My Klipsch Home Theater!

theaminh81

Well-Known Member
Ðề: My Klipsch Home Theater!

quá khủng, dàn ngon quá, nâng lên tivi thành máy chiếu full hd và mua cái ghế hoành tráng chút bác ơi

thangvc

Member
Ðề: Re: My Klipsch Home Theater!

Loa surround back bác treo như thế có cao quá ko bác ?

Em cũng định nói thế nhưng bác nói trước rồi :)
SRB để cao quá làm cho hiệu ứng mà mình nghe k sướng lắm. Người ta đóng cửa sau lưng mình mà cứ tưởng trên lầu đóng cửa :(
Dù sao cũng chúc mừng bác chủ có bộ combo quá tuyệt!
Bác chủ cho em hỏi thêm: loa center nghe có hấp dẫn k?

sir_hoangnam

Re: Ðề: Re: My Klipsch Home Theater!

Cảm ơn chủ thớt đã tư vấn, Mình đã đặt hàng máy chiếu PANASONIC 8000 PTAE, thấy em này cũng được đán giá cao lắm. Còn mấy loa vệ tinh, siêu trầm đặt KLIPS cũng ổ chứ bác. Sắp có kết quả để anh em ném đá rồi:-j
Máy chiều này ngon quá bác ah,
Khi nào setup xong post lên để ae tham khảo bác nhé.
Loa surround back bác treo như thế có cao quá ko bác ?
E treo cao nhưng hướng mặt loa vào đúng vị trí người ngồi nên hiệu ứng ko bị giảm, có chăng cảm nhận không gian ko thựa bằng thôi.

quá khủng, dàn ngon quá, nâng lên tivi thành máy chiếu full hd và mua cái ghế hoành tráng chút bác ơi
Em cũng máu lắm nhưng là tivi 65' cơ bác ạ, đợi 1-2 năm nữa mấy size này nó rẻ thì mua sau bác ạ.
Em cũng định nói thế nhưng bác nói trước rồi :)
SRB để cao quá làm cho hiệu ứng mà mình nghe k sướng lắm. Người ta đóng cửa sau lưng mình mà cứ tưởng trên lầu đóng cửa :(
Dù sao cũng chúc mừng bác chủ có bộ combo quá tuyệt!
Bác chủ cho em hỏi thêm: loa center nghe có hấp dẫn k?
thanks bác, do phòng nhà em bị vướng cửa nên phải để thế,
Rc64 nghe tiếng rất trong, rõ và lực.

hg206

Ðề: Re: Ðề: My Klipsch Home Theater!

Quá đẹp, vị trí ngồi cũng đẹp :|. Nếu bác chủ cần trang trí thêm ít giấy dán tường thì ới em nhé. Giá tốt cho anh em HD...0912000666

taixin

Active Member

KL RB-41 cặp này bác ship về giá nhiêu vậy bác chủ

taixin

Active Member

bác chủ cho đánh giá suond round rc 62 ii em cũng đang định mua nhưng thấy giá chát quá 13 củ không biết có nên bỏ ra không ,,,

taixin

Active Member

bác cho em thêm đánh giá con pre pow của bác với nhé sao bác ko mua avr gấu mà chơi pre pow hả bác

ledong83

Bác pro quá, bộ dàn quá ngon, phòng thì bố trí tiêu âm, tán âm tốt thế. Nhìn đã thấy sướng rùi

sir_hoangnam

Ðề: Re: My Klipsch Home Theater!

bác chủ cho đánh giá suond round rc 62 ii em cũng đang định mua nhưng thấy giá chát quá 13 củ không biết có nên bỏ ra không ,,,
RS62 chứ bác nhỉ? cặp này làm SR ko còn gì để chê cả (nếu so với BW 685 thì hơn vài bậc), tuy nhiên chất lượng vỏ loa KL làm chưa tốt, mang tiếng là dòng Reference.
Bác chủ cho xin ít review chất âm em rf7ii với, e đang ngắm em này ợ
Ko biết viết thế nào nhỉ? bác đi nghe thử nhiều xem có hợp với chất âm em nó ko?
Để một thời gian nữa em rảnh và setup lại tiêu tán âm ngon hơn sẽ hầu chuyện bác nhé!
chúc mừng bác có bộ dàn đẹp
thanks bác.
bác cho em thêm đánh giá con pre pow của bác với nhé sao bác ko mua avr gấu mà chơi pre pow hả bác
AVR ko so sánh được với Prepow bác ơi, nó ở một đẳng cấp khác rồi.
Bác pro quá, bộ dàn quá ngon, phòng thì bố trí tiêu âm, tán âm tốt thế. Nhìn đã thấy sướng rùi
thanks bác, em đang dự kiến setup lại toàn bộ phòng với nhiêu tiêu âm hơn + thẩm mỹ hơn.

Con này (Pre: Integra DHC-80.1 ) của bác gấu thật.ko bt ở vn có chỗ nào bán ko bác nhỉ

RF7II

Member

đôi RF7II chơi nhạc có ổn không bác ? (nhạc vàng, country, dance)

Bên trên