Mừng Sinh Nhật HD Biên Hòa lần 4

DAIYOU

Active Member
Ðề: Mừng Sinh Nhật HD Biên Hòa lần 4

Các bác đâu hết rồi ,đăng ký tiếp đê..................X_X

hoangtq

Well-Known Member

Chào các bác, lâu rồi em k xuống tham dự cùng các bác, đợt này sẽ cố gắng tham gia; xin book 1 chỗ nhé :)

Mấy bác thành viên mới thấy bữa trước có hỏi SN HDBH mà kg thấy đăng ký ta...

DAIYOU

Active Member

Sắp tới ngày SN rồi mà đăng ký ít vậy đâu hết rồi.....X_XX_XX_XX_XX_X

Tình hình là đang thiếu cặp Mic để hát hò, nhà hàng có 3 cặp loa cho lựa chọn là Paramax, SAS , Boston Audio.

Có màn chiếu mà không có máy chiếu.

thinhkappa

Well-Known Member

Mic e có 1 cái có dây . 3 cặp loa nhà hàng là ok rùi. Máy chiếu nhờ bác nào mang đi thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

quyslee

Well-Known Member

Vậy thì chơi chơi à!:-bd:):))
Anh Sơn máu ghê ta, mình cũng muốn tham gia với AE HDBH. Nếu tiện đường anh Sơn ghé ngang Suối Tiên anh em mình đi chung cho vui. Hay em xuống Bình Thái chở anh Sơn đi 1 xe cũng được. Mình tên Quý (1968) - 0919 691 868 - - làm việc ở KCN Biên Hòa 2, nhà ở Q9, đăng ký 1 vé tham gia chung vui với AE HDBH nhé. Thanks

DAIYOU

Active Member

Vậy Bác chở Bác Sơn đi cho vui nha !

Thiệt ngại quá do tình hình chương trình chủ yếu ăn mừng chứ không hoành tráng như những đợt trước nên không dám mời các Bác HD Saigon

Rất hân hạnh được đón tiếp các Bác .

quyslee

Well-Known Member

Thiệt ngại quá do tình hình chương trình chủ yếu ăn mừng chứ không hoành tráng như những đợt trước nên không dám mời các Bác HD Saigon

Chù yếu là vui thôi bác, ngày nào mình cũng đi làm ở Biên Hòa, quán xá ở Biên Hòa cũng không lạ gì. Sau sinh nhật HDBH, ngày 13/9 còn bay ra Vũng Tàu chơi nữa có xa xôi gì đâu.
P/S: Chương trình là đi công tác Kiên Giang từ 3/9-5/9. Nếu không có gì thay đổi thì đến giao lưu cùng các bác.

maison67

Well-Known Member

Bác đừng có ngại, AE gặp nhau là vui rồi. Mình có nói với bác Thịnh, nói bác gửi lời mời bên HDSG, chắc sẽ có hội Trưởng hoặc hội Phó đi (chù yếu gặp nhau tạo tình thân mật, mình cũng vậy). Bên HDVT đã chủ động mời HDSG, bác đại diện HDBH cứ đánh tiếng đi, đừng ngại nhé!:-bd=D>:))

P/s: mình cũng muốn tham gia SN bên HDVT 13/9 lắm chứ, nhưng tình hình bữa đó, không cho phép mình đi, cũng hơi tiếc chút!

gengo44

Member

gần sắp đến ngày rồi , post lên cái cho nóng

thinhkappa

Well-Known Member

Lên cao nào...

............

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member

Tự Design cái Panel này à Thịnh ,đẹp đấy....

bao0102

Active Member

Chúc HDBH sinh nhật vui vẻ.Năm nay trùng ngày nhà em có việc nên không tham dự được.Tiếc quá.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)):))=)):))=))
Sắp tới ngày SN rồi mà đăng ký ít vậy đâu hết rồi.....X_XX_XX_XX_XX_X

Tình hình là đang thiếu cặp Mic để hát hò, nhà hàng có 3 cặp loa cho lựa chọn là Paramax, SAS , Boston Audio.

Có màn chiếu mà không có máy chiếu.
Theo minh neu set up dan 5.1 thi dung may chieu con chi hat karaoke kg can thiet vi an nhau hat ma tat dien thi .... phai goi them nhom mua phu hoa...

Chù yếu là vui thôi bác, ngày nào mình cũng đi làm ở Biên Hòa, quán xá ở Biên Hòa cũng không lạ gì. Sau sinh nhật HDBH, ngày 13/9 còn bay ra Vũng Tàu chơi nữa có xa xôi gì đâu.
P/S: Chương trình là đi công tác Kiên Giang từ 3/9-5/9. Nếu không có gì thay đổi thì đến giao lưu cùng các bác.

That vinh hanh cho ae HDBH dc don tiep bac. Welcome!

:D
Lên cao nào...

Mat cong design sao chu kg design luon cap oc sen B&W vua lam poster vua la muc tieu de ae minh cung phan dau, sao lai lay poster 684 vay?

Bên trên