Mừng Sinh Nhật HD Biên Hòa lần 4

DAIYOU

Active Member

Kỷ niệm 4 năm thành lập nhóm HD Biên Hòa ,nhằm tổng kết họp mặt kết nối các thành viên ,gặp gỡ trao đổi giao lưu ,đại diện nhóm xin thông báo .

Mừng Sinh Nhật HD Biên Hòa lần thứ 4

Thời gian: 11g ngày 07/09/2014

Địa điểm : Nhà Hàng Ngọc Cảnh ,390 Nguyễn Ái Quốc, Hố Nai, Biên Hòa

Như đã thống nhất sau buổi Off ngày hôm qua,hình thức tổ chức đơn giản ý nghĩa và dành nhiều thời gian hơn với nhau để chia sẻ tình cảm ,trò truyện làm không khí buổi Sinh Nhật ấm cúng hơn .

Dự kiến buổi tiệc đã có sẵn dàn Karaoke,máy chiếu ,năm nay không setup dàn 5.1 như mọi năm để anh em nhậu xong về cho thoải mái .Tuy nhiên theo ý kiến riêng của em ,dàn Karaoke của nhà hàng có lẽ không khỏa lấp được các giọng ca oanh vàng ,cũng như oanh tạc các đồng chí ,các ca sĩ cây nhà lá vườn nên e đề nghị như sau.

Một số đồ cần thiết cho buổi tiêc vui vẻ hơn gồm.

1.Micro ưu tiên loại nhẹ nhẹ 1 tí chứ mấy bác mà nhậu xỉn hát không được là chít em!

2. Ampli Karaoke - Bác Duy Minh sẽ ra mắt cái Ampli karaoke D.I.Y

3.Loa Paramax (Nhà hàng đang có ) ,bác nào gần nhà có nhã ý thì mang theo 1 cặp

4.Loa Sub.

5.Đầu 5 số + Tivi,Máy chiếu nhà Hàng có...

Hôm qua em quên vụ Bánh Sinh Nhật ,cái này tất nhiên phải có ,bác nào gần tiệm bánh hỏi trước rồi đặt ,đến bữa đó sẽ trừ phí ra nhé.

Chi phí chia đều cho ai có mặt tham gia.

Trước giờ Sinh Nhật ai rảnh có thể ghé Cafe Lưu Luyến gần đó uống Cafe tới giờ thì kéo qua ,cách khoảng 200m.

Để buổi tiệc thêm thân mật ,vui vẻ và thành công xin mời các bác đăng ký để đặt tiệc cho hợp lý ,hạn chót là ngày 05/9/2014 khóa sổ.

Danh sách đăng ký:

1.Optoma HD - Bác Tuấn Anh
2.Andriand - Bác Thảo
3.Vodichsanco - Bác Hùng - Đầu Imax 18D
4.Thinhkapa - Thịnh
5. Daiyou - Đại
6.Gengo04 - Bác Duy
7.Duyminh - Minh.
8.Phanvietchan- Bác Chân
9.Buoctiennet - Bác Dương
10.Phu/c1. - Bác Phú
11.Maison67 - Bác Sơn HD Saigon
12.HoangTQ - Bác Hoàng
13.quyslee - Bác Quý HD Saigon
14.Danggiao. - Bác Giao
15.Vantua -
16.Tumi - Bác Chính
17 anh Long - HDSaigon
18. Anh Trường - HD Saigon
19.anh Duy - HD Saigon
20.Hieupv
................
Tiếp tục Update mời các bác đăng ký.

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Mừng Sinh Nhật HD Biên Hòa lần 4

Mở màn ..........

Chỉnh sửa lần cuối:

vodichsanco

Active Member

em đăng ký 1 vé..

em mang theo đầu imax để karaoke hải ngoại....

gengo44

Member

Bác hùng khỏi dký . Có tên luôn rồi (e cũng được vinh dự đấy) khakha . Ae nào có idea hay thich ntn thì nói luôn nhe (E thì thấy nếu được làm cái bốc thăm trúng thưởng nếu mình còn vài vật dụng nào ít đụng đến vd :áo HD , huy hiệu or cần gom tiền or quỹ mua vài thứ như usb , hdd nhỏ ...) Cái này chỉ idea của e để ae tk

DAIYOU

Active Member

Bác hùng khỏi dký . Có tên luôn rồi (e cũng được vinh dự đấy) khakha . Ae nào có idea hay thich ntn thì nói luôn nhe (E thì thấy nếu được làm cái bốc thăm trúng thưởng nếu mình còn vài vật dụng nào ít đụng đến vd :áo HD , huy hiệu or cần gom tiền or quỹ mua vài thứ như usb , hdd nhỏ ...) Cái này chỉ idea của e để ae tk

Vậy thì hay quá ,có thể nếu các bác có đồ dư không dùng tới đấu giá hay làm vật phẩm quà tặng cũng được ,thậm chí vài Disc CD hay cũng làm niềm vui lớn ....

em xin có ý kiến là off hd mà không thấy hd vậy có lẻ bác Dương cầm theo cái máy chiếu để chơi hd cho nó có mùi hd và 3d..xxx ...luôn ạ

optoma-hd

Ung ho 01 CD nhac,hop dung co logo HDBH club(giong CD hom SN lan 1 va 2 nhe),lam qua boc tham.
Thong cam khong dau va quen cach up hinh roi...hic.

DAIYOU

Active Member

Bánh sinh Nhật HD Biên Hoà Thịnh đặt rồi nhé các bác.

Cám ơn Thịnh nhé!

DAIYOU

Active Member

em xin có ý kiến là off hd mà không thấy hd vậy có lẻ bác Dương cầm theo cái máy chiếu để chơi hd cho nó có mùi hd và 3d..xxx ...luôn ạ

Máu vậy à ,mà nếu có máy chiếu mà không có dàn 5.1 sao nghe?

Vậy chơi Bộ mini 5.1 Logitech z550 được không các Bác , gọn nhẹ nhưng cũng đủ cho có không khí.Nếu đồng ý thì em mượn vác đi

HDBH-GROUP

BĐH HD Biên Hòa

E thấy hình như thiếu tên bác phú/c1.:D

hieupv

Member

Chào các bác. Em làm việc trên SG nhưng gốc ở Sặt chỗ sau nhà thờ Sặt í. Thành viên ở xa có được tham gia không mấy bác?

HDBH-GROUP

BĐH HD Biên Hòa

Chào các bác. Em làm việc trên SG nhưng gốc ở Sặt chỗ sau nhà thờ Sặt í. Thành viên ở xa có được tham gia không mấy bác?
Ae HDBH ko phân biệt người mới hay cũ , bác nào cứ có chung niềm đam mê HD là được.

Thành viên mới thì lại càng Wellcome bác ạ.

Bác vui lòng xem kỹ ngày giờ cụ thể ở trang 1 topic này nhé!

Thanks.....

hieupv

Member

Nghe rõ thưa bác chủ. :D Cảm ơn bác nhiều.

DAIYOU

Active Member

Chịu khó về thăm nhà rồi đi SN luôn .....sặt có bác Gengo đấy với cuctruong nữa.

gengo44

Member

Bac` gần nhà mình rồi . k ngại thì call mình (0982103439) ae minh hôm đâ`y đi chung cho vui

maison67

Well-Known Member

Ae HDBH ko phân biệt người mới hay cũ , bác nào cứ có chung niềm đam mê HD là được.

Thành viên mới thì lại càng Wellcome bác ạ.

Bác vui lòng xem kỹ ngày giờ cụ thể ở trang 1 topic này nhé!

Thanks.....

Xem kỹ ngày - giờ rùi nhưng, chưa thấy giá gom góp chung dzui!:):D Nếu không có gì trở ngại, mình sẽ tham gia! Đăng ký 1 vé ảo nhé, mong sẽ thành vé vào cửa chính thức!:-bd:):))=))

vodichsanco

Active Member

Xem kỹ ngày - giờ rùi nhưng, chưa thấy giá gom góp chung dzui!:):D Nếu không có gì trở ngại, mình sẽ tham gia! Đăng ký 1 vé ảo nhé, mong sẽ thành vé vào cửa chính thức!:-bd:):))=))

kinh phí campuchia tai chỗ Bác Sơn ơi.

Bên trên