NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

free dk có vài trận của mấy bố hôi néc chẳng bõ bèn xem. đã xem là phải xem cho đã. lắp mia K+ cho rồi đỡ phải chửi nhau

dinhkimdung92

Bác có tình yêu với bóng đá quá, em cũng thích K+ lắm nhưng phí cao quá nên đành ngậm ngùi kết bạn với em sopcast thôi :-S

pieke

Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

sợ xì chét thì xem K+ đê, ít quảng cáo

bây giờ làm gì có kiểu có lợi cho ng dùng nữa bạn, chỉ có lợi cho nhà đài thôi. đấy ng ta cứ bảo HTV, hanoitv... free đấy nhg ng ta tính phí vào quảng cáo cả rồi đấy, vs cả giá mua gói 3 rẻ hơn 1,2 nhìu. tính đi tính lại nhà đài vẫn là có lợi. ng dùng thông minh thì sẽ bí nên chọn free hay K+!

dinhkimdung92

Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Nhưng mà lúc trả tiền đầu thu thì cũng xì choét chả kém đâu bác ạ >:)

em cũng đang phải giành tiền lắp cái K+ đây, chắc chắn k+ không nhả gói supper sunday ra đâu, nên các bác đừng hóng mấy đài HTV phát miễn phí làm gì.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Từ lúc K+ xuất hiện thì môn thể thao vua dần trở thành môn thể thao của người giàu rồi :(

thì chính vì người giàu giàu quá rồi nên K+ mới phải thu phí để cho họ bớt giàu đi đấy!

dinhkimdung92

Từ lúc K+ xuất hiện thì môn thể thao vua dần trở thành môn thể thao của người giàu rồi :(
Cũng đâu phải giàu lắm đâu, những người có mức thu nhập trung bình vẫn có thể lắp K+ được mà, quan trọng là niềm đam mê của bác đến đâu thôi, mấy trận supper K+ độc quyền quá hay, em là em không thể bỏ được

Gói K+ cũng chỉ bằng mấy lần ra cf ngồi với bạn bè thôi mà, nhiều người không lắp K+ không phải họ nghèo mà là họ thích được tụ tập bạn bè chia sẻ đam mê thôi!

pieke

Thật sự cái tôi của người Việt cao thật, thích xem chùa quen. Nhìn vào những năm mà VTC mua bản quyền thay cho VTV thì hãy cho ý kiến! Hãy nhìn True vision mua giải EPL xem, gần 80tr USD

cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao
dù ngàn bom mặt trận ta đã có K+ chẳng phải lo...cái gì
kệ cha thằng nào đánh nhau thì cứ tiếp tục đấm nhau
và niềm đam mê bóng đá vẫn không bao giờ... nguôi ngoài

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Thật sự cái tôi của người Việt cao thật, thích xem chùa quen. Nhìn vào những năm mà VTC mua bản quyền thay cho VTV thì hãy cho ý kiến! Hãy nhìn True vision mua giải EPL xem, gần 80tr USD
đóng tiền hàng tháng 88k mà chùa à :D

vnckien

Active Member

Các bác cho em hỏi.

Em nghe HVT TP. HCM phát các trận NHA trên các kênh "quảng bá" mà chưa bao giờ em xem đc trên HTV9 hay HTV7 cả. Vậy thực chất HTV phát trên kênh "quảng bá" nào vậy các bác?

tan_huy_93

Well-Known Member

Tại bác không xem được thật hay bác không biết để xem.
ngày nào HTV nó chẳng quảng cáo "HTV sẽ phát quảng bá các giải bóng đá Châu Âu trên các kênh HTV7 HTV9 và HTV Thể thao".

Và HTV cũng có đăng lịch Live rõ ràng, do AVG không có HTV Thể thao nên em chỉ xem được những trận trên HTV9 và em nghĩ bác không biết để xem thì đúng hơn bác không xem được.
Các bác cho em hỏi.

Em nghe HVT TP. HCM phát các trận NHA trên các kênh "quảng bá" mà chưa bao giờ em xem đc trên HTV9 hay HTV7 cả. Vậy thực chất HTV phát trên kênh "quảng bá" nào vậy các bác?

hoanganhthusuong

Well-Known Member

Thực ra thì bongdatv và kênh hà nội cũng có chiếu ngoại hạng mà. tuy nhiên vào khung giờ ít người xem và những trận hay (super saturday và super sunday) thì thằng K+ nó ăn rồi còn đâu. Nói chung là bây giờ phải quen sống với thời độc quyền thôi. Mong trở lại thời free :D

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Thua bác, nhìn đâu ko nhìn, đi nhìn thằng Thái dúi :(

Các bác cho em hỏi.

Tại bác không xem được thật hay bác không biết để xem.
ngày nào HTV nó chẳng quảng cáo "HTV sẽ phát quảng bá các giải bóng đá Châu Âu trên các kênh HTV7 HTV9 và HTV Thể thao".

Và HTV cũng có đăng lịch Live rõ ràng, do AVG không có HTV Thể thao nên em chỉ xem được những trận trên HTV9 và em nghĩ bác không biết để xem thì đúng hơn bác không xem được.
HTV9 live những chận đêm ngày thứ 2 rạng sáng ngày thứ 3. Còn các trận vào thứ 7 thì các bạn xem trên Kênh 2 của đài Hà Nội. :D

portlet

Member
Ðề: Re: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Đóng tiền 88k/tháng + VTVCab thêm 27k/tháng mà kêu chùa? Nhìn TrueVision thì sao, 80tr USD trên mặt bằng chung thu nhập đầu người của dân Thái & khả năng tiêu xài của dân Thái ntn? Ghét mấy bác so sánh mà so sánh kiểu này vãi. Giống làm cơ quan nhà nước quá =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên