OPPO UDP-203: Có gì mới, có gì hay?

chetaomay

Well-Known Member
không biết bác chủ có phát hiện thêm điểm hấp dẫn của 203 này nữa không? phần Iso đã xem được chưa bác Minh ơi :)

chetaomay

Well-Known Member
It's coming...

OPPO's UDP-205 4K UHD Audiophile Blu-ray disc player is arriving in early 2017*.

Agiahamvui

Active Member
Có thể tại tivi sau này loại nào cũng có YouTube nên 203..ko cài thêm đó bạn ơi.. đang chờ fomware chạy đc iso là ngon..

oldfriend

Moderator
Netflix mình chưa thử, còn Youtobe khá tuyệt vời cho cả hình ảnh lẫn âm thanh trên Oppo 10x.
Dòng 20x bỏ đi thì thật đáng tiếc.

em nói thật, youtube trên 103 em đã từng xài mà so với shield thì... ^^, đó là lý do bán oppo 103 ngay trong ngày đầu tiên sau khi mua.

vinagoh

Well-Known Member
em nói thật, youtube trên 103 em đã từng xài mà so với shield thì... ^^, đó là lý do bán oppo 103 ngay trong ngày đầu tiên sau khi mua.
Chắc chắn con 103 kia đã bị lỗi hay sai màu!? Theo cảm nhận mắt anh thì same same đấy. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Agiahamvui

Active Member
Oppo 203 lại mới cập nhật firmware lần nữa .. đây là lần thứ 2 ..mà mình ko biết nó cập chật thêm chương trình gì nữa .. có bác nào bt về vụ này ko ...many thanks

trancuong

Member
203 em chang làm thế nào mà vào đc Internet để xem YouTube. Bác nào hướng dẫn em với

Bên trên