Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

NamkingWIN

Active Member
Sáng nay đi công việc về mới nghe nói có bưu phẩm, mới mở bung nó ra ah, chưa chọt chẹt gì cả aDung ơi, bận quá!

linh0983

Well-Known Member
@linh0983: mua cái gì mà bị trả lại vậy?
@NamkingWIN: món gì vậy?
Nó đây bác hi hi .:confused::confused::confused:

smallgent

Well-Known Member
Nó đây bác hi hi .:confused::confused::confused:
Ko phải hôm trước e nói a là dễ gì có giá đó ?;) ... chắc có đấy nhưng nó "me" đẩy được chỗ khác cao hơn nên "bán đứng" a rồi. Tiền refund trả đủ thôi nhưng a phải chờ đợi + mất cơ hội rồi :)

linh0983

Well-Known Member
Họ (ebay) có hỏi mình lấy lại tiền hay lấy hàng . Mình nói lấy lại tiền vì đã mua cái khác rồi .Mình nghĩ tay bán hàng này là lừa đảo còn tiền hoàn lại cho mình chắc là tiền thế chân của hắn với ebay lúc ban đầu . Việc hoàn tiền này là của ebay ko phải của hắn . Ebay làm như vậy để giữ uy tín với khánh hàng mình nghĩ vậy .

linh0983

Well-Known Member
Cuối cùng sự việc cũng được giải quyết bây giờ chúng ta lai con đường cũ thôi a . Mình chờ ES9018 của bác đấy nhé .:D

Chỉnh sửa lần cuối:

smallgent

Well-Known Member
Cuối cùng sự việc cũng được giải quyết bây giờ chúng ta lai con đường cũ thôi a . Mình chờ ES9018 của bác đấy nhé .:D
Ủa hôm qua a nói a cũng đã order board dac es9018k2m rồi mà...sao mà chờ của e chi? :rolleyes:

Cái của em đang nằm ở khu chuẩn bị kiểm hóa hàng xuất đầu bên kia ...eng éng eng :p

Chỉnh sửa lần cuối:

zeze

Well-Known Member

Dat@242

Member
@Dat@242: "thuốc" cho C2 đúng bịnh ko bạn? Mình chưa thấy hồi âm, cho biết để mình còn tính đường gia giảm :p
Mình chưa thử cách đó vì vào trang 1 link dow cái putty không còn dow dc,nhưng lỗi 16bit thì xử lý được rồi.:D
Còn vấn đề nữa là có những file chỉ chạy được vài giây là lại chạy lại từ đầu mà không biết tại sao. Vẫn file đó mà mở bằng foobar trên máy tính thì vẫn ngon.:(

smallgent

Well-Known Member
Mình chưa thử cách đó vì vào trang 1 link dow cái putty không còn dow dc,nhưng lỗi 16bit thì xử lý được rồi.:D
Còn vấn đề nữa là có những file chỉ chạy được vài giây là lại chạy lại từ đầu mà không biết tại sao. Vẫn file đó mà mở bằng foobar trên máy tính thì vẫn ngon.:(
Cảm ơn bạn đã trả lời.
1) bạn tải xuống Putty ở trang gốc ở đây
...trang #1 mình cũng vừa cập nhật lại link rồi.

2) xong vào dòng lệnh ssh gõ các lệnh như mình đã hướng dẫn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

zeze

Well-Known Member
mình đánh được phần login là root, khi xuống phần nhập pass thì không nhập được. Đánh ở bàn phím mà chẳng đánh dc chữ password :(
Login đánh root thì thấy chữ root.
Đánh Password là rune. Nhưng chữ rune bác sẽ không thấy, dù nó có. Bác cứ enter, sau khi đánh chữ rune, là vào được ssh.

Bên trên