Ở nơi ấy..có cái nắng..có cái gió..và có cả cái ấy...

Ðề: Ở nơi ấy..có cái nắng..có cái gió..và có cả cái ấy...

Thằng chủ thớt này kinh dị dã man rợ quá. Tới giờ uống thuốc rồi mà ko chịu uống nên ra nông nổi này đây.

Cái thằng này không biết nhục thì phải..:))
Chả hiểu mọc đâu ra cái loại "dở ông dở thằng" như thế này nữa, bệnh quá mức bệnh....

đúng là hết thuốc đỡ,Nhai đi nhai lại câu nói của mọi người rồi thêm thắt tùm lum,"dương đông kích tây" đúng là trâu bò ăn cỏ nhai đi nhai lại. ;))

may mà mình đã kịp tiêm phòng nếu không thì đã mắc bệnh bởi phát cắn vừa rồi

Cái thằng này cũng không biết nhục thì phải..:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Động vật không hiểu tiếng người đâu. Các bác nói làm gì...

Chỉ có cái đồ vô văn hóa mới gọi người khác là động vật

(Đề nghị Mod và các Bác có thẩm quyền trên diễn đàn vào nhắc nhở đồng chí này tránh phát ngôn bừa bãi) :))

tricuibap

đẹp nhỉ!!!!! \:D/ \:D/ \:D/ \:D/ \:D/

robberviet

Trông rất phong cách mà vẫn ấm cúng :) Ngồi đây thưởng thức thì tuyệt

MTAM

Member

haizzzzzzzzzzzzz! Chơi audio để làm gì nhỉ?

Em chả biết nói gì, tại trình còi. Đọc tp này thấy hay phết, up lên cho các bác chém gió, giật bão xả xì-trét

thytruong

Member

mời các bác chém tiếp nè .....

Nghia_PMT

Well-Known Member

em vốn đã kg có ý kiến gì từ lâu vì thấy họ kg hiểu biết nên em kg thèm chấp nên làm gì, cho nên các bác cũng đừng đôi co với bác này làm gì, bác này thuộc loại" ngu lâu khó đào tạo và kg biêt phục thiện "thì mình kg nên tranh luận làm gì khác nào nước đổ đầu vịt hãy để bác tự sướng và tự phong cho mình :))=)) nói tới đây làm em phải phì cười kg thể viết tiếp được.:))
=)) =)) =)) chết cười mất thằng cha này đúng là Phong Vân (đi mây về gió nhiều quá nên như Maika trên trời rơi xuống :))) tôi đang nói ông đấy ông ah ;)), bác Lân đâu có cái kiểu như ông, chết thật đi bác sỹ xem có tự kỷ ko ông ơi hoho.Các bác xem nhá, thằng cha mây gió này thế nào cũng bị cho Close thớt và banned nick =))

Chỉnh sửa lần cuối:

new_baby

Member

Tập 1 phim HD "Chiến tranh giữa các vì sao" tạm nghỉ giải lao, uống nước ăn bắp rang.. I-)

Tiếp tập 2 : tiếp tục.

:))

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member

=)) =)) =)) chết cười mất thằng cha này đúng là Phong Vân (đi mây về gió nhiều quá nên như Maika trên trời rơi xuống :))) tôi đang nói ông đấy ông ah ;)), bác Lân đâu có cái kiểu như ông, chết thật đi bác sỹ xem có tự kỷ ko ông ơi hoho.Các bác xem nhá, thằng cha mây gió này thế nào cũng bị cho Close thớt và banned nick =))

bác có là MOC k đấy, sao vừa nói xong là nick bác ấy lên đường luôn rồi, đúng là PHONG VÂN , như TỀ THIÊN ấy, đi mấy về gió

Nghia_PMT

Well-Known Member

Làm gì có đâu bác, e chỉ là thường dân thôi mà. Tại kẻ làm điều ác thì sẽ có ác lai ác báo theo luật nhân quả thôi mà :D.
Nghiêng mình mình kính cẩn !!! ^:)^

drnguyenvu

Member

Bác cho em hỏi bác mua cái ghế lười ở đâu vậy, cho em xin cái địa chỉ và giá cả với. thanks

Xem các bác nói chuyện hay quá. Các bác xem bé nhà em (trên Avata) xem, rất khoái với với headphone Sennheiser để xem pim hoạt hình và nghe nhạc thiếu nhi. Nên em nghĩ mỗi người thỏa mãn đam mê theo cách riêng của mình, lên diễn đàn để học hỏi trao đổi thôi chứ ném đá hộc vào nhau làm gì? không khéo đi viện hết toi.

vnthq

Member

Xem các bác nói chuyện hay quá. Các bác xem bé nhà em (trên Avata) xem, rất khoái với với headphone Sennheiser để xem pim hoạt hình và nghe nhạc thiếu nhi. Nên em nghĩ mỗi người thỏa mãn đam mê theo cách riêng của mình, lên diễn đàn để học hỏi trao đổi thôi chứ ném đá hộc vào nhau làm gì? không khéo đi viện hết toi.

Ấy, bác bảo vệ tương lai cho con em chúng ta nhé, chớ nên cho các công chúa và hoàng tử của chúng ta dùng headphone bác ợh.............. Chỉ lo cho các con chuyển từ đeo headphone sang đeo máy trợ thính lắm ý..........

Chết em quên mất, cảm ơn bác đã nhắc nhở!

Bên trên