉ. mình hỏi thì nói là hàng chính hảng, mà mình là dân gà mờ nên chẳng biết đâu là thật đâu là hàng nhái. buồn quá.

thaoprosound

UG3 ?

Shure làm gì có serie này.Nên sẽ ko có cái gọi là "hàng chính hãng"

99% hàng TQ ngoài luồng,

Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Tức quá! mình mới vừa mua 1 cây Shure UG3 giá 5 triệu, mua xong về xem trên mạng thấy bán toàn giá 3 triệu.sao mà chênh lệch giá ghê vậy nhỉ. mình hỏi thì nói là hàng chính hảng, mà mình là dân gà mờ nên chẳng biết đâu là thật đâu là hàng nhái. buồn quá.

Con này có dây hay không dây vậy bác ?

TPL

Member

đã buồn nay còn buồn hơn hic hic...mình mua ở cửa hàng chuyên bán mic shure, vậy mà bị lừa đau thật....
San sẻ cùng bác, em mua gì cũng phải lên HDVN hóng ..... rồi mới xin tiền Gấu !

Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Trung Chính là em tởn tới già !!!
Lần trước xém dính chưởng với em mixer karaoke Yamaha MG 82 CX hàng fake.

Micro Shure thì chính hảng phân phối SaoViet mà mua tại Viet Nam chứ mà mua lung tung thì 90% là facke. Mixer Ya 82CX thì fake đầy luôn mình cũng đã trả tiền cái mix này nhưng trong 1 ngày ktra đã đổi ngay dù chịu lỗ thà mua đúng hàng hãng còn hơn giúp mấy thằng china làm đồ giả....Còn đặt hàng nước ngoài thì phải có kinh nghiệm và cửa hàng uy tín một chút vì phải trả tiền trước nhận hàng sau..:)

ngdhieu

Well-Known Member

Sau khi mua cặp mic Shure nhái UGX... và tham khảo trong box này, em rút ra kết luận:

1. Muốn mua Shure chính hãng chỉ có 1 cách duy nhất là mua hàng ở Cửa hàng được ủy quyền chính thức (Authorized Dealer). Tất cả các nguồn hàng khác đều không đáng tin và tỷ lệ rủi ra mua nhằm hàng nhái là rất cao.

2. Giá của Shure chính hãng khá mắc. Nếu không chuẩn bị tinh thần chi >10tr cho 1 cái mic không dây (20tr/cặp) thì đừng nên nghĩ đến Shure hay Sennheiser.
Đối với mic không dây pro, hàng chính hãng và tốt thì không cứ gì Shure hay Sennheiser, tất cả các hãng khác đều có cùng tầm giá (~10tr/1 cái). Các hiệu khác như TOA, Audio Technica, Taskar, thậm chí những hiệu không có tiếng tăm gì như AKG hoặc Arirang cũng đề giá bán khá mắc.

e lên trang chủ nhưng ko thấy giá sao mua bác e ở tphcm mún mua mà ko pik sao

e lên trang chủ nhưng ko thấy giá sao mua bác e ở tphcm mún mua mà ko pik sao

Bác điện thoại hỏi giá , em thấy nhà phân phối chính thức sản phẩm thường thì không để giá bán . Nếu có yêu cầu thì điện thoại hỏi giá & cách ship nếu ở xa .

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Bác điện thoại hỏi giá , em thấy nhà phân phối chính thức sản phẩm thường thì không để giá bán . Nếu có yêu cầu thì điện thoại hỏi giá & cách ship nếu ở xa .
Bác pham thieu gia mua được micro rồi, show hàng của Bác đi cho anh em thấy?

Re: Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Bác pham thieu gia mua được micro rồi, show hàng của Bác đi cho anh em thấy?
Em mua 3 con micro , nhưng chưa chỉnh dàn máy hoàn chỉnh nên chưa show hàng dàn máy được mây bác thông cảm :D . Khoe mấy bác mấy con micro mới mua
Micro Sennheiser EW135G3
Micro Sennheiser EW152G3

view
[/URL][/IMG]

Micro Sennheiser EW345G3

view
[/URL][/IMG]

gtdu1973

Chẹp chẹp. Thèm quá đi mà chỉ đủ tiền mua G1 ah :D. Bán trả góp ko đây hehe.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Chẹp chẹp. Thèm quá đi mà chỉ đủ tiền mua G1 ah :D. Bán trả góp ko đây hehe.

Bác ấy chơi đồ xịn nhỉ? Mà bác gtdu1973 cũng đâu kém cạnh mà mua trả góp, khi nào các bác xài chán để lại cho em.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Em mua 3 con micro , nhưng chưa chỉnh dàn máy hoàn chỉnh nên chưa show hàng dàn máy được mây bác thông cảm :D . Khoe mấy bác mấy con micro mới mua
Micro Sennheiser EW135G3
Micro Sennheiser EW152G3

Micro Sennheiser EW345G3

Em này chân dài thật, phần đen đen phía trên mượt bác nhỉ, em chưa từng nghe em ấy ca. Nhất bác rồi

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MUA MICRO SHURE BETA 58A CHÍNH HÃNG Ở ĐÂU ?

Micro Sennheiser EW135G3
Micro Sennheiser EW152G3

view
[/URL][/IMG]

Micro Sennheiser EW345G3

view
[/URL][/IMG]

Chơi lun micro cài áo lun hả bác thiếu gia... Nhà có đoàn cải lương hả bác... hic

Bên trên