Offline ngày 31 / 10 / 2010 Hội HD Hà Nội ( Hình ảnh, video trang 17 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Chúc các Bác off vui vẻ và thành công! và cho thông tin về buổi off để anh em biết với nhé...Chúc thành công !

Bọn em cũng chúc hội HD Đà Nẵng tiếp tục phát triển lớn mạnh , đoàn kết và tổ chức những buổi offline hoành tráng , thành công như offline Công Nghệ HD và 3D các bác vất vả tổ chức và chuẩn bị mấy tháng nay :)

Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Hix đưa thằng Nhóc đi học Trống về giờ mới vào HD mới biết Mình có Tên ở danh sách, giờ đi thì muộn rồi còn đâu. Thôi đành chúc AE nhậu nhẹt vui vẻ vậy, ai cầm quỹ của hội cho Mình xin số DT để liên lạc đóng lệ phí hội nhé, nhắn tin hay DT cho Mình cũng được

chẳng thấy hình ảnh nào về buổi off hôm nay cả nhỉ? Dangnham đâu rồi?

phuong_dz

Member

sorry các bác.
hnay e có việc nên fai về sớm.ko bít time sau 17h các bác đi đâu ko bít...
nhanh nhanh e xem với nhá

trantien0072

Well-Known Member

E có việc nên phải về sớm, vừa ở đó về. Buổi off hôm nay đông vui lắm Bác ạ.

AE show rất nhiều đầu HD, có nhiều thành viên mới, Lúc Bác Bubi trao phần thưởng thành viên xuất sắc nhất tháng cho Hanoi Corner, Bác Bubi có nhắc tới Bác đang ở Ban Mê, làm E thèm cofe quá vì cofe ở quán ko ngon :D

kiukiu

Well-Known Member

Hix đưa thằng Nhóc đi học Trống về giờ mới vào HD mới biết Mình có Tên ở danh sách, giờ đi thì muộn rồi còn đâu. Thôi đành chúc AE nhậu nhẹt vui vẻ vậy, ai cầm quỹ của hội cho Mình xin số DT để liên lạc đóng lệ phí hội nhé, nhắn tin hay DT cho Mình cũng được

sorry các bác.
hnay e có việc nên fai về sớm.ko bít time sau 17h các bác đi đâu ko bít...
nhanh nhanh e xem với nhá

ra 22 Tăng Bạt Hổ bác ơi

Báo cáo với tất cả các bác bận việc phải về sớm hoặc ở xa không đi off được , hay đơn giản là có việc đột xuất rằng thì mà là :D
Buổi off đã thành công tốt đẹp cả trước và sau , đặc biệt là khâu nhậu nhẹt ở Tăng Bạt Hổ :)) ae nào chưa có cơ hội giới thiệu bản thân thì khi nâng chén lên đã được thỏa nguyện ước ;;)

Sơ bộ buổi off rất đông đủ đúng như đăng ký , xấp xỉ 40 thành viên , ảnh cũng có rất nhiều và khá thú vị nhưng phải chờ dangnham về nhà và resize mới có được :D ae chịu khó chờ vậy

Em xin hết :D

H

HD Hà Nội

Guest

Chà đầy đủ thành viên như đăng ký hả, có ảnh up lên cho em xem với, hix không tha dự được mà tiếc đứt ruột

hunggz

Chà đầy đủ thành viên như đăng ký hả, có ảnh up lên cho em xem với, hix không tha dự được mà tiếc đứt ruột

đi buôn bán ở đâu mà ko tham dự đc thế bác, a e cứ mong gặp ông trùm buôn đĩa mãi mà ko đc gặp

H

HD Hà Nội

Guest

đi buôn bán ở đâu mà ko tham dự đc thế bác, a e cứ mong gặp ông trùm buôn đĩa mãi mà ko đc gặp

Hôm nay hàng về mà bác, em đang ở Lạng Sơn đợi nhập hàng bên TQ về :D

Nhok

Hôm nay mệt rã rời nhưng mà vui :))
đợi ku Nhâm up ảnh và clip nhóe :">

hunggz

Hôm nay mệt rã rời nhưng mà vui :))
đợi ku Nhâm up ảnh và clip nhóe :">

sao biểu đi ngủ, hay là nghe thấy cu nham, mắt sáng cả lên rùi :-??

Nhok

Khiếp :"> anh làm em như là cứ thấy zai là mắt sáng rực như đèn pha ế =))
em là em khoái các gái hơn :"> hệ hệ , nhưng mà hôm nay tự dưng làm mì chính cánh thấy ghê ghê thế nào ấy =))
Nhưng mà đã típ cận đc bác TQN , người to gan chê Park Bom của mềnh :"> hí hí

hunggz

Khiếp :"> anh làm em như là cứ thấy zai là mắt sáng rực như đèn pha ế =))
em là em khoái các gái hơn :"> hệ hệ , nhưng mà hôm nay tự dưng làm mì chính cánh thấy ghê ghê thế nào ấy =))
Nhưng mà đã típ cận đc bác TQN , người to gan chê Park Bom của mềnh :"> hí hí

zộ ôi, thế ai hồi trước để cái sign nham iu của nhok nhể :))

Nhok

thế để Hưng yêu của Nhok nhé ;))
đùa thôi , bác có chủ rồi em ko dám bén mảng đâu , có ku Nhâm thì nó là của em mà ;;) cái này ko phải bàn nhé :"> hê hê , đợi ảnh nào , ko bọn mình lại spam đới =))

hunggz

thế để Hưng yêu của Nhok nhé ;))
đùa thôi , bác có chủ rồi em ko dám bén mảng đâu , có ku Nhâm thì nó là của em mà ;;) cái này ko phải bàn nhé :"> hê hê , đợi ảnh nào , ko bọn mình lại spam đới =))

có thấy nó ló mặt lên ỳ à hú đâu mà đòi, chắc nhậu về khò khò roài

phuong_dz

Member

oaioai

chan that day ko dc di nhau nhet
hen voi cac bac lan sau vay

Nghé

Active Member

Các cụ làm gì mà om xòm thế?

dangnham

Khò gì mà khò. giờ mới về đến nhà đây :)) .
mà 2 ông Hiếp ảnh hôm nay chụp choẹt kiểu gì mà hỏng hết bánh kẹo rồi =))

dangnham

Spam để sang trang post ảnh nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên