PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

doug77

Member
Phòng bác đẹp và gọn gàng ,cho em hỏi bác mua em Dac rotel ở đâu ,giá bao nhiêu vì em cũng muốn mua

Minhsur

Banned
Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Đồ bác đẹp quá. Và bác hơn rất nhiều người khác là được tự tay sửa sang phòng ốc, sắp đặt sự đam mê của mình.
Chúc mừng bác.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Không gian ấm cúng quá! Chúc mừng bác có dàn đẹp!

blackrosekiller

Chúc mừng bác, đẹp, đẹp quá!
E thì nhạc nhẽo và HD cũng tàm tạm(đối với E) rồi, giờ lại đang muốn có 1 cái bể cá cảnh giống bác,
cho E hỏi sao bác lại không thích chơi cá nữa vậy? để E còn quyết định nên or không nên chơi bể các nước mặn
Thank bac nhiều.

thietmoclan

Member

Bộ ghế mây bác chủ mua ở đâu vậy, chỉ cho em đc ko ?

Phòng bác đẹp và gọn gàng ,cho em hỏi bác mua em Dac rotel ở đâu ,giá bao nhiêu vì em cũng muốn mua
Hi bác!
Em DAC Rotel này em mua của bác Hoàng HD Media ở 117 Lạc Long Quân (0987.528.868) sau khi đã đi nghe chán chê các loại DAC khác trong cùng tầm giá rồi ạ. Nếu để cảm nhận ở cái lỗ tai trâu như của em thì em DAC này ăn đứt Q-Dac của audiolab và tương đương 8/10 của M-Dac, tiếng đều và không chói ạ. Con này có 2 cổng vào là cổng quang và đồng trục, chơi được file lossless trực tiếp trên usb và có cái hay là chơi được nhạc trên điện thoại qua cổng bluetooth đi kèm ạ (cái này là em thích nhất vì về nhà mở điện thoại là chiến được luôn). Giá bác Hoàng bán cho em hôm 29 Tết là 12tr các bác ạ :) Có 1 điều em hơi buồn lòng là hôm mua em không biết là con này có màu đen cứ tưởng chỉ có mỗi màu bạc nên mới nhắm mắt mua (tính em hơi cầu kỳ, chỉ thích cái gì đồng chất, đồng màu mà mệnh em lại hợp màu đen). Em đang nhờ bác Hoàng nhập cho em 1 em màu đen, ai có nhu cầu mua em rotel bạc em để lại cho nhé :)

Re: Ðề: PHÒNG NHỎ, MÁY CỎ, DÀN CÙI... CHO VUI CUỘC SỐNG :)

Đồ bác đẹp quá. Và bác hơn rất nhiều người khác là được tự tay sửa sang phòng ốc, sắp đặt sự đam mê của mình.
Chúc mừng bác.
Cảm ơn bác Minhsur đã động viên, em học trường Kiến Trúc nên cũng có tí máu nghệ thuật trong người bác ạ :)

Chúc mừng bác, đẹp, đẹp quá!
E thì nhạc nhẽo và HD cũng tàm tạm(đối với E) rồi, giờ lại đang muốn có 1 cái bể cá cảnh giống bác,
cho E hỏi sao bác lại không thích chơi cá nữa vậy? để E còn quyết định nên or không nên chơi bể các nước mặn
Thank bac nhiều.
Thực ra em vẫn chơi cá bác ạ, bể cá này em vác xuống nhà ở dưới tầng 1 nhưng em chuyển qua chơi cá nước ngọt, bể em làm đơn giản nhưng cũng rất ok bác ạ. Chơi cá nước mặn không hợp mệnh em lắm mặc dù em rất thích (em mệnh Mộc). Cái thứ 2 là chơi cá nước mặn phải đầu tư rất nhiều thời gian, tâm sức và cả tiền bạc vào đấy nữa mà em thì không có đủ 3 cái đấy :) Nếu bác có đam mê và nhiều thời gian cùng với tiền bạc thì bác nên chơi cá nước mặn, bác sẽ có trải nghiệm khác hẳn đấy ạ :) Chúc bác luôn vui sống với đam mê không mệt mỏi...

Bộ ghế mây bác chủ mua ở đâu vậy, chỉ cho em đc ko ?
Bộ ghế mây này em mua từ lâu lắm rồi nên thú thật là em cũng không nhớ nữa. Giờ nếu bác muốn mua ghế mây thì có thể ra chỗ đầu phố Quang Trung đoạn hồ Thiền Quang (gần giáp công viên Lê Nin) là có đấy ạ

6868

Member

chúc mừng bác chủ hoành tráng quá!

GTT

đẹp quá bác ạ. bác viết chi tiết quá. chúc mừng bác

Cảm ơn các bác đã động viên để em có thêm quyết tâm lớn theo đuổi đam mê ạ :)

AnhBaSG

Member

HN nếu không có thì bác order ở SG rồi chuyển ra?

Cảm ơn bác AnhBaSG. May mắn là em cũng đã rước được em Vel Deq 8r rồi ạ. Tiếng bass rất chắc và không bị kéo dài. Nói chung là em rất hài lòng với em nó :)

hdhn09

Member

bộ xem phim của bác bố trí trong phòng nhỏ nhưng quá đẹp, chúc mừng bác!

UHD

Banned

Đáng chú ý nhất là chai Blue nhưng lại hết rồi hix hix

kienvinacap

Thế này mà cùi à bác ơi, em hận đời vì không đc như bác đấy

Bên trên