Nhận xét về Danh sách kênh của AVG

vnucfl

Ðề: Nhận xét về Danh sách kênh của AVG

dạo này mình thấy thích kênh true 4 của bác anvien quá. Cho người trực lịch khi nào có trực tiếp tennis thì chuyển qua true4 , hết cái nó lại chuyển qua true 2HD cho anh em xem bóng bánh . Đáp ứng nhu cầu giải trí thể thao của anh em mình ( mặc dù nghe toàn tiếng nước ngoài)

Chẳng những trực tiếp mà hình ảnh thì ăn đứt mấy kênh khác,mình lại thích để tiếng nước ngoài như vậy,âm thanh sống động,nghe mấy cha bl vietnam còn bực mình hơn.

hai_nvv08

Member

Kênh TS4 này sao mờ quá nhỉ, trong số các kênh SD mình thấy kênh này chất lượng kém nhất, chỉ ngang ngang với nhóm kênh VTC thôi

Các bác cho e hỏi, nếu xem kênh SD thì AVG có hơn cáp trung ương nhìu ko ạ ?

---------- Post added 11-11-2012 at 02:37:47 AM ----------

Chẳng những trực tiếp mà hình ảnh thì ăn đứt mấy kênh khác,mình lại thích để tiếng nước ngoài như vậy,âm thanh sống động,nghe mấy cha bl vietnam còn bực mình hơn.

Các kênh k phải HD có ổn k bác, e mới xúc em 55 inch full HD về, cắm vào cáp thấy xấu quá, k đẹp = con 32 inch HD ready cũ của e nên đang tính sang KTS

Pioneer

Member

Các kênh k phải HD có ổn k bác, e mới xúc em 55 inch full HD về, cắm vào cáp thấy xấu quá, k đẹp = con 32 inch HD ready cũ của e nên đang tính sang KTS

Mình từng dùng cáp trên tivi hd ready như bạn nhưng vì chuyển ở chung cư buộc phải dùng đầu kỹ thuật số. Chất lượng hơn hẳn.

buihuytuan

Nếu bạn ở Hà Nội, hãy gọi số 0906527023 sẽ có người mang đầu thu đến lắp đặt cho bạn xem thử. Đẹp thì có thể làm hợp đồng dùng luôn, không thì bảo họ mang về. Ngày nào trong tuần cũng được.

Nếu bạn ở Hà Nội, hãy gọi số 0906527023 sẽ có người mang đầu thu đến lắp đặt cho bạn xem thử. Đẹp thì có thể làm hợp đồng dùng luôn, không thì bảo họ mang về. Ngày nào trong tuần cũng được.

THanks bác, em đã lắp hôm qua rồi, có khá hơn dùng cáp trung ương bác ạ, đỡ bị nhiễu và sạn hơn :)

zorro0503

Nghe mọi người nói AVG có kênh Truesport gì gì đó, Nhà tôi dùng Gói cao cấp của AVG qua vệ tinh DTH mà sao không thấy có kênh Truesport vậy ?? Ai biết giải thích giùm tôi với được không? Cảm ơn mọi người...

Nghe mọi người nói AVG có kênh Truesport gì gì đó, Nhà tôi dùng Gói cao cấp của AVG qua vệ tinh DTH mà sao không thấy có kênh Truesport vậy ?? Ai biết giải thích giùm tôi với được không? Cảm ơn mọi người...
DTH ko có đâu bạn.Truesport phát tren DTT thôi,muốn xem mấy kênh đó thì chuyển qua dùng DTT đi,nên tìm hiểu kĩ rồi hãy lắp đỡ mất time and money.

Phát lậu đó bác. Phát qua DTH thì bọn True Vision nó làm thịt ngay. Nói chung lắp vì không có lựa chọn nào tối ưu hơn thôi, cái kiểu ăn lậu này cũng nãn lắm, xem sọc xanh đỏ vàng lúc nào đâu hay.

zorro0503

Nhân tiện tôi muốn hỏi là DTH voi DTT thì cái nào xem sướng hơn vậy ?....Chuyển DTH qua DTT có mất phí không và mất bao nhiêu ?...Cảm ơn

kudo1908

Active Member

Nhân tiện tôi muốn hỏi là DTH voi DTT thì cái nào xem sướng hơn vậy ?....Chuyển DTH qua DTT có mất phí không và mất bao nhiêu ?...Cảm ơn
DTH không có các kênh True Sport,True Sport thì có giải ngoại hạng anh các trận SUPER SUNDAY.

tan_huy_93

Well-Known Member
sắp chia tay các kênh StarWorld, AXN, Channel [V], NHK World, OPT1, CNN... rồi.... hic hic
Trong số 59 kênh chưa được cấp giấy phép biên tập có khả năng sẽ ngưng phát sóng trên hệ thống truyền hình trả tiền, có một số kênh được khán giả yêu thích như Star World (kênh tổng hợp), Channel V (ca nhạc), CNBC (thông tin kinh tế thế giới), CNN, BBC (tin tức)...
Quote:
Ngưng nhiều kênh truyền hình nước ngoài? - Tuổi Trẻ Online

Mấy kênh tin tức thì còn được chứ channel v thì toàn music biên dịch gì trời,star world thì avg biên dịch trọn vẹn rồi còn gì.Thiệt là khó hiểu với mấy ông cán bộ

sokita

Member

Đang xem asenal vs tottenham HD
xem đã thật

Bên trên