Nhờ Srcuong về bộ nguồn

Ðề: Re: Ðề: Nhờ Srcuong về bộ nguồn

Bác thanksforsharing thân mến , trước đây nóa vẫn chịu được hai cái HDD liền 1 lúc từ khi em mua cong dây IDE để xuất lên tivi thì nó bị như thế , em cắm nóng vào Bay thì windows treo ngay , còn gắn HDD song mới bật máy thì vẫn khởi động được nhưng windows không nhận được thêm cái ổ HDD gắn thêm bằng bay , trong Mycomputer không thêm cái gì sất !

Thật ra máy bạn chỉ là đang gặp vấn đề về tương thích ổ cứng thôi. Bạn khởi động máy vào Bios rồi enable IDE xem sao. Xin khẳng định cái vụ Windows bị treo khi gắn nóng HDD chả liên quan gì đến nguồn cả. Không khéo người ta đau bao tử lại đè ra mổ ruột thừa thì toi.

edc

Active Member
Ðề: Re: Nhờ Srcuong về bộ nguồn

uppppppppppppp=))=))

haianh07

Active Member
Re: Ðề: Nhờ Srcuong về bộ nguồn

Bài viết của bạn có thể có ích cho nhiều người đấy, Up lên cho các bạn khách cùng biết để ủng hộ ...
Em thấy Bác như kiểu là chỉ viết đại vào đây thôi chứ Bác có xem ở trang 1 không nhề ! thank Bác và mọi người nhé
Cái bộ nguồn em mua là hàng người ta đã dùng roài , 500w dual ( có thể chạy liền 1 lúc hai Main hi hi ) của Hà Quốc có 300k chạy liền từ hôm đóa tới giờ chưa tắt chỉ hơi ấm ấm chút vỏ thôi ( Hà nội mưa phùn )
thank các Bác nhiều nhé

Vando

Well-Known Member
Ðề: Nhờ Srcuong về bộ nguồn

Bác nên lấy PSU Seasonic X400 fanless của em, hoàn toàn yên lặng luôn.

Bên trên