PENTAX K5 - RIÊNG MỘT GÓC TRỜI

jackyjun112

Member
Ðề: PENTAX K5 - RIÊNG MỘT GÓC TRỜI

tấm này bác lại gần chụp hay zoom lại vậy ...... :)) nhìn con đó hiền nhỉ :))

hoangminhmz

haha...hôm nay mới phát hiện ra có người âm thầm làm vương 1 cõi bên này nhé bác Lahabentin ;)).....
em thích những tấm hoa cỏ và vật của bác quá:p.....
Cho em gởi 2 tấm chào sân với chủ đề chân Rung.... Kr và 35 2.4:)

IMGP4910edit của hoangminhmz, trên Flickr

IMGP5113 của hoangminhmz, trên Flickr

mọi ng` chém say sưa vào cho em nhé:D.....cảm ơn ^^

hellomoto

Active Member

em chưa rành thể loại này nên chẳng biết chém làm sao cả, thôi chờ các cao thủ khác vậy

lahabentin

Well-Known Member
Re: Ðề: PENTAX K5 - RIÊNG MỘT GÓC TRỜI

haha...hôm nay mới phát hiện ra có người âm thầm làm vương 1 cõi bên này nhé bác Lahabentin ;)).....

IMGP4910edit của hoangminhmz, trên Flickr

Chào bạn! Rất vui và hoan nghênh bạn tham gai vào topic của mình, tuy rằng bạn không sử dụng K5 nhưng cũng cùng họ Pentax thì mình cứ up hình vào đây cho đỡ tốn tài nguyên hdvn! HeHe.
À! Có một việc nhạy cảm nhưng rất quan trọng mình xin nhắn gửi cùng bác: Bên này toàn " Tuyệt Đại Cao Thủ " không đấy, nên mình cũng như bác phải cẩn thận trong từng frame hình mới được nghe bác!

binhbom

Chào bạn! Rất vui và hoan nghênh bạn tham gai vào topic của mình, tuy rằng bạn không sử dụng K5 nhưng cũng cùng họ Pentax thì mình cứ up hình vào đây cho đỡ tốn tài nguyên hdvn! HeHe.
À! Có một việc nhạy cảm nhưng rất quan trọng mình xin nhắn gửi cùng bác: Bên này toàn " Tuyệt Đại Cao Thủ " không đấy, nên mình cũng như bác phải cẩn thận trong từng frame hình mới được nghe bác!

em công nhận với bác là xóm nhà lá này nhiều cao thủ thật, chỉ trừ vài thành phần lạc lỏng như em :)). nhưng được cái thân tình bác ạ. thoải mái một tí để có thêm cái mới, chém nhìu 1 tí để em học hỏi, chỉ cần giữ hòa khí vui vẻ để còn off-chai nữa :)) kaka

hellomoto

Active Member

cái này khu này đẹp quá nhưng nếu có đi thì phải đi kèm hót gơ nữa mới đúng bài, cũng như hột vịt phải ăn với thì là á =))

lahabentin

Well-Known Member

cái này khu này đẹp quá nhưng nếu có đi thì phải đi kèm hót gơ nữa mới đúng bài, cũng như hột vịt phải ăn với thì là á =))
Mình đi với vợ và 2 cậu con. Chỉ có cold girl thôi nên chả dám up hình.
À! mà mình chưa bao giờ ăn qua món hột vịt với thì là cả. Hột vịt lộn với rau râm thì đều đều! :))

01696124430

, trên Flickr

thick anh này a này đẹp zai ^^;))

lahabentin

Well-Known Member

À! Mình chụp được 2 tấm dưới đây theo setup của cậu con lớn, không biết có được gọi là Hot Boy không? :))

dhmobile

Tương lai con lớn của bác sẽ có rất nhiều em theo nhất là khi đi du học hehe

Bên trên